harder king
JF-Expert Member
- Jan 21, 2017
- 3,968
- 6,920
Usisahau kunitag siku hyo na mm niingie kwenye kinyang'anyiroJamani wanaume wa Jf tuowane wenyewe kwa wenyewe msioe hao wa nje tupendane sisi kwa sisi na mm nikihitaji mme nakuja hapahapa sahv badobado
Mwenzangu sijui nyota itabidi nikaoge bahariniHahaha nini mbaya mrembo @sandraeli
Hahahaaa muhusika kashakubali kaniambia apa niagize kinywaji
Sikujua Kama Mimi ni maarufu. Sidhani km ni mimi
Huyu kwanza ana sifa ya uoga,
Kosa kubwa kwa Mwanaume,
Huwa nawaona kwenye nyuzi mbali mbali nikajua ni utani kumbe u serious[emoji4]
Unakunywa nn?Tumeguess tu kipenzi
Jiwe gizaniiMkuu kwani tuna ugomvi? Hahaha
Kama ni mtihani, tayari amefeli...tehteehhHuyu kwanza ana sifa ya uoga,
Kosa kubwa kwa Mwanaume,
Nawaona nawaona
Cheko tu mim hoii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Teh it can't beWew ni maarufu sana kjf jf..haswa majukwaa yetu haya,,so nxt uzi subiria utakuta mjina wako mdomo wako utabaki wazi
Jiwe gizanii
Cheko tu mim hoii
Hahaha mkuu ushimen najua lazima utaleta upinzaniUkisha mtaja naomba usisahau kunitag
Ndugu mjumbe, memaliza kilakitu.
Huu uzi ufungwe tu[emoji12] [emoji12] [emoji12]
Weka bwana
Drostdy hof[emoji39]Unakunywa nn?
Nimekujua kipenzi.
Kama ni mimi usichelewe kuanza kutoa mahari basi kibosho wanywe mbege na mbuzi
Mwenzangu sijui nyota itabidi nikaoge baharini