Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Nimechanganyikiwa na Simu ya mtarajiwa wangu

Kwa huyu Binti na kataa kwakweli maana kawa madlove kabisaa kwangu labda km kubadilika ni jana. Kama kunikataa tokea alivyomaliza angesema nimuache kwanza hadi amalize hiyo mastes!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

Binti aliyekataliwa na wazaz wako alikuwa ana kasoro gani???
 
Je, kuna dalili zozote za maandalizi ulizoziona upande wa huyo mtarajiwa kama kitchen party au sendoff au shamra shamra za sare n.k.? Kwa kawaida kipindi hiki huyo bibi harusi angekuwa bizee kuliko maelezo kwa ajili ya harusi ya mwezi wa 9. Kwa kuwa kuko kimywa wala usihangaike.... wala usichanganyikiwe stata mzuka;.

Ongea na mshenga wako aende kwa wazazi wa mpenzio kupata uhakika kamili wa kama ndoa ipo au imeota mbawa. Jibu atakalorudi nalo mshenga ulifanyie kazi.
 
Last edited by a moderator:
Hakika Mungu analipa hapahapa wazazi wako walimkataa mdada Wa watu maskini akalia akafuta Machozi sasa mambo yamegeuka wakataliwa weye Kwa wazazi yaleyale!nikushauri sasa washirikishe wazazi juu ya hili usikie watasemaje na kingine wala usimkataze kwenda America mwache aende asiporudi baada ya mwezi hapo Ndo utajua kuwa hutakiwi.usilazimishe Ndoa coz ni maisha ya muda mrefu.kuna msemo unasema heri upotee njia kuliko kupotea kuoa au kuolewa utajuta ndugu.nakuombea pia isitokee ukakataliwa maana utaumia mno Mungu ataleta kheri.

Kweli mkuu what's goes around comes around,,,hawa wazazi saa nyingine wana dhambi kubwa sana mbele ya Mungu sema ndo hivyo tu dini zinatuaminisha ni Mungu zetu wa pili hapa Duniani.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Inategemea lkn...mie cousin wangu alioa ana 23 ana miaka 9 kwenye ndoa na bado wana wanaelewano fresh tu(sijui ya ndani) wana watoto wawili now.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
if walls can talk.......
 
Pole sana mkuu kwa maswahibu yaliyokupata ila ndiyo Utu uzima huo,. Je umewahi kumuuliza mpenzi wako ana msimamo gani kuhusiana na hilo Jambo la yeye kusafiri? Kama kweli yupo serious hawezi kukubali ukiangalia ni muda mfupi sana umebaki wa nyie kufunga ndoa hivyo mngeitaji muda wa kukaa kwa pamoja kutafakari swala hili zito lililopo mbele yenu.

Anyway,..Nakutakia kila la kheri uweze kumaliza hili Jambo kwa amani mkuu.

Ahsante sana mkuu ndio utu uzima huu unaambiwa pia kila Jambo Lina mitihani yake.
Msimamo wake ni kubaki hapa maana alishawaambia umebaki mwezi mmoja na nusu hivi wa ndoa so Akili yake iko kwenye harusi yake na si vinginevyo.


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Hawataki uweke ndani hicho kifaa. wanakupotezea kwa mtoto kupelekwa nje ili ususe.
Temana nae na wewe acha kiherehere cha kuoa. Nani kakwambia maisha ya ndoa matamu kiasi hicho!!!!
wenzako wanapambana kutoka humo ndani, wewe unataka kuwapiga ma Bouncer upate kuingia ndani (wedlock)
 
Kwa huyu mchumba sidhani kama kuna Jambo limejificha maana aliwakatalia tokea mwanzo kuwa masters atasoma hapa hapa Tz na kuhusu huko kwenda jana amenipigia Simu hadi analia kuwa hataki kwenda!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

Mkuu hatakiwi kulia,anatakiwa atoe kauli tu,asame mimi siendi najiandaa na mipango ya ndoa,
 
unahofia harusi itakuwaje?
kimsingi jiulize ndoa yenu.itakuwaje?
huyo binti milele hatakuwa mke wako bali binti wa baba yake!hata baada ya kuoana!
jipange!
amua sasa
kosea vyote ila si mwenza wa maisha
halaaafu mbn familia zenu wote wawili zinawaamulia sana mambo?
you two can't marry!
mtazungushwa vichwa mpk basi!
 
Mahusiano ya kutoaminiana hayawezi kuwa mapenzi ya kweli.

Kivp mkuu? Kwetu sisi tunaaminiana au ulilenga kwa wazazi wetu?


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Umesema tangu mwanzo kua ,wazazi wa binti walikubali kwa shingo upande hivyo ni wazi kua hawakua tayari wewe uoe binti yao kwa sasa, na ndio maana wameridhia binti yao aende huku nje ya nchi ili wewe usiweze kufunga nae ndoa. Nakushauri utulie, kama anasisitiza kwenda muache aende, then umcheck kama atarudi au laa, asiporudi basi hio haikua bahati yako na pengine mungu anakuepushia mambo mengi magumu huko mbeleni, usimng'ang'anie itakuja kukugarimu badae. Eleza wazazi wako wakae wakilijua hili, sitisha mipango yote ya maandalizi kwa sasa huku ukiwa unasoma upepo unakoelekea . Pole.

Ahsante sana mkuu!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
wewe mwanamke anabadilika kaa kinyonga kua makini na mwanamke huwa nipretender balaa
Kwa huyu Binti na kataa kwakweli maana kawa madlove kabisaa kwangu labda km kubadilika ni jana. Kama kunikataa tokea alivyomaliza angesema nimuache kwanza hadi amalize hiyo mastes!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Binti aliyekataliwa na wazaz wako alikuwa ana kasoro gani???

Kwa huyu ni story ndefu kidogo ila kifupi naweza sema alikuwa hakubaliki kabisaaa tena ukizingatia mtu mnaekaa sehem moja!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Kivp mkuu? Kwetu sisi tunaaminiana au ulilenga kwa wazazi wetu?


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

Kama mnaaminiana usingekuja kuuliza hapa maswali ambayo ylipaswa kumuuliza huyo mwanamke wako.

Unakuja hapa kuuliza kama atarudi au anaenda kusoma masters wakati wewe ndiye uko naye, halafu bado unataka tuamini kwamba mnaaminiana?
 
Je, kuna dalili zozote za maandalizi ulizoziona upande wa huyo mtarajiwa kama kitchen party au sendoff au shamra shamra za sare n.k.? Kwa kawaida kipindi hiki huyo bibi harusi angekuwa bizee kuliko maelezo kwa ajili ya harusi ya mwezi wa 9. Kwa kuwa kuko kimywa wala usihangaike.... wala usichanganyikiwe stata mzuka;.

Ongea na mshenga wako aende kwa wazazi wa mpenzio kupata uhakika kamili wa kama ndoa ipo au imeota mbawa. Jibu atakalorudi nalo mshenga ulifanyie kazi.

Kitchen party yake ilikua ni huu mwezi wa 8 baada tu ya Ramadhan,,,na kikubwa ukumbi walishafanya booking na kulipa kabisa!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Last edited by a moderator:
Kwa huyu ni story ndefu kidogo ila kifupi naweza sema alikuwa hakubaliki kabisaaa tena ukizingatia mtu mnaekaa sehem moja!


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app

Tupe machache......yana umuhimu sana.
 
Hawataki uweke ndani hicho kifaa. wanakupotezea kwa mtoto kupelekwa nje ili ususe.
Temana nae na wewe acha kiherehere cha kuoa. Nani kakwambia maisha ya ndoa matamu kiasi hicho!!!!
wenzako wanapambana kutoka humo ndani, wewe unataka kuwapiga ma Bouncer upate kuingia ndani (wedlock)

Ahsante sana mkuu kwa ushauri wako..
Wapo wanaotaka kutoka, wapo wanaotaka kuendelea na ndoa zao na pia wapo wanaotaka kuingia humo (kama mimi)


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
unahofia harusi itakuwaje?
kimsingi jiulize ndoa yenu.itakuwaje?
huyo binti milele hatakuwa mke wako bali binti wa baba yake!hata baada ya kuoana!
jipange!
amua sasa
kosea vyote ila si mwenza wa maisha
halaaafu mbn familia zenu wote wawili zinawaamulia sana mambo?
you two can't marry!
mtazungushwa vichwa mpk basi!

Ataniamulia vipi wakati ashakuwa Mke wangu hapo baadae?
Sasa hivi ni kweli ana haki hizo


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom