Nimejenga ujenzi rahisi kwa Milioni 7 tu

Nimejenga ujenzi rahisi kwa Milioni 7 tu

Hongera sana mkuu, huu ndio ukidume. Halafu mtu asikudanganye, kila mbuzi hula kwa urefu wa kamba yake, safi sana.
 
Write your reply...kuna sehemu hukusimamia vizuri, vipi gharama za maji na umwagiliaji? Vipi utaalamu wote kuanzia msingi hadi kitasa findi ni mmoja?
 
Uzi unatia moyo

IMG_20200519_190340_985.jpg
 
Write your reply...kuna sehemu hukusimamia vizuri, vipi gharama za maji na umwagiliaji? Vipi utaalamu wote kuanzia msingi hadi kitasa findi ni mmoja?
nmekaa kitambo sijasoma uzi wangu huu. nilikua naogopa mno. mwanzon nimepata disappointments saana na comments za watu. zikawa zinanifanya najisikia vibaya. so nikakata shauri sitatembelea tena kusoma lolote katika uzi huu. sababu me ni aina ya wale watu hatuwezi vumilia kasha kasha za kusemwa na watu. unakutana na comment mtu anasema MKUU SASA HAPO UTASEMA UNAISHI KTK NYUMBA AU KTK PAGALE. daaah noma saana maraia.

kuhusu maji ya kujengea na kumwagilia ktk bajeti nilitenga 400k tsh. lkn kwa bahati nzuri mzee wa nyumba ya jirani ana kisima so akanambia nitumie tuu. so nikapata maji bure. mafundi walikua wanaenda kuchota sio mbali.

kuhusu fundi ni huyo huyo mmoja. kutoka kuchimba msingi, kuezeka. kujenga choo. kuweka ma grill ambayo nilinunua. vitasa sijaweka bado mkuu soma maelezo fresh. nmeweka geti tuu then nmeli cover na nyavu kuzuia mbu. u know.
 
nmekaa kitambo sijasoma uzi wangu huu. nilikua naogopa mno. mwanzon nimepata disappointments saana na comments za watu. zikawa zinanifanya najisikia vibaya. so nikakata shauri sitatembelea tena kusoma lolote katika uzi huu. sababu me ni aina ya wale watu hatuwezi vumilia kasha kasha za kusemwa na watu. unakutana na comment mtu anasema MKUU SASA HAPO UTASEMA UNAISHI KTK NYUMBA AU KTK PAGALE. daaah noma saana maraia.

kuhusu maji ya kujengea na kumwagilia ktk bajeti nilitenga 400k tsh. lkn kwa bahati nzuri mzee wa nyumba ya jirani ana kisima so akanambia nitumie tuu. so nikapata maji bure. mafundi walikua wanaenda kuchota sio mbali.

kuhusu fundi ni huyo huyo mmoja. kutoka kuchimba msingi, kuezeka. kujenga choo. kuweka ma grill ambayo nilinunua. vitasa sijaweka bado mkuu soma maelezo fresh. nmeweka geti tuu then nmeli cover na nyavu kuzuia mbu. u know.
Pole sana mkuu, ila ndiyo uhalisia duniani wapo watu NEGATIVE na watu POSITIVE na wengine NEUTRAL..it's what makes life interesting & not so boring!

Ila hakuna kama kuingia kwako, huwazi August kodi inaisha na mwenyewe nyumba.

Hongera mno.

Everyday is Saturday............................ 😎
 
Nitumie mimi hiyo picha ya nyumba, mana na mimi saizi nimemaliza boma lote just kwa mwezi mmoja tu. Bado kupaua tu ndo nakusanya nguvu ya pesa tena, nyumba ya vyumba vinne na kila kitu ndani. Makadirio ya kupaua ni stress tu napewa na mafundi mana kila fundi anakadiria gharama tofauti
Ongera sana kaka. Umenikumbusha miaka 2 nyuma nilipata project ambayo iliniingizia hela nyingi kwa wakati mmoja na ilikua ni mara yangu ya kwanza kumiliki hela nyingi kama hiyo. Niliwaza sana nifanye biashara gani lakini nikkosa kwa sababu sikujiandaa. Niliamu kuanza ujenzi wa nyumba kama yako ingawa nimekuzidi kidogo maana ina master, choo cha ndani na jiko na nashukuru Mungu baada ya kumaliza finishing yote project ilisitishwa baada ya mabadiliko ya sheria ambayo haikuwa rafiki kwa mteja wangu. Sasa hivi nimefulia mazima lakini nina sehemu nzuri ya kulala na sina kelele na mtu. Kuna watu walinishauri ninunue gari nikagoma na sasa hivi sijutii maamuzi yangu.
Ningeweka picha lakini itanitambulisha kirahisi humu ila mtoa mada ukitaka naweza kukutumia pm ila mpaka namaliza nilitumia around 35M ingawa pia nilipigwa 1.2M na shemeji yangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu uzi ukiusoma na wachangiaji wake utagundua kuwa watanzania wengi sana wapo taabani kichwani. Dah wanyonge wa Magufuli kazi mnayo!
 
Wakati mwingine ni vyema kuheshimu nguvu za mtu na kuheshimu kipato cha mtu.
Tunapishana sana kiuchumi.
Wallah mie mwenyewe nimelitamani hilo uliloliita banda stress za kulipa kodi balaa.
Ni bora kukaa kwenye banda kwa amani na familia kuliko kutafuta hela usiku na mchana kumkabidhi mwenye nyumba.
Kweli kabisa mkuu
 
Mkuu hongera sana, hakuna raha kama kufungua milango ya nyumba yako. Mwenyezi MUNGU akutie nguvu bro
 
Binadamu tupo tofauti, yaani kila kifaa cha ujenzi wa nyumba unachonunua na gharama nyinginezo unaandika kunako diary yako!
Hongera sana kwa hilo.
 
Back
Top Bottom