Nimeibiwa simu, utakayeinunua nalala na wewe mbele, labda isiwashwe daima

Nimeibiwa simu, utakayeinunua nalala na wewe mbele, labda isiwashwe daima

Pole sana, na umenikumbusha 2005 wezi waliiba tv ndogo nchini 6 ya Black and white kwa mtindo huo ulioibiwa wakati nimeenda kanisani siku ya chrismas. Wezi nawachukia sana na umerudishwa nyuma kwa hilo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mara nyingi tunapofanya shughuli za kiintelijensia hatubwabwaji ovyo kwenye mitandao.
Hii point nilikuwa naifikiria bora umeisema.

Hapa nimefuatilia mjadala hadi sasa nimegundua endapo huyo mwizi au atakayeinunua kama yupo hapa JF na akaona huu mjadala basi mbinu zinazotolewa humu zitamfanya ajihami.
 
Pole sana...mkuu jinsi ninavyokuelewa kwa muda mfupi humu jf huyo mwizi atapatikana tuu
 
Ngoja niizime mwaka mzimaa tuone Nani mjanja Mimi na wewe

Pogba wa tz nchi imekushinda!
 
mkuu usikariri...dunia imeendelea.
Sasa si hata hao wezi wako wanaishi kwenye hii hii dunia iliyoendelea? Au unadhani wao wanaishi dunia nyingine? Wewe ukijua hili wenzio wanajua lile,usijiamini sana kijana kua simu ni lazima uipate.
 
Hivi kama imeuzwa Kongo na anaitumia muasi wa Mai mai inakuaje au turkana anaitumia al shabab inakuaje au unaipataje nipeni elimu
 
Back
Top Bottom