Nimegunduwaa..!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegunduwaa..!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mfarisayomtata, Oct 5, 2012.

  1. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 411
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    1. Nimegundua waschana wengi siku hizi hawavai ch***p.
    2. imegundua vjana wengi wa mjini wako CDM.
    Je, wewe umegundua nini???
     
  2. TZ yetu

    TZ yetu JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Matapeli wengi wanavaa vizuri na ni wasafi.
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,270
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Asilimia kubwa ya wasichana wanaoenda coco beach na club kama maisha,bills na masai ni machangudoa!!
     
  4. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimegundua wasichana na wanawake wengi hufanya mapenzi kwa ajili ya fedha.
     
  5. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    watu wengi wenye akaunti jamii forums wanaingia kama guests
     
  6. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 9,186
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Nimegundua Raisi wetu ana watoto kadhaa
     
  7. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 411
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nimegundua, mademu wengi wazuri ni vilaza darasani.
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,587
    Likes Received: 8,149
    Trophy Points: 280
    Nimegundua kuwa binadamu wengi hawana upendo wa kweli

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  9. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    nimegundua unaesoma post hii una hamuuu
     
  10. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 69,461
    Likes Received: 56,711
    Trophy Points: 280
    nimegundua zamani ukitaka kuona makalio ya mwanamke ni lazima afunue chupi yake lakini siku hizi anafunua makalio ndio uone chupi
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Nimegundua members wa jukwaa hili wengi wamegundua
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nimegundua wengi wanaochangia hii sred ni teenagers
     
  13. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Aaah!!!nimegundua kati ya wakazi 1000 wa Tunduma ni 100 tu ndio wanazitambua fedha za kitanzania coz wao hutumia zaidi zile za Zambia
     
  14. Nussayr

    Nussayr Senior Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Aaaah ndio maaaana!! Nimegundua wana Jf hawataki zawadi nlioitoa leo kwenye Thred ya Katuduchu, yenye topic ya Hooodi! Kudadadeki Zenu! H o v y o !! Vione. Mnsshhhiii/:!?";">.
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    nimegundua mi sio binadamu ni jini
     
  16. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimegundua kwamba zitto ndie rais ajae 2015.
     
  17. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,296
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimegundua kuwa mikopo uliyonayo inazidi thamani ya aseti zako
     
  18. C

    Chabo JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 744
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Nimegundua ugunduzi ni maisha.
     
  19. BCR

    BCR Senior Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimegundua maisha bila YESU hayana thamani
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Yaani wewe unajiunga leo na kuanza kututukana?
     
Loading...