Rutashubanyuma JF-Expert Member Joined Sep 24, 2010 Posts 219,502 Reaction score 911,255 Jan 22, 2012 #1
Rutashubanyuma JF-Expert Member Joined Sep 24, 2010 Posts 219,502 Reaction score 911,255 Jan 22, 2012 Thread starter #2 kweli tumetoka mbali..............lakini tupo palepale hatuendi mahali................
Dunda kwetu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 265 Reaction score 37 Jan 22, 2012 #3 Hii sanaa niliwahi kuiona mji mkongwe wa Bwagamoyo nilipokuwa mtalii wa ndani
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 22, 2012 #4 hili mbona kama sanamu au naona vibaya
driller JF-Expert Member Joined Aug 25, 2011 Posts 1,116 Reaction score 246 Jan 22, 2012 #5 nitonye said: hili mbona kama sanamu au naona vibaya Click to expand... hujakosea mzazi...
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Jan 23, 2012 #6 nitonye said: hili mbona kama sanamu au naona vibaya Click to expand... kAOSHE MACHO
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,885 Reaction score 13,878 Jan 23, 2012 #7 Enzi zile za mwarabu.
Dr.Chichi JF-Expert Member Joined Apr 30, 2008 Posts 2,393 Reaction score 639 Jan 23, 2012 #8 mambo ya utumwa
I Ikunda JF-Expert Member Joined Jul 12, 2010 Posts 718 Reaction score 152 Jan 23, 2012 #9 Dunda kwetu said: Hii sanaa niliwahi kuiona mji mkongwe wa Bwagamoyo nilipokuwa mtalii wa ndani Click to expand... sawa kabisa
Dunda kwetu said: Hii sanaa niliwahi kuiona mji mkongwe wa Bwagamoyo nilipokuwa mtalii wa ndani Click to expand... sawa kabisa