Nimeamini: Bora mbeba mabox Ulaya kuliko mshinda ofisini Bongo

Nimeamini: Bora mbeba mabox Ulaya kuliko mshinda ofisini Bongo

Mleta mada ni mbumbumbu, amesoma lakini hajaelimika

Bandiko lako lina sura mbili
Mosi, kujaribu kuwaponda ndugu zako lakini umesahau kuwa ndio walikupeleka huko kubeba box

Pili, kujaribu kuponda na kuonyesha kufanya kazi bongo ni bure bora kufanya kazi za kizembe zembe ulaya
Njoo bongo uone, kuna watu wanapiga hela zao ndefu sanaaa tu

Nahakika ulipokua unashindia kiporo ulipita kwa ndugu zako kuomba msaada na ndio maana wakakupeleka ulaya lakini sasa wewe unashangaa ndugu wakikuomba msaada

ACHA KUIDHALILISHA FAMILIA YAKO MKUU HAYA NDIO MAISHA YETU KIBONGO BONGO
 
Mleta mada ni mbumbumbu, amesoma lakini hajaelimika

Bandiko lako lina sura mbili
Mosi, kujaribu kuwaponda ndugu zako lakini umesahau kuwa ndio walikupeleka huko kubeba box

Pili, kujaribu kuponda na kuonyesha kufanya kazi bongo ni bure bora kufanya kazi za kizembe zembe ulaya
Njoo bongo uone, kuna watu wanapiga hela zao ndefu sanaaa tu

Nahakika ulipokua unashindia kiporo ulipita kwa ndugu zako kuomba msaada na ndio maana wakakupeleka ulaya lakini sasa wewe unashangaa ndugu wakikuomba msaada

ACHA KUIDHALILISHA FAMILIA YAKO MKUU HAYA NDIO MAISHA YETU KIBONGO BONGO

Mkuu lengo si kuidhalilisha familia, bali ni kuomba ushaur kupitia kwa wa2 mbalimbali ukiwemo na wewe. Then ki2 kingine hapa lawama zangu zinakwenda 1 kwa 1 kwa wale ndugu ambao walikuwa na uwezo wa kunsaidia afu wakakataa kunsaidia. Ila yule aliensaidia na ambao hawakuwa na uwezo wa kunsaidia kutokana na hali zao za maisha, mimi nawasaidia na ntaendelea kuwasaidia kadri niwezavyo. Kumbuka nimeandika kuwa yule baba angu mdogo alonsaidia kufika huku na mm kuonesha shukran zangu kwake kuwa hakusaidia jiwe, nimeshamtuma mkebe mkubwa wa kuendea kazini na ktk shughuli zake zingine. Huyu ntaendelea kumsaidia yeye na watoto wake hadi nafukiwa udongoni...Kuhusu maisha ya Mbeba box na mshinda ofisini bongo. Mimi nimefanya utafiti wa kutosha kuanzia kwangu na kwa ma homeboyz zng..Yan wabeba box tunapigwa mikuki sana na wa2 tuowaacha ofisini bongo huku wakilia ugumu wa maisha na matatizo mbalimbali, sasa hapo we utasemaje?
 
Back
Top Bottom