Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Humu hamna hela jueni tu Hilo mmechoka sana
Ndio maana kuna mdau alishasemaga wewe ukipewa pesa tu unagawa km karanga kumbe ni kweli na hili umelithibitisha mwenyewe kua upo after money baada ya hio kauli yako kwa hio wale wachache wanaokumudu wakakurubuni kwa vitupesa vya hapa na pale kwa tamaa zako za pesa wanakusugulia rungu kisha wanakuacha km ulivyo ukiwa umetepeta kisha wanasambaza mafaili yako PM zinaongea mengi ujue, very sad woman endelea kukua wengine tunaogopa Gonorrhea
 
Eti bado mtu ananikera nimekaa zangu nilikuwa na view post mara ikaja unique flower ni mwanamke Malaya Sala ameliwa na malegend wote wa jf k yake IPO kama bwawa so hii Nini ???
Nikama wanaume wahumu ndio mnaambiana haya.
[emoji38][emoji38][emoji38]
 
Hela zipo dadaangu. Shida ni vigezo ndio hauna!
Vigezo hahahaha 😄😃😝 wangeolewa wote humu watu wanawakimbia futi mia mie siwezi kuolewa na nyie nasitanii nipo serious z.


Nyie ni wapiga ramli kwanza sura zeroo hata zakuombea maji hamna mmepauka sana
 
Ndio maana kuna mdau alishasemaga wewe ukipewa pesa tu unagawa km karanga kumbe ni kweli na hili umelithibitisha mwenyewe kua upo after money baada ya hio kauli yako kwa hio wale wachache wanaokumudu wakakurubuni kwa vitupesa vya hapa na pale kwa tamaa zako za pesa wanakusugulia rungu kisha wanakuacha km ulivyo ukiwa umetepeta kisha wanasambaza mafaili yako PM zinaongea mengi ujue, very sad woman endelea kukua wengine tunaogopa Gonorrhea
Wewe unapenda wanaume wenzako na pia ukiwaona wale weupe ndio kabisaa unadata ila Cha ajabu wanakurubunigi wanakupiga tungo halafu mkeo anafua boxer zako na anakuta mbegu za kiume halaula kumbe mwanaume unagawa mchele Kwa kuku wengi .

Cha ajabu wewe ni mwanaume unakula chakula Cha wanaume wenzako wananyonya kabisa kama demu unapakwa kialinishi ila Kwa Sasa huitaji inaingia tu hata bila mate imekuwa kama choo Cha ushirika ukinama unajamba jamba ovyoo .

Ndio maana mnene Kisa unakula zile mafuta za wanaume wenzio yaani unatia aibu mana unatoa buree .

Unaona hayo mashavu Yako wanakushika kama mtoto unajiachia tu kule bar karibu na kwako ukiingia wanakonyezana , Huna hata gono wewe unampaka ebola .


Unahasira Kwamba nitakuchukulia tenda Yako mie sio Malaya kihivyoo jamii forum wote no wako hasa yule cheupe wako
 
Vigezo hahahaha [emoji1][emoji2][emoji13] wangeolewa wote humu watu wanawakimbia futi mia mie siwezi kuolewa na nyie nasitanii nipo serious z.


Nyie ni wapiga ramli kwanza sura zeroo hata zakuombea maji hamna mmepauka sana
Kwani sisi tumesema tunataka kukuoa?


Mbona unajipa makasiriko yasio ya lazima?
 
Back
Top Bottom