Mkushi Da Gama
JF-Expert Member
- Jun 23, 2015
- 3,692
- 4,997
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Ukajipepea wewe, kazi unayo mwanaume
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Ukajipepea wewe, kazi unayo mwanaume
tatzo la kujinadi ni kwambA unaongeA vitu vingI sanA mpakA mdadA anapagawA na akili inamjengA kuwa anainjoi vya kutoshA so anakupA mzigo na unaanza kufikiria jinsi ulivyokuwa unajisifia na mawazo kibao kichwani mwisho unakuwA kamA man U yA janA.Lazima ujinadi ili uipate kirahisi
Nina certificate ya hayo mamboShemeji kumbe wewe ni mtaalam buana!
Haaaa muonee huruma mwenzio mpe ata neno la farajaUkajipepea wewe, kazi unayo mwanaume
Ni kawaida sana asa kwa game za kwanzakumbe ni tatizo la kawaamida ukikamia atleast nimefarijika
Siku moja unalia? Wenzio wengine hizo sekunde 20 ndio siku kakipiga cha kujisifia, watu hawaendi hata sekunde 10 kila siku. Mkamia maji hayanywi, take it easy, change position, use your coach for a change. Who told you it always has to be in bed? Choose to make Love have fun while you are at it.pokeeni salamu zangu,
miezi miwili iliopita niliingia kwenye mahusiano na binti wa chuo yeye akiwa field mbeya, leo ndio ilikua siku ya kupewa tunda na kwa muda wote nilikua nimejianda vizuri matikiti nimekula, supu ya pweza kila siku, ugali sembe usiseme na mazoezi nayo sio haba.
pamoja na show za mara moja moja nilizokuwa napiga zote nilisimamia vizuri ila nashangaa leo nimeflop kwa kiwango cha juu yaani bao 2 zote chin ya sekunde 20 na mpenzi alisema leo atalala sasa kazira anadai anaenda kupeleka mizigo chuo hivo kaondoka.
nasikitika sijui kimetokea nini binti ni mzuri ananiambia nisijali anajua sijapenda ila hii aibu naificha vipi na nini nifanye isijirudie.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ling'oe tu kwakweli, uliuze huku uswazi tulile mishikaki
[emoji23] [emoji23] [emoji23]shem wako ni kiboko
kukamia huzalisha kitu kinaitwa, "kutaka kukomesha mpaka aombe poo". hili nalo la hupelekea kuingiwa na wazo "hivi nikishindwa(underconfidence)". kwaiyo huu mchanganyiko wa mawazo huleta kitu kinaitwa kuishiwa ujasiri na panic. aloo ukiunganisha kutaka kukamia+hofu ya vipi nikishindwa+panic====>>POOR PERFOMANCE.kumbe ni tatizo la kawaamida ukikamia atleast nimefarijika
Inabidi nikutafute shem wangu mpendwa unipe somo kidogo kwa sababu mimi tatizo langu ni zaidi ya tatizo kwani nikiiona tu papuchi huwa namwaga hapo hapo![emoji1]Nina certificate ya hayo mambo