Nimejiunga rasmi JF na mimi hatimaye

Nimejiunga rasmi JF na mimi hatimaye

supatolu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2022
Posts
329
Reaction score
362
Nimekuwa mfuatiliaji wa JF kitambo. Na kiukweli nimejifunza mengi nimeburudika na nimeona umuhimu wa kushiriki kama member.

Hatimaye leo nimefanikiwa . Naomba mnipokee wana JF hasa GTs. Mungu ibariki JF.
 
Nimekuwa mfuatiliaji wa JF kitambo. Na kiukweli nimejifunza mengi nimeburudika na nimeona umuhimu wa kushiriki kama member.

Hatimaye leo nimefanikiwa . Naomba mnipokee wana JF hasa GTs. Mungu ibariki JF.
Welcome!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom