Nimeibiwa kiboya kweli, hata sijielewi

asante kwa kunitusi mkuu nakuombea usiibiwe wala kutapelia siku zote uwe mjanja tu

Mkuu sijakutukana, nilichosema shukuru hawajakufanyia kitu kibaya maana kwa maelezo yako ulilala fofofo kwamba mtu au watu wakaingia kwako, wakakata nyavu wakaingia ndani,akachukua funguo akafungua mlango,akawasha taa,akaenda sebuleni akapekua pekua ndani.

Kisha akachukua tv na rimoti yake tu kisha akafunga na kukurushia ufunguo hapo tu bado hujashtuka,hapo ulilala au ulikua umekufa, mwanaume unalalaje hivyo aisee.

Kwa maelezo yako ingewezekana kabisa hao watu kukufanyia ubaya wewe na mke wako maana mlikua hamjitambui.

Ndio maana nikasema shukuru wahajaku- David Cameroon.
 
Wakati mwingine unafunga mlango funguo unatupia mezani mwizi akichungulia anaona ufunguo anauvuta then anafungua mlango na kuingia kama anaingia kwake.

Huyo mwizi wako alikutaimu pale ulipofanya kimoja na kuanza kukoroma akajuwa huwezi kuamka tena hadi asubuhi.

Ila mnalala vibaya nyie wawili, mjitahidi kupunguza huo usingizi wenu, siku ingine watamla mkeo huku unatazama.
 
Pole sana kwa kuibiwa uwa inauma sana.Ila nakushauri uwe unasali kabla ya kulala mkabidhi Mungu kila kitu na kama ni mkristo soma zaburi ya 23 kabla ujalala tubu dhambi zako zote mengine mwachie Mungu akulinde.Samahani kama sio mkristo
 
Aliekuambia kakuibia anakujua ndio jibu lake...
Amini kuna jamaa yangu mmoja alikua anakunywa bar ulipokaribia mda wa kuondoka kumbe alikua anafuatiliwa na mijamaa mitatu mpk kwake nae akaistukia akafika hom akazuga anafunga milango na kujitupa sebuleni kama kazidiwa na ulevi jamaa baada ya nusu saa wakaanza kukata nyavu kumbe alishawastua majirani zamani...wakakamatwa huko huko nje walipokua wanaangaika kuivuta simu katika chaji mmoja alikimbia...kilichofuata ni tairi na petrol vilihusika tena kimya kimya mpk leo huyo aliekimbia kamtumia jamaa wazee wake waje wamuombe msamaha kumbe ni kijana wa mtaa kabisa ila hajakanyaga tena mtaani na maisha kaamishia mkoani...so fuatilia vizuri na vijana wa mtaa hao!!!
 

Daaah! kumbe mnateseka hivyoo alafu mnatusemaaa kuwa wa mikoani tunawasumbua tukija dar??? hao wezi hawawasumbui?
Huku mikoani kwetu sometime nalala nimerudshia mlango na naamka poouuuwaaa sijaguswaa na hakijaguswa kituuu
 
watu wengi wakifunga mlango wenye kitasa wanachomoa funguo! kumbuka design y kitasa ni kwamba funga mlango zungusha funguo ktk engo ambayo ukivuta funguo haitoki! kasha iache hapo mlangoni. ukiitoa kibaka hua anakuja kufanya tathmini ya mapungufu mlangoni akiiona haipo kwa ndani anacheki mezani n.k. very simple. lakini mbali na kitasa kumbuka kuweka komeo kuongeza ulinzi zamani uswazi ulikua ukifunga mlango unachomeka glasi ya chuma kwenye mkono wa ndani wa kitasa akinyonga tu kwa nje glasi inadondoka hahaha anatoka mbio.
 

Juzi tupo msibani dodoma tukaibiwa nyumba nzima yaani mwizi kama kwake kaingia chumba hiki kasachi kila mmoja kasomba,kaingia kwingine kasachi imagine watu wanavyolala wengi msibani na kwa kugusana mtu aingie chumba kwa chumba mtu kwa mtu na hakuna hata mmoja aliyeshtuka
 

Duh!! Hiyo hatari ilikuwaje? maana ninavyojua msibani watu hawalali wote pole aisee
 
Umenikumbusha siku naibiwa dish langu (jeusi la nyavu) Nawahi asubuhi kuwasha TV naambiwa No signal!! Naanza kufokea watoto mmeharibu receiver hadi natoka nje kufuatilia waya/cable nakuta dish halipo pamoja na chuma chake!! Nikabaki kudaganywa waloge kwa kuwawekea dawa kwenye nyayo zao😀😀 Niliamua kununua Zuku na kuifunga dirishani kwangu. Sina hamu na wezi,acha wachomwe tu.
 
Watu wengi huamini huibiwa na watu wanaowajua kitu ambacho c kweli saana.ila kwakujilinda style waliyo 2mia hakikisha chumba unacholala kuwe na mabeseni ya maji hata mawili yaliyo na maji na yawache wazi hutalala km walivyo kufanyia yashawatokea wengi hayo ndugu.
 

Kuna dawa huwa wanapulizia chumbani maarufu NUSU KAPUTI , hiyo dawa ikipulizwa ndani ya chumba lazima ulale upitilize isivyo kawaida, mie niliibiwa hadi kitandani huku nimechomeka net. Wakavuta net wakachukua simu zangu. Tukio hilo kamwe sitalisahau ndani ya Tangu. Pole sana. What goes around comes around.
 

Naunga MKONYO HOJA

👏👏👏👏👏👏👏👏👍
 
Yep Gymkhana pakosawa kiulinzi shida inakuja usirogwe kumsahau mpenzi pale!kwa hawa wapenzi wetu wasiojitambua itakuwa shida kuu!
 

Zinaitwaje hzo spray?na zinauzwa bila taratibu maalumu kwamba unaenda fanya nayo matumiz gan???
 
...jiandae maana siku nyingine atavirudia hivyo vya thamani alivyoviacha
 
Asante mkuu.Kumbe sio Ghali kivilee.
Tatizo watu wengi tunaona kwamba German Sherpherd ni ghali saana kuliko hata Maisha yetu.
Maana ukitaka cost isiwe kubwa basi mfanye kama member ndani ya familia,hapo ndio utaona kwamba hana gharama kwenye kulisha.
 
Yep Gymkhana pakosawa kiulinzi shida inakuja usirogwe kumsahau mpenzi pale!kwa hawa wapenzi wetu wasiojitambua itakuwa shida kuu!
Hahahaha,Bora pale Kuliko kwenda nae Dem mzuri mwisho wa mwezi pale Mombassa Mesi(Oposite SOS),wajeda mara wanasepa nade kama hajatulia
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…