Nimechaguliwa BAED OUT, je naweza kuhamia chuo kingine

Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Senior Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
104
Points
225
Mkwawa mnyalukoro

Mkwawa mnyalukoro

Senior Member
Joined Oct 11, 2017
104 225
Wadau binafs nmechaguliwa kusoma open mwaka huu ila sijapenda kusoma pale na sijui kwann TCU wamenipeleka pale wakati halikuwa chaguo langu LA kwanza JE je ninaweza kuhamia Chuo kingine na je utaratibu upoje?
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,687
Points
2,000
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,687 2,000
Wadau binafs nmechaguliwa kusoma open mwaka huu ila sijapenda kusoma pale na sijui kwann TCU wamenipeleka pale wakati halikuwa chaguo langu LA kwanza JE je ninaweza kuhamia Chuo kingine na je utaratibu upoje?
Uko serious kweli au umekuja kujaza server za jf?,mwaka huu TCU imehusika wapi na selection ya vyuo?
 
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
1,419
Points
2,000
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2017
1,419 2,000
Hawa wasomi wetu kazi ipo... Mtu umechagua mwenyewe now unasema why tcu wamenipeleka pale...

Kazi kwel kweli
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
3,350
Points
2,000
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
3,350 2,000
Be mwagito pambana tuu
Tena Ni chuo pekee kinacho muwezesha mtu kusoma huku akipambana na maisha uraiani
 
Complicator

Complicator

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2013
Messages
1,517
Points
2,000
Complicator

Complicator

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2013
1,517 2,000
Wadau binafs nmechaguliwa kusoma open mwaka huu ila sijapenda kusoma pale na sijui kwann TCU wamenipeleka pale wakati halikuwa chaguo langu LA kwanza JE je ninaweza kuhamia Chuo kingine na je utaratibu upoje?
uliombaje chuo TCU?

Mimi niliomba OUT tu na nimepata hapo hapo
 
japhetrestus

japhetrestus

Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
64
Points
95
japhetrestus

japhetrestus

Member
Joined Jan 2, 2015
64 95
Wadau binafs nmechaguliwa kusoma open mwaka huu ila sijapenda kusoma pale na sijui kwann TCU wamenipeleka pale wakati halikuwa chaguo langu LA kwanza JE je ninaweza kuhamia Chuo kingine na je utaratibu upoje?
Tcu wanausikaje hapo wakati wao awachangui wap wew uende zaidi ya chuo ndo wanakuchangua wao. Alafu kwann uweke hicho chuo wakati wew autaki kwenda huko Tanzania kuna vyuo zaidi ya 30 Kwann usiweke vingine. But kuna nafasi za transfer huwa zinatoka unaweza kuama chuo kwenda unachotaka
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,432
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,432 2,000
Ngoja waje kukuelekeza...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,335,105
Members 512,207
Posts 32,495,735
Top