Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Nimekereka Sana na wanaoniona malaya

Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.

Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .

Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.

So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.


Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.

Good day.
We taja bei tu inatosha, kelele nyingi za nini sasa
 
Maana najua wewe unayo phd ya uvumilivu wa yasemwayo jf
Afu sasa wakishajua huna time nao wanaacha, sasa huyu dear yeye ni kuhemkwa na kupanick kila anachosikia, kumbe wenzie wana twist ili waone reactions zake.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.

Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .

Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.

So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.


Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.

Good day.
Hili andiko lako. Nahisi unamsemea mtu unaemjua bila kumtaja na yy tena anakujua bila kukutaja.

Hili andiko la nukta nundu.
 
Afu sasa wakishajua huna time nao wanaacha, sasa huyu dear yeye ni kuhemkwa na kupanick kila anachosikia, kumbe wenzie wana twist ili waone reactions zake.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Naamini amepata darasa kidogo. Anakerekwa na keyboard
 
Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.

Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .

Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.

So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.


Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.

Good day.
Eh....
 
Nakwera nawatu wanaoniona Malaya humu .
Ni hivi mjue Hili xmass nisiku ya kufurahia sio yakukerwa na mtu kaungua zake anastress sana.

Mwanaume ukishaoa wake zaidi ya mmoja sio Suna ni UMalaya .

Sijaomba humu kuolewa by force nimemove on.

So kama. Mtu anadai nimewalala na malegend wa humu ni kwamba watu ndio humu wanaambiana.


Mimi sipendi kuchafuliwa hata kama ID hizi sio za kweli. Hakuna no one na mdepend Kwa lifestyle langu.

Good day.
Kitompo chema
 
Back
Top Bottom