Lakini anamkaza sister pamoja na kwamba ni mpuuzi huwezi zuia hilo lisitokee🙂🙂🙂Kukiita shemej ki ben ten ni upuuz
Kwahiyo umeamua kugonga dada yako mwenyewe, hongera dogoNimeshamtimua kuanzia leo sijamuona
Kwahiyo na wewe ulikuwa kiben ten cha mwalimu? alafu inaweza kuwa ulikuwa unamla mwalimu wa kiume maana umesema bwenini na mabweni ni ya boys na hao wenzako hawajashtuka nao wakagonga.Nimefukuzwa shule mkuu wa shule alikuta namgegeda mwalim bwenin
okay hongera kwa kugegeda pole kwa kufukuzwaNimefukuzwa shule mkuu wa shule alikuta namgegeda mwalim bwenin
Huyu Moze na Max ndio wale wale ninao wafahamu auMwambie MBITIYAZA anasalimiwa Na Moze Mchomafedha Na Max Nanyaro
[emoji33] [emoji33] [emoji33] [emoji33]
Mie nimetoa ushauri tu. Take it or leave it. Is up to weweBaada ya kuandika hiki ulichoandika ndo roho yako imesuzika sasa siyo
sagala Sana .. Kwa hiyo umeona umfukuze shemeji yako ili umgegede dada yakoNimefukuzwa shule mkuu wa shule alikuta namgegeda mwalim bwenin
UNAFAHYA NINI KUISHI NA DADA? AU URITHI? KAMA NDIO VUMILIA UJENGE AU UHAME UKAPANGE . UZENI NYUMBA MSIJE MKAUANA. DADA ANAKUWEKEA MITEGO UHAME SASA WEWE WEKA NGUMU MUUZE AU KAMA ANA UWEZO MUUZIENI YEYE UKAJENGE PENGINE KAMA NI YA URITHI. UJUE HUWEZI KUMCHAGULIA RAFIKI.Amani iwe nannyi wapendwa katika bwana,
Kama kichwa cha habari kinavyosomeka hapo juu,
Baada ya kutoka shule nilikokuwa nasoma sasa niko nyumbani kwa dada lakini nilichokikuta hata siamini macho yangu, nimekuta pale nyumbani kuna kivulana hakina mbele wala nyuma kinalelewa na dada yangu wala hakina kazi yeyote kipuuzi puuzi fulani hivi kishamba shamba kivaa milegezo.
Sasa jana dada anakitambulisha kwangu eti ni kishemeji changu, nikamwambia ebu rudia tena unasema huyu ni nani kwangu, akasema huyu ni shemeji yako.
Nilifura kwa hasira sana nikamwambia unasema kwamba hiki kivulana ni kishemeji changu? Mimi sio mpuuzi kiasi hicho huyu hawezi kuwa shemeji yangu hata siku moja na sitokaa nimuite shemeji yangu na leo ndo iwe mara ya mwisho kumuona hapa home la sivyo tutalaumiana.
Nimempigia simu dada yangu mkubwa nikamwambia dada ananilazimisha nikiite kivulana chake kishemeji changu nimemwambia sifanyagi upuuzi kama huo. Mimi sio mpuuzi wa kukiita hicho 'kiben ten' shemeji huo upuuzi siuwezi hata kwa dawa.
Nimemwambia kama nikiendelea kukiona hapa nyumbani basi tutagawana mbao.
LONDON BOY
Si unakumbuka nilikwambia lzima utagegedana na walimu bwenini nilikosea au nilishatabir kinachojiriHahahaaaa yan wewe unakuwaga kama uko kichwan mwangu
Kama upo nyumbani kwa dada, kubali yote! au nenda kwa wazazi wako ukakae likizo ikiisha rudi shule ufanye yako. Full stopAmani iwe nannyi wapendwa katika bwana,
Kama kichwa cha habari kinavyosomeka hapo juu,
Baada ya kutoka shule nilikokuwa nasoma sasa niko nyumbani kwa dada lakini nilichokikuta hata siamini macho yangu, nimekuta pale nyumbani kuna kivulana hakina mbele wala nyuma kinalelewa na dada yangu wala hakina kazi yeyote kipuuzi puuzi fulani hivi kishamba shamba kivaa milegezo.
Sasa jana dada anakitambulisha kwangu eti ni kishemeji changu, nikamwambia ebu rudia tena unasema huyu ni nani kwangu, akasema huyu ni shemeji yako.
Nilifura kwa hasira sana nikamwambia unasema kwamba hiki kivulana ni kishemeji changu? Mimi sio mpuuzi kiasi hicho huyu hawezi kuwa shemeji yangu hata siku moja na sitokaa nimuite shemeji yangu na leo ndo iwe mara ya mwisho kumuona hapa home la sivyo tutalaumiana.
Nimempigia simu dada yangu mkubwa nikamwambia dada ananilazimisha nikiite kivulana chake kishemeji changu nimemwambia sifanyagi upuuzi kama huo. Mimi sio mpuuzi wa kukiita hicho 'kiben ten' shemeji huo upuuzi siuwezi hata kwa dawa.
Nimemwambia kama nikiendelea kukiona hapa nyumbani basi tutagawana mbao.
LONDON BOY