Nimeibiwa simu, utakayeinunua nalala na wewe mbele, labda isiwashwe daima

Nimeibiwa simu, utakayeinunua nalala na wewe mbele, labda isiwashwe daima

Pombe sio chai mkuu.. Umejitakia mwenyewe
 
Pambana utaipata ukishindwa kuipata mpige kipapai mwizi wako.akiokota makopo ata mwaka 1 atapata akili.mimi nilipoteza cm dar nikaenda kuipatia tanga baada ya miezi minne.
 
Ukienda kunywa na unajua hutakua Normal,kabidhi Mali zako kaunta au chana godoro tumbukiza Simu na hela,au weka mizigo bafuni kama rumu ni self

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sasa bora usingetuambia humu ili utafute mwizi wako kimyaa kimya,sijui unatokea kule juu maaana,kadi za benki 10,vingine 5 nakadhalika......OVA
 
Usiku wa kuamkia leo, nikiwa nimetembelea ndugu zangu Tungi, Kigamboni, tumeamka asubuhi na kukuta begi langu halipo...alifungua dirisha kwa kitu cha chuma na kutoa loki ya dirisha. Ndani ya begi kuna Simu (sitataja ni aina gani kwsababu maalumu), vitambulisho 8 (kadi za benki 4, kadi za mifuko ya kijamii 3 na kitambulisho cha mpiga kura), nyaraka mbalimbali za kiofisi.

Tayari nimechukua RB kituo kikuu cha polisi kigamboni...na mimi kwa ushirikiano na wenzangu, tayari tracking ya simu imeanza, haijalishi utaflash au kutoa laini but as long as iko ON, tukifika ulipo wewe ndio utatupeleka kwa aliyekuuzia, na yeye atupeleke alipopleka vitu vingine. Kisha taratibu zingine za kisheria zitaendelea. OVA.

Alex Yesaya.
Kiusalama ulipaswa kutulia wakati vyombo vya Dola kupitia Cyber Crime kuwa track hao wezi wako, obviously Wizi wa Simu kwa sasa hauna tena Dili lakini vijana hawataki kuelewa. Pili napenda kuwashauri wale wote wanaonunua simu bila kujua uhalali wa Simu husika, waachane na Tabia hiyo. Wataishia kuingia hatiani bila kujua. Mwisho kwa faida ya wachache IMEI ya Simu ipo moja tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa ushauri wa bure, siku nyingine weka hivyo doc. Muhimu sehemu tofauti haswa chini ya godoro, ili huyo jamaa lazima akunyanyue kitandani au akupe madawa ya kulevya. Mabegi yanashawishi sana wezi. Pole sana kwa hilo wanachanganya sana watu hawa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duuh simu iibiwe Tungi,Kigamboni uje kupiga mikwara Jamiiforum?

Sent from my Compaq desktop-1997 Using Jamiiforums desktop app
 
Back
Top Bottom