nimeanza weekend kwa MAMA KAMCHE...karibuni wana JF

nimeanza weekend kwa MAMA KAMCHE...karibuni wana JF

We umenigeuka aisee....ila poa tushayamaliza

Sijakugeuka b52 Amyer aliniletea mashtaka jinsi unavyomtenda na nimegundua ni kweli pale ulipokuwa unasumbuana na my wife SL. Yataisha lakini usijali
 
ericky,nitonye...gamba...amy...kaby...mmeenda wapi?mana naona ratio inakubali asee...!LOL...nimejikuta savanah...imebambaje?
 
ericky,nitonye...gamba...amy...kaby...mmeenda wapi?mana naona ratio inakubali asee...!LOL...nimejikuta savanah...imebambaje?

We endelea..si ngoja tulinde ndoa.
Usiku mwema dogo langu.
 
We endelea..si ngoja tulinde ndoa.
Usiku mwema dogo langu.

cool!jenga heshima hapo...sio kupeana migongo...af ww utakuja kujirusha ukiwa mzee ericky...nimekushtukia.
 
mliojaa humu mbona kama mnatoka nyumba moojaaaa?:violin:
 
Back
Top Bottom