Nimeamini: Bora mbeba mabox Ulaya kuliko mshinda ofisini Bongo

Nimeamini: Bora mbeba mabox Ulaya kuliko mshinda ofisini Bongo

Bamdogo wa aina hii ata ukimkuta anakabwa njiani na ww sogea uwasaidie wezi kumkaba maana hana faida na ww hata kidogo

aisee ndugu wengine hawana msaada kabisa,yaani kwenye familia utakuta kuna ndugu atawakana tu,leo hii na yeye ana watoto ndo anaanza kuleta ukaribu,wakati miaka zaidi ya 13 mi nafight kagoma hata buku ya kunisaidia hanipi
 
Kumbuka hao ndugu ndio waliompeleka ulaya!..wazazi wake walikua choka mbaya hawajiwezi

Soma post yng vzr ili uwelewe ni ndugu yupi alienipeleka ulaya na yupi alikataa ata kunsomesha. Vilevile soma tena vzr uje ni ndugu yupi ambae nshamsaidia na yupi ambae sijawai na nafikir sintowai kumsaidia/kuwasaidia afu ndo uukosoe ushaur wa jamaa. Ingawa ushaur wako ni mzr lkn ukiisoma post yng vzr utaona kuwa hauingiliani na mada yng
 
Anasema ndugu zake hawakumjali halafu hao hao wamemfanyia mpango wa kwenda ulaya. Halafu hao hao hataki kuwapa msaada anadai wana roho mbaya..daah kiumbe wa ajabu huyu!

Mkuu ebu soma post yng vzr..nimesema alienipeleka ulaya ni baba angu mdogo tu,wakat wengine hata ela ya kutusaidiana kununua chakula achilia mbali ya shule hawakunipa. Afu vilevile nimekwambia nimekuwa nkitia msaada wa pesa kwa ndugu zng ambao hawajiwezi kwani wao hawakuwa na uwezo wa kunisaidia kutokana na maisha yao ya chini km ilivyokuwa sisi enzi hizo,lkn vilevile nimesema yule baba angu mdogo alienisaidia sijamwacha nyuma nlipotuma gari 2 nyumban nliagiza na yeye apewe 1 ambalo hadi leo analo na linamsaidia kwa shughuli zake za kazi. Sasa sijui ni post gani ulioona nimeandika kuwa sitaki kuwasaidia ndugu walonileta ulaya!!!
 
Adhabu kubwa kabisa unayoweza kuwapa (kama unataka kuwaadhibu) ni kuwasamehe...itawatafuna sana ndanikwa ndani.
 
Family matters.... sichangii hadi nioe binti nzuri kuliko wote Kwenye ukoo wenu

Hahaha mkuu ntakupa dada angu m1 lkn iwe siri ako wapambe wasijue ukaja kukosa mbuzi na kamba
 
Adhabu kubwa kabisa unayoweza kuwapa (kama unataka kuwaadhibu) ni kuwasamehe...itawatafuna sana ndanikwa ndani.

Mkuu hawa wa2 mm sina ugomvi nao na naweza kusema kuwa nshawasamehe kitambo kwa yote waliyoyafanya. Tatizo mikuki yao ya kila siku na wakati kuna wa2 ambao wanastahili kusaidiwa kutokana na hali halisi ya maisha yao.
 
Njoo pm mkuu...!! Box za bongo hazilipi!!!

Me wanna fly to LA!

Usijar mwamba wng ila mi nipo Leicester ndan ya United kingdom. Naichukia Tz 7bu ya wa2 wa aina hii plus wezi wa ESCROW ndo kabisaaa
 
aisee ndugu wengine hawana msaada kabisa,yaani kwenye familia utakuta kuna ndugu atawakana tu,leo hii na yeye ana watoto ndo anaanza kuleta ukaribu,wakati miaka zaidi ya 13 mi nafight kagoma hata buku ya kunisaidia hanipi

Ukikutana nae hata shkamoo usimpe ndo ataanza kuelewa kidogo kidogo kosa lake,ila ukipiga nae stor atakuwa na moyo kwmba 1day utamsaidia
 
Ni kweli kabisa bora mbeba mabox wa huko. Sasa fanya mpango basi uni pm na mm nipate raaman ya kuja huko? Maana hapa bongo hali ngumu sana.
Mkuu avatar yako inanikera sana! hauna kapicha kazuri ukawekeamo hapo
 
Kwanza wewe si muungwana. Hali halisi ya ndugu zako unaijua kukuomba msaada kwa kuwa umekuwa mbeba mabox basi imekuwa nongwa??? hali ya uchumi wa nch hii unaijua kila mtu anabeba msalaba wake. Kivyako vyako ukitaka kuwasaidia wasaidie la hutaki piga kimyaaaaa
Kweli kabisa! We we kama ubebabaji box unakutoa kiasi cha kuagiza magari basi hongera, na kama una moyo saidia wenye shida, utazidishiwa, otherwise funga hilo domo choo
 
Mkuu sasa itakuaje sababu mimi mwenyewe Bongo naona wanazingua, na nilimuomba Copenhagen aniunganishe nkapige box lakini bado hajanichek, fanya mpango mkuu nije, ndugu lawamaaaaa
 
Last edited by a moderator:
Kweli kabisa! We we kama ubebabaji box unakutoa kiasi cha kuagiza magari basi hongera, na kama una moyo saidia wenye shida, utazidishiwa, otherwise funga hilo domo choo

Mkuu haitendei haki post yng sijui kwa kutokuielewa vzr au haukuisoma kabisa..Anywy nimesema mm huwa natuma ela kadhaa kwa ajili ya kuwasaidia ndugu zng ambao hawana uwezo kifedha. Ugomvi wng ni kwa wale ambao walikuwa na ela tangu miaka ile lkn wakaamua kujenga heshima bar,club na kuishia kusomesha vimada au watoto wa vimada wao
 
Back
Top Bottom