Nimechat na mume wa mtu nikidhani ni mke wake

Nimechat na mume wa mtu nikidhani ni mke wake

iliwahi kunitokea hiyo ...
jamaa alitumia simu ya mkewe akaniuliza niko wapi .. sikujibu kwa kuwa hatukuwa na mazoea ya sms, tulikuwa tunapendelea yahoo messenger..
baadaye mke akanitumia ujumbe kwa simu nyingine kwamba nisipokee simu .... iko na Mr wake ..

hadi leo jamaa huwa ananipigia kwa namba tofauti na kuanza kunihoji napatikana wapi

Sasa wewe unamuogopa mwanaume mwenzako!
 
Hii iliwahi kunitokea, kuna wanawake wazembe sana na simu zao.
 
Umeamua kuhamia huku sio?rudi kulele kwa sms kwa kama unataka nisikkukule witi.
 
iliwahi kunitokea hiyo ...
jamaa alitumia simu ya mkewe akaniuliza niko wapi .. sikujibu kwa kuwa hatukuwa na mazoea ya sms, tulikuwa tunapendelea yahoo messenger..
baadaye mke akanitumia ujumbe kwa simu nyingine kwamba nisipokee simu .... iko na Mr wake ..

hadi leo jamaa huwa ananipigia kwa namba tofauti na kuanza kunihoji napatikana wapi
Ungemwambia unafanya kazi muhimbili mortuary uone kama atakuja.
 
Siku izi kutongoza na kuchati na wake za watu si jambo jipya jingine,
Tunalipa mahali tupate wake kumbe twawapatie wengine,
Dunia imeisha dah! Labda mola ataumba nyingine,
Tuwapate adam na hawa wengine,
Tabia za namna hii acheni msituambukize wengine ,
Malipo ni hapa hapa utapata kwingine,
Uu upuuzi utasaidiwaje!? Labda leta hoja nyingiiiinee.
 
Umesema anakufahamu ila wewe umfahamu.... umemaanisha hii sentensi au unaleta utan yaan kwa kifupi ni sawa wewe israwl mtoa roho anakujua ila wewe humjui....
 
Hapo nunua nanilii ya kofuli..mana huwezijua Kidume kikageuza kibao.
 
Kutokana na experience yangu ...wezi za wake za watu Mara nyingi huliwa tigo .Manzi anaambiwa na cowboy wake akuambie mkutane guest yenu then ukifika huko unakuta njemba zenye miraba isiyo pungua thelathini zilizo pewa viroba zinakupiga vice kisha wanakula hicho kiboga kiulaini.Wakimaliza wanakupiga picha ila bahati sasa kuna sheria ya mtandao.lakini watasambaza mtaani tu.Ogopa sana MTU anafanya kazi ngumu anampendezesha mamsapu wake afu we unaleta sura yako ya mapenzi unaiba usingizi wa watu.
 
Kimsingi mambo yamepamba moto,hakukaliki kichwa kinapasha joto.

Kumbe kidume amedaka simu ya mke wake akaanza kuchat na mimi story kali za yale mambo yetu,na mimi nikafunguka balaa nikijua nachat na mwanamke kumbe ni mume wake.Sasa mambo yako hadharani,ni piga nikupige kati ya mwanaume na mwanamke.Nawaza sijui itakuwaje ligi ikigeukia upande wangu.Bahati mbaya,jamaa ananifahamu ila mimi simfahamu.

Mwenye uzoefu hapo tafadhali tupeane techniques!
Badili simu na uhame mkoa
 
Back
Top Bottom