Nimebaki njia panda juu ya huyu mrembo

Nimebaki njia panda juu ya huyu mrembo

mps

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Posts
406
Reaction score
588
Jamani kuishi ni kujifunza imetokea nimempenda sana binti wa kitaani kwetu form four leaver kutokana na tabia yake nikamweleza ukweli kwamba nitamuoa baada ya mm kuwa nimekamilisha mambo yangu ya kusaka note coz ndo nimemaliza chuo binti kanikubalia tumeingia kwenye mahusiano vizuri yapata miezi mitatu sasa lkn ghafla jana binti kaniita kuwa ana mazungumzo na mm kwenda binti ananiambia kuwa yy alikuwa na mchumba wake ambaye kwa sasa yuko masomoni znz na tayari posa ilishatolewa kwao na hivyo ameamua kuniambia ukweli na akaenda mbele zaidi kwa kusema kuwa anajisikia vibaya kumsaliti mmewe mtarajiwa sasa nilibaki nashangaa kwa nn hakunimbia tangu mwanzo nilivyomuuliza hilo swali akasema alikuwa ananionea huruma nikamwambia ok fine usikilize moyo wako. Ebu wadau naombeni mchango wenu wa mawazo kuhusu hili na nn nifanye either nimteme ama niendelee kugegeda ama anzingua tuu baada ya kuona sina kazi? ushauri please
 
Kashakuambia ukweli achana naye..

Ila kama anaendele kukupa huduma ya kugegedena, itumie tu mpaka pale mambo yatakapo kaa sawa au huduma itakapositishwa
 
Jamani
kuishi ni kujifunza imetokea nimempenda sana binti wa kitaani kwetu form
four leaver kutokana na tabia yake nikamweleza ukweli kwamba nitamuoa
baada ya mm kuwa nimekamilisha mambo yangu ya kusaka note coz ndo
nimemaliza chuo binti kanikubalia tumeingia kwenye mahusiano vizuri
yapata miezi mitatu sasa lkn ghafla jana binti kaniita kuwa ana
mazungumzo na mm kwenda binti ananiambia kuwa yy alikuwa na mchumba wake
ambaye kwa sasa yuko masomoni znz na tayari posa ilishatolewa kwao na
hivyo ameamua kuniambia ukweli na akaenda mbele zaidi kwa kusema kuwa
anajisikia vibaya kumsaliti mmewe mtarajiwa sasa nilibaki nashangaa kwa
nn hakunimbia tangu mwanzo nilivyomuuliza hilo swali akasema alikuwa
ananionea huruma nikamwambia ok fine usikilize moyo wako. Ebu wadau
naombeni mchango wenu wa mawazo kuhusu hili na nn nifanye either nimteme
ama niendelee kugegeda ama anzingua tuu baada ya kuona sina kazi?
ushauri please

heheh...mgegedo anagawa na posa katolewa kwa mwingine duuh
 
Jamani kuishi ni kujifunza imetokea nimempenda sana binti wa kitaani kwetu form four leaver kutokana na tabia yake nikamweleza ukweli kwamba nitamuoa baada ya mm kuwa nimekamilisha mambo yangu ya kusaka note coz ndo nimemaliza chuo binti kanikubalia tumeingia kwenye mahusiano vizuri yapata miezi mitatu sasa lkn ghafla jana binti kaniita kuwa ana mazungumzo na mm kwenda binti ananiambia kuwa yy alikuwa na mchumba wake ambaye kwa sasa yuko masomoni znz na tayari posa ilishatolewa kwao na hivyo ameamua kuniambia ukweli na akaenda mbele zaidi kwa kusema kuwa anajisikia vibaya kumsaliti mmewe mtarajiwa sasa nilibaki nashangaa kwa nn hakunimbia tangu mwanzo nilivyomuuliza hilo swali akasema alikuwa ananionea huruma nikamwambia ok fine usikilize moyo wako. Ebu wadau naombeni mchango wenu wa mawazo kuhusu hili na nn nifanye either nimteme ama niendelee kugegeda ama anzingua tuu baada ya kuona sina kazi? ushauri please

unamtaje wakati kashakutema? endelea kuchezea papuchi kila anapokuonea huruma. sijui amewaonea huruma wangapi? wanawake wa namna hiyo neno HAPANA huenda lisiwepo kichwani mwao. tulikuwa tunawaita MAMA HURUMA
 
Jamani kuishi ni kujifunza imetokea nimempenda sana binti wa kitaani kwetu form four leaver kutokana na tabia yake nikamweleza ukweli kwamba nitamuoa baada ya mm kuwa nimekamilisha mambo yangu ya kusaka note coz ndo nimemaliza chuo binti kanikubalia tumeingia kwenye mahusiano vizuri yapata miezi mitatu sasa lkn ghafla jana binti kaniita kuwa ana mazungumzo na mm kwenda binti ananiambia kuwa yy alikuwa na mchumba wake ambaye kwa sasa yuko masomoni znz na tayari posa ilishatolewa kwao na hivyo ameamua kuniambia ukweli na akaenda mbele zaidi kwa kusema kuwa anajisikia vibaya kumsaliti mmewe mtarajiwa sasa nilibaki nashangaa kwa nn hakunimbia tangu mwanzo nilivyomuuliza hilo swali akasema alikuwa ananionea huruma nikamwambia ok fine usikilize moyo wako. Ebu wadau naombeni mchango wenu wa mawazo kuhusu hili na nn nifanye either nimteme ama niendelee kugegeda ama anzingua tuu baada ya kuona sina kazi? ushauri please

unamtemaje wakati kashakutema? endelea kuchezea papuchi kila anapokuonea huruma. sijui amewaonea huruma wangapi? wanawake wa namna hiyo neno HAPANA huenda lisiwepo kichwani mwao. tulikuwa tunawaita MAMA HURUMA
 
lkn bado mm ndo nina maamuzi maana nikihitaji huduma napewa labda cha msingi ni kwamba kwanza dogo ni level ya chini kiasi kwamba nilimpa golden chance kwa sababu ya tabia yake na sikuwa na nia ya kumchezea ama kumtenganisha na m2 wake thus why nawakaribisha tushauriane
 
Jamani kuishi ni kujifunza imetokea nimempenda sana binti wa kitaani kwetu form four leaver kutokana na tabia yake nikamweleza ukweli kwamba nitamuoa baada ya mm kuwa nimekamilisha mambo yangu ya kusaka note coz ndo nimemaliza chuo binti kanikubalia tumeingia kwenye mahusiano vizuri yapata miezi mitatu sasa lkn ghafla jana binti kaniita kuwa ana mazungumzo na mm kwenda binti ananiambia kuwa yy alikuwa na mchumba wake ambaye kwa sasa yuko masomoni znz na tayari posa ilishatolewa kwao na hivyo ameamua kuniambia ukweli na akaenda mbele zaidi kwa kusema kuwa anajisikia vibaya kumsaliti mmewe mtarajiwa sasa nilibaki nashangaa kwa nn hakunimbia tangu mwanzo nilivyomuuliza hilo swali akasema alikuwa ananionea huruma nikamwambia ok fine usikilize moyo wako. Ebu wadau naombeni mchango wenu wa mawazo kuhusu hili na nn nifanye either nimteme ama niendelee kugegeda ama anzingua tuu baada ya kuona sina kazi? ushauri please


Achana naye,jipange upya kwingine.
 
mps best usipende vya huruma vitakutokea puani...... We jiulize mpaka hapo amesha wahurumia wangapi?

TAFAKARI CHUKUA ATUA!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Moja ya sifa za mtu mwenye upendo wa kweli ni KUHESHIMU MAAMUZI YA YULE AMPENDAE
Kama amesema tayari ana mtarajiwa wake, basi ni vyema ukaheshimu sana hilo.
 
Mkuu hapo sasa ushauriwe nini na K ulipewa
lakini kwasasa kasema ansogopa kufanya
usaliti mpe nafasi aende zake.


Muulize sasa vp mtakuwa mnaendelea ama laa.
 
Issue sio kubaki njia panda, hapo bora amekueleza mapema, kuliko kuja kupigani mapenzi Na kuingia kwenye mtandao Wa ngono, kimbia babu life is to short
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom