Nimekosa Imani na jeshi la POLISI

Nimekosa Imani na jeshi la POLISI

Ungewaambia kuwa mwizi alikuwa amevaa sare za CHADEMA, hapo hadi RPC angeingia kwenye msako wa huyo mwizi maana ndiyo kazi wanayoiweza.
 
Bora ukutane na majambazi kuliko policcm. Jambazi ukishampa pesa anakuacha.

Policcm ukishawapa pesa, wanakupeleka ofisini kwako, chochote cha thamani watakachokikuta wanakibeba. Wakitoka hapo wanakupeleka nyumbani kwako wanachukua pesa na mali zako.

Baada ya hapo wanaanza kuwapigia simu ndugu zako, jamaa na marafiki watoe hela, vinginevyo unapewa kesi ya kumiliki bunduki ya kivita, madawa ya kulevya, mauaji ya tarehe 29 October 2025, ugaidi, na uhujumu uchumi na utakatishaji pesa
Kaka
Japo haichekeshi ila nmecheka sana😀😀
 
Tafuta mganga mzuri mueleze shida yako usiende Kwa waganga wa mjini ingia chaka Kwa mfano Kyela ndani ndani huko wapi na malipo unafanya baada ya watuhumiwa wako kuwa vichaa au kudanja
😀😀
 
Kalpana unataka kusema kua?😀
Si ndo kama yule aliemchomea mwenzake duka Dodoma alimwambia yy ni ccm haguswi inshort hana pa kumpeleka...ndo hivyo na mm nimewaza labda mwizi ni kijana wa chama...
 
Bwana Stunnaman008
Me form four nlipata 4 inayokaribiana na 0 kabisaa hili niweke wazi
Ila kama nmekuelewa vizuri
Umemaanisha kua

Imani yako KWASASA ndio imepungua
Yaani maana yake UNAYO ILA IMEPUNGUA SI NDIO?
 
Si ndo kama yule aliemchomea mwenzake duka Dodoma alimwambia yy ni ccm haguswi inshort hana pa kumpeleka...ndo hivyo na mm nimewaza labda mwizi ni kijana wa chama...
Mwemzangu una mwanasheria mkalii 😀
 
Ndugu wanajamii,

Napenda kutoa malalamiko yangu kwa umma kuhusu mkasa ulionikuta usiku wa kuamkia jana. Nyumbani kwangu nilivamiwa na kuibiwa (TVS) yangu
. Baada ya tukio hilo, nilifanya jambo la busara na la kiraia — nilikwenda kituo cha polisi kupeleka taarifa rasmi. Mwizi nimemjua, na ushahidi wake upo.

Nilikutana na mkuu wa kituo, nikamweleza kila kitu, naye akanipa askari mmoja ambaye nilidhani ndiye atakayeshughulikia masuala ya uhalifu. Askari huyo akanipeleka nikafungue kesi. Lakini kilichonishangaza ni kwamba mara tu nilipomtaja mtuhumiwa, askari akaniambia kwa mshangao, "Sijui tutampata vipi huyu kijana." Maneno hayo yalinifanya nipoteze matumaini mara moja.

Tangu siku hiyo, sikumwona tena yule askari, na hadi hivi sasa sijapata suluhisho lolote kituoni.

Hivyo, nauliza kwa dhati: nikiwa raia mwema niliyekwenda kupeleka kesi yangu kwa taasisi tunazoziamini za kulinda watu na mali zao, na nikakosa ushirikiano hadi sasa — tutazuiaje uhalifu nchini Tanzania?

Raia tunapojitokeza kutoa taarifa na ushahidi, tunatarajia mwitikio wa kizalendo na wa kiprofesheni kutoka kwa vyombo vya dola. Tusipopata ushirikiano, tutapoteza imani na wananchi wataogopa kutoa taarifa — na hapo ndipo uhalifu unaposhamiri.

Naomba mamlaka husika zichukue hatua na kuhakikisha kesi hii inashughulikiwa ipasavyo. Pia naomba jamii ijadili: ni vipi tunaweza kushirikiana na polisi kwa ufanisi zaidi ili kulinda usalama wetu?
Kama mwizi unamjua,haina haja ya kuwambia polisi tena.
Mtafute kimya kimya,ukimpata mfinye hadi aseme nani kumtuma...
Mapolis wakija wambie tayar ushafungua kesi lakni hakuna ushughulikiaji.
 
Yaani adui yako unamjua nabado unateseka.

Youngman are you nuts😬😬😬


YAANI WEWE HAPO UMEJIFUNGA KWANI LIKIMKUTA JAMBO HUYO MTU WAKO SUSPECT WAKWANZA NI WEWE.NDOMAANA MWANAUME UNATAKIWA UWE UNAANGALIA VITU VYA MSINGI UKIWA FREE VITU KAMA CRIME DOCUMENTARIES ZINAKUPA ABC ZA MAISHA.

JIFUNZE PIA MAPIGANO FOR SELF DEFENCE ACHENI KUISHI KAMA MAANDAZI.HII DUNIA HAKUNA ULAINI ULAINI.MAISHA MCHAKAMCHAKA!!!

HUNA MBINU, TAFUTA MGANGA MTOA KISHIPA HUYO BWEGE.USIKUBALI KUISHI KINYONGE.TAFUTA HATA MPEMBA AMTUPIE JINI KAMA KYELA MBALI.

SHIDA VIJANA MUDA WA ZIADA MNAANGLIA TMTHILIA ZA KITURUKI.ONA SASA UNASHINDWA KUSOLVE JAMBO DOGO KAMA HILO.NA HUYO MWIZI BAADA YA MUDA ATAMTAFUTA DEMU WAKO AU MKEO AKUGONGEE NA BADO UTAKUJA KULALAMA JF😄😄😄😄.

USHAURI WA BURE,,BE A MAN!!!
 
Yaani adui yako unamjua nabado unateseka.

Youngman are you nuts😬😬😬


YAANI WEWE HAPO UMEJIFUNGA KWANI LIKIMKUTA JAMBO HUYO MTU WAKO SUSPECT WAKWANZA NI WEWE.NDOMAANA MWANAUME UNATAKIWA UWE UNAANGALIA VITU VYA MSINGI UKIWA FREE VITU KAMA CRIME DOCUMENTARIES ZINAKUPA ABC ZA MAISHA.

SHIDA VIJANA MUDA WA ZIADA MNAANGLIA TMTHILIA ZA KITURUKI.ONA SASA UNASHINDWA KUSOLVE JAMBO DOGO KAMA HILO.NA HUYO MWIZI BAADA YA MUDA ATAMTAFUTA DEMU WAKO AU MKEO AKUHONGEE NA BADO UTAKUJA KULALAMA JF😄😄😄😄.

USHAURI WA BURE,,BE A MAN!!!
Mpe mbinu mbona una mchamba tena?
 
Back
Top Bottom