nimeanza weekend kwa MAMA KAMCHE...karibuni wana JF

nimeanza weekend kwa MAMA KAMCHE...karibuni wana JF

Hahahahaaa huyu ni bwana mdogo anajiita Bagah....leo naona kapewa ofa na Nitty na Kongosho...
Teh anakunywa sana si unajua vya bure kwake ni faraja.....

wee...mtu yuko sisimizi bar anaweza kuntoa ofa mm kweli...sisimizi bia kama police mess...buku buku...nipisheee erick!
 
wee...mtu yuko sisimizi bar anaweza kuntoa ofa mm kweli...sisimizi bia kama police mess...buku buku...nipisheee erick!

BAGAH mbona unamchafua köngosho?
 
Hawa ndo wanaoziba njia kwa kupaki barabarani? Oooh!
 
wee...mtu yuko sisimizi bar anaweza kuntoa ofa mm kweli...sisimizi bia kama police mess...buku buku...nipisheee erick!
Teh teh sawa hapo bila shaka umeibua beki tatu
 
Hahahahaaa huyu ni bwana mdogo anajiita Bagah....leo naona kapewa ofa na Nitty na Kongosho...
Teh anakunywa sana si unajua vya bure kwake ni faraja.....

wee...mtu yuko sisimizi bar anaweza kuntoa ofa mm kweli...sisimizi bia kama police mess...buku buku...nipisheee erick!
 
Nimekuja darlin, nilivyokumiss.. Lakini naona vinywaji vimejaa mezani nani huyo anakunywa bia zote hizo eh?!

B52 ndio kanywa zote hizi huoni alivyo kuwa amezungukwa na madada flan hivi
 
B52 ndio kanywa zote hizi huoni alivyo kuwa amezungukwa na madada flan hivi
Nitty imeanza kunchafua eeh
Hapa utaambulia patupu...mapenzi yetu na Amy ni Next Level...sio km wewe na SL
 
B52 ndio kanywa zote hizi huoni alivyo kuwa amezungukwa na madada flan hivi

Nitty kweli? Maana simuoni hapa mi nlikua nna maongezi na bagah narudi simuoni.. Mmh lakini i trust him..mpaka nishuhudie mwenyewe!
 
Back
Top Bottom