Nimeikubali ACT, sinilaumu bilashi

Nimeikubali ACT, sinilaumu bilashi

Wakuu nimefikiria sana na kutafakari nimeamua kuchukua maamuzi magumu.Niameamua kuhamia ACT chama "makini"!ninaombeni kusilimishwa mapema iwezekanavyo ili kukidhi vigezo vya chama "makini".Pia kwa kuwa mimi sio tapeli,naomba nipewe training ya utapeli ili niendani na kasi ya chama changu kipya!Mimi ni mnyiramba sio "Muha" je hapa itakuweje wana "makini" wa ACT!

Kikubwa ni kwamba chama makini kina experience kubwa ya kuuza majimbo na kata,naombeni uzoefu,huku Iramba kuna dili ambayo CHADEMA inaipuuza,nipeni deal masela ili tu-make mahela

chadema ni chama cha ubaguzi wa kidini, kikabila na kikanda,, usifikiri vyama vyote vina ubaguzi kama chadema..
safu nzima ya uongozi wa chadema ni wachaga na wakaskazin.. ruzuku yote ya chadema inaishia kanda ya kaskazini.. muasisi mkuu wa udini na ukabila ni MZEE EDWIN MTEI ALIESEMA HATAKI KUMUONA MUISLAM AU MTU YOYOTE KUTOKA KANDA TOFAUTI NA KASKAZINI KWENYE UONGOZI WA CHAMA CHAKE. MZEE MTEI ANATAKA CHADEMA IONGOZWE NA WACHAGGA TU
 
na tena wanasema chama cha WAHA,wanadhani chao kilivo cha wachaga basi vyote vinaukabila,imekula kwao

Hiki chama tumekipa fedha sisi. Tunakijua nje ndani. Hashim Rungwe, David Kafulila, Zitto Kabwe hawa ndio wenye. Chama. Rangimoto abakorakamo ni msukule tu
 
Last edited by a moderator:
chadema ni chama cha ubaguzi wa kidini, kikabila na kikanda,, usifikiri vyama vyote vina ubaguzi kama chadema..
safu nzima ya uongozi wa chadema ni wachaga na wakaskazin.. ruzuku yote ya chadema inaishia kanda ya kaskazini.. muasisi mkuu wa udini na ukabila ni MZEE EDWIN MTEI ALIESEMA HATAKI KUMUONA MUISLAM AU MTU YOYOTE KUTOKA KANDA TOFAUTI NA KASKAZINI KWENYE UONGOZI WA CHAMA CHAKE. MZEE MTEI ANATAKA CHADEMA IONGOZWE NA WACHAGGA TU

Mimi mwana CCM. Sikipendi ACT
 
Chama changu kipya na bendera yenye nyota.tunaanzia msikitini kwnd kwa watanzania wote mtupokee

hata bendera ya israel ina nyota.. kwa hiyo israel ni taifa la kiislam. tatizo huna.hoja umekalia unafiki tu
 
chadema ni chama cha ubaguzi wa kidini, kikabila na kikanda,, usifikiri vyama vyote vina ubaguzi kama chadema..
safu nzima ya uongozi wa chadema ni wachaga na wakaskazin.. ruzuku yote ya chadema inaishia kanda ya kaskazini.. muasisi mkuu wa udini na ukabila ni MZEE EDWIN MTEI ALIESEMA HATAKI KUMUONA MUISLAM AU MTU YOYOTE KUTOKA KANDA TOFAUTI NA KASKAZINI KWENYE UONGOZI WA CHAMA CHAKE. MZEE MTEI ANATAKA CHADEMA IONGOZWE NA WACHAGGA TU

acha uroho,tapeli gani wewe mroho,tupe shule na wengine
 
achama makini cha ACT kinajiandaa kushika dola mwakani
 
chadema imejengwa katika misingi ya kilaghai.. chadema inaendeshwa kwa remote kutoka tengeru kwa muasisi wa ukabila na udini mzee mtei
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom