Nimeamini uchawi upo,na nina support kuua wachawi

Nimeamini uchawi upo,na nina support kuua wachawi

NAOMBA NITOE SIRI NZITO ZA UKRISTO WA KALE NI TIBA YA AJABU "BIBLE HAS A VERY STRONG SECRET; chukua jina kamili la mtu umuhisiye kwa si mwema kwako, liandike ktk karatasi nyeupe kwa ukamilifu,baada ya hapo soma zaburi ya 23 umalizapo ktk karatasi hiyo image ilo jina ktk mstatili liwe ktk ya mstatili baada ya hapo then ktk kila kona chora alama za msalaba mitatu ktk kila kona ktk umbo la pyramid means kutakuwa na idadi ya misalaba 12 then ikunje ktk nusu alafu robo wakati unakunja inakwenda na utatu wa kikristo then open a bible ktk zaburi ya 91 isome then install,CLOSE BIBLE malizia kwa zaburi 23 THE ISSUE IS OVER CAN'T GOING TO WIN YOU NEVER EVER
 
Uchawi upo,ila ukiwa na maombi na kuamini Yesu,hawatakusogelea,inabidi Gwajima aje afanye mahubiri Shinyanga,Mwanza,Geita na Simiyu iliko Gamboshi
 
NAOMBA NITOE SIRI NZITO ZA UKRISTO WA KALE NI TIBA YA AJABU "BIBLE HAS A VERY STRONG SECRET; chukua jina kamili la mtu umuhisiye kwa si mwema kwako, liandike ktk karatasi nyeupe kwa ukamilifu,baada ya hapo soma zaburi ya 23 umalizapo ktk karatasi hiyo image ilo jina ktk mstatili liwe ktk ya mstatili baada ya hapo then ktk kila kona chora alama za msalaba mitatu ktk kila kona ktk umbo la pyramid means kutakuwa na idadi ya misalaba 12 then ikunje ktk nusu alafu robo wakati unakunja inakwenda na utatu wa kikristo then open a bible ktk zaburi ya 91 isome then install,CLOSE BIBLE malizia kwa zaburi 23 THE ISSUE IS OVER CAN'T GOING TO WIN YOU NEVER EVER

sijakuelewa
 
Kuna familia moja huku vijiji vyetu vya Shinyanga,Bukombe imepata tatizo.Alianza mama wa familia kuugua vitu visivyojulikana kila akifanya medical checkups hapatwi na kitu,akapewa rufaa tu Bugando,kule hali ikawa vilevile but mum is serious sick,amekaa Bugando kama mwezi hv,madaktari kupima tena wakamkuta na uvimbe tumboni,issue inakuja kuwa ngumu,kila wakitaka kufanya operation,vpmo vinaonesha hana damu na maji,saiv ni mwezi wa tatu yuko serious kitandan,Kuna ukweli pia huyu mama alikorofishana na kufokeana na dada wa mumewe yaani wifi ake.

Sasa kuna mtoto wa huyu mama mgonjwa ambae anasoma kidato cha nne aliumizwa sana na mateso anayopata mama ake akachukua uamuzi wa kuandika kama barua kwa wale amewataja kwenye hiyo barua kuwa ni wachawi na wamemroga mama ake, yaan anamshutumu shangazi ake sasa,aliandika pia kuwapa onyo kuwa mama ake apone la sivyo kibaya kitatokea,akabandika hyo barua sehemu kama nne hv humo kijijin,basi ikawa gumzo,zile barua zikatolewa na kupelekwa ofis ya mtendaj kwa sababu zilikua na vitisho.

Huyo dogo akakamatwa baada ya wale walioshutumiwa kumshtak ofis ya kata,lakin kwa vile hao watu ni kweli wanajulikana kuwa ni wachaw mtendaji aliendesha kesi kisela na kumwachia dogo.Baada ya kuachiwa wale watu pa1 na shangaz yake walmuibukia nyumban na kumuonya kuwa atakoma,yeye atatangulia kabla ya mama ake, kesho yake dogo anaenda shule alipokaribia xul akaanguka akafa.

Na baada ya mazishi dogo amekua akija kwao usiku akiwa amejifunika sanda aliyozikiwa,Jamani nimeamini uchawi upo,saiv imepita kama siku 5 toka azikwe na leo ilikua graduu yake na huku mama pia haongei leo siku ya pili,ndo alikua mvulana pekee home.

waueni hao wachawi kama mnawajua! Mnangojea nini!?
 
NAOMBA NITOE SIRI NZITO ZA UKRISTO WA KALE NI TIBA YA AJABU "BIBLE HAS A VERY STRONG SECRET; chukua jina kamili la mtu umuhisiye kwa si mwema kwako, liandike ktk karatasi nyeupe kwa ukamilifu,baada ya hapo soma zaburi ya 23 umalizapo ktk karatasi hiyo image ilo jina ktk mstatili liwe ktk ya mstatili baada ya hapo then ktk kila kona chora alama za msalaba mitatu ktk kila kona ktk umbo la pyramid means kutakuwa na idadi ya misalaba 12 then ikunje ktk nusu alafu robo wakati unakunja inakwenda na utatu wa kikristo then open a bible ktk zaburi ya 91 isome then install,CLOSE BIBLE malizia kwa zaburi 23 THE ISSUE IS OVER CAN'T GOING TO WIN YOU NEVER EVER
Hujaeleweka
 
mwasyoke ndg yangu, uchawi ulioko kwa ndugu hata useme huamini au usiamini unaweza kukudhuru, hasa kama hufaham chochote kua huyo ndugu yako anaweza kukufanyia ubaya wa kiwango hicho. Ila jina la yesu litabaki kusimama, mungu huwa ana revenge na wachawi kabla hawajafa. namshukuru mungu kwa hilo.

Mkuu fukunyungu, anaweza kunidhuru kwa kutumia sumu au njia za kawaida kama amedhamiria - lakini akitumia uchawi hataweza kwa vile siuamini. Ili ulogeke kwa kawaida yabidi uwe na imani na hofu ya uchawi.
 
Kuna familia moja huku vijiji vyetu vya Shinyanga,Bukombe imepata tatizo.Alianza mama wa familia kuugua vitu visivyojulikana kila akifanya medical checkups hapatwi na kitu,akapewa rufaa tu Bugando,kule hali ikawa vilevile but mum is serious sick,amekaa Bugando kama mwezi hv,madaktari kupima tena wakamkuta na uvimbe tumboni,issue inakuja kuwa ngumu,kila wakitaka kufanya operation,vpmo vinaonesha hana damu na maji,saiv ni mwezi wa tatu yuko serious kitandan,Kuna ukweli pia huyu mama alikorofishana na kufokeana na dada wa mumewe yaani wifi ake.

Sasa kuna mtoto wa huyu mama mgonjwa ambae anasoma kidato cha nne aliumizwa sana na mateso anayopata mama ake akachukua uamuzi wa kuandika kama barua kwa wale amewataja kwenye hiyo barua kuwa ni wachawi na wamemroga mama ake, yaan anamshutumu shangazi ake sasa,aliandika pia kuwapa onyo kuwa mama ake apone la sivyo kibaya kitatokea,akabandika hyo barua sehemu kama nne hv humo kijijin,basi ikawa gumzo,zile barua zikatolewa na kupelekwa ofis ya mtendaj kwa sababu zilikua na vitisho.

Huyo dogo akakamatwa baada ya wale walioshutumiwa kumshtak ofis ya kata,lakin kwa vile hao watu ni kweli wanajulikana kuwa ni wachaw mtendaji aliendesha kesi kisela na kumwachia dogo.Baada ya kuachiwa wale watu pa1 na shangaz yake walmuibukia nyumban na kumuonya kuwa atakoma,yeye atatangulia kabla ya mama ake, kesho yake dogo anaenda shule alipokaribia xul akaanguka akafa.

Na baada ya mazishi dogo amekua akija kwao usiku akiwa amejifunika sanda aliyozikiwa,Jamani nimeamini uchawi upo,saiv imepita kama siku 5 toka azikwe na leo ilikua graduu yake na huku mama pia haongei leo siku ya pili,ndo alikua mvulana pekee home.

Do not kill. Protecting yourself against adverse weathers of this world does not require you to kill. In any case/whatever circumstances you ought not kill and are not required to. Fully protecting yourself against anything bad, is as easy as ABC....., just fully submit yourself to JESUS CHRIST,...,that way you wanna become chawi-proof/rogwa-proof and of corse, everything-bad-proof, FOREVER. Note the importance of the keywords...... fully, forever .....as I have used them here.
 
Hakika damu ya mtu haipotei bure,subirii mtaona kitakachowakumba hao walomfanyia obey,jino kwa jino
 
hapo penye red panataka ufafanuzi. Alikuwa anawachezeaje? kwani niliwahi kusikia kuna watu wanawafanyia wenzao vitendo vya kisodoma kwa njia za kishirikina, mikoa ya kusini wanaitwa "Cheje". Sasa kwa huyo shangazi inakuwaje? au alikuwa anawapapasa papasa tu na vidole vyake? funguka mkuu
Mkuu hamisha akili kidogo kutoka huko uliko....sio ukiskia kuchezewa akili inawaza nyeti tu...utawakwaza watu bure
 
NAOMBA NITOE SIRI NZITO ZA UKRISTO WA KALE NI TIBA YA AJABU "BIBLE HAS A VERY STRONG SECRET; chukua jina kamili la mtu umuhisiye kwa si mwema kwako, liandike ktk karatasi nyeupe kwa ukamilifu,baada ya hapo soma zaburi ya 23 umalizapo ktk karatasi hiyo image ilo jina ktk mstatili liwe ktk ya mstatili baada ya hapo then ktk kila kona chora alama za msalaba mitatu ktk kila kona ktk umbo la pyramid means kutakuwa na idadi ya misalaba 12 then ikunje ktk nusu alafu robo wakati unakunja inakwenda na utatu wa kikristo then open a bible ktk zaburi ya 91 isome then install,CLOSE BIBLE malizia kwa zaburi 23 THE ISSUE IS OVER CAN'T GOING TO WIN YOU NEVER EVER
Mh, hii ni kweli mkuu?
 
Back
Top Bottom