Boko haram
JF-Expert Member
- Nov 7, 2011
- 3,256
- 1,234
kwani chama ni cha baba ako hutaki wengine,mil 400 awamu ya kwanza zote mmezitafuna
Ndio munavyofundishwa pale ufipa.
kwani chama ni cha baba ako hutaki wengine,mil 400 awamu ya kwanza zote mmezitafuna
Hapana ni wachungaji na mapadri!
Wenye sigda tu
sasa kwa nini hutaki wengine tule mafungu ya CCM ambayo ni kodi zetu
Kwani itanichukua mda gani kupata sigda mwanachama mpya,au kuna mihuri ya sigda mmechonga.
Kwani itanichukua mda gani kupata sigda mwanachama mpya,au kuna mihuri ya sigda mmechonga.
mkuu hata kigoma wenyewe wameshawashtukia gea waliongilia ni ya ukabila na udini baadala ya kupigana dudu ccm wao wanataka kupambana na cdm.poor act(agriculture council of tanzani)
kwani chama ni cha baba ako hutaki wengine,mil 400 awamu ya kwanza zote mmezitafuna
nenda kaulizie ruzuku pale ufipa uone padr atakavyokutoa mkuku... utafukuzwa kama mbwa hahaha
Usilolijuwa litakusumbuwa act tutaendelea kutowa sera zetu ma wa tz wanaendelea kutukubali ss mikowa yote ya tz act inapatikana matusi mwiko uzalendo mdio sera yetu viva act viva
Leta mchanganuo wa Mil 400 mlizopewa na Asha Rose Migiro last two months kwanza hapa Lumumba. Au nimtaje aliyepewa Cheque?
Mnatoa sera kwa ufadhili wa CCM na kwenye blanketi la Uislam?
Hiki chama tumekipa fedha sisi. Tunakijua nje ndani. Hashim Rungwe, David Kafulila, Zitto Kabwe hawa ndio wenye. Chama. Rangimoto abakorakamo ni msukule tu
Leta mchanganuo wa Mil 400 mlizopewa na Asha Rose Migiro last two months kwanza hapa Lumumba. Au nimtaje aliyepewa Cheque?
hata tunajua basi mkuu.sisi tunanunuliwa bundle tu,tunaambiwa chama hakijakua
Ndio munavyofundishwa pale ufipa.
Hahahaha kijana wa Rage wewe unaleta matata sasa.....
Mnatoa sera kwa ufadhili wa CCM na kwenye blanketi la Uislam?
mtu akimbilia "udini" kama hoja basi huyo mtu amefilisika.