Nimeamua kumuacha salama salmini

Yye mwenyewe ananiambia ameniridhia na ananipenda ...Nilitaka kuanza kujuana na ndugu zake kama anakwepa hivi so nikipata binti naona fasta ..Siwezi kuishi kwenye nyumba peke yangu na uzinzi siwezi kabisa kwa imani yangu .
aiseee!!!👿
 
Sasa hapa unataka umueleweje/kosa lake ni lipi hapa
 
IPO ivyo mkuu sababu anasema wanawasiliana ingawa hawako pamoja though Sion haja ya kuendelea kupoteza muda wangu
IPO ivyo mkuu sababu anasema wanawasiliana ingawa hawako pamoja though Sion haja ya kuendelea kupoteza muda wangu
Huyu piga chini mkuu!! Polee jamaa wewe unaonekana una uvumilivu na unampenda uyo demu” piga kisela huku unatafuta sehemu nyingine ujiweke
 
Unadhani utapata mkamilifu? Utasubili sana

Kumuongoza mwanamke inahitaji hekima kama za mzee mguto wa TPLB,

Unamchukulia mwanamke kama mwanaume ktk kufikiri?

Usioe kabisa mkuu vinginevyo utaharibu ndoa ndani ya mwezi mmoja
Kupata mkamilifu haiwezekani, ila at least apate a aye respond kwenye huo ukamilifu
Kuna wa awake ni pasua kichwa na wamejaa ujuaji, balaa tupu kwenye mahusiano
 
Sasa hapo tatizo liko wapi
 
Jichanganye sasa ule za uso. Hakuna Ke asiyependa pesa za Me wake haijalishi ana kipato aina gani au hana kabisa.

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
 
Ukiwa na wasiwasi usipuuze,fanyia kazi
 
Umefanya jambo zuri sana mkuu,hata hivyo kama hujapitia heart break huwezi kufanya chaguo sahihi,unaweza kudhani kwamba upo swa na huyo uliyenaye kumbe yeye anasogeza muda hapo siku ikifika anakupiga chini,ndiyo unakuja kujuwa kumbe ulikuwa hujuwi.
 
Kupata mkamilifu haiwezekani, ila at least apate a aye respond kwenye huo ukamilifu
Kuna wa awake ni pasua kichwa na wamejaa ujuaji, balaa tupu kwenye mahusiano
UPo sahihi mkuu ila tunapitia wakat mgumu kiukwel
 
Umefanya jambo zuri sana mkuu,hata hivyo kama hujapitia heart break huwezi kufanya chaguo sahihi,unaweza kudhani kwamba upo swa na huyo uliyenaye kumbe yeye anasogeza muda hapo siku ikifika anakupiga chini,ndiyo unakuja kujuwa kumbe ulikuwa hujuwi.
IPO ivyo kaka Bora kuangalia njia mapema
 
mie kama mwanamke kwenye kikao chetu tumeamua tukasema wewe sio muowaji bali ni mzinguaji. nikisoma hapo habari yako kikao kimeamua kusema huna sifa ya kuwa mume
Hata hivyo sihitaji kuoa piah na Wala Sina mpangonae tena
 
Hapo umenipata kiukwel umeongea mkuu
 
Nakazia
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…