Nimeachwa na mpenzi wangu, nifanye nini niimudu hali hii?

mocker

Senior Member
Apr 16, 2018
123
250
Huu ni msimu wa kuachana kwa hiyo kubaliana na hali tu kuwa umeingia msimu mwingine. Kama ilivyo kutoka kifuku kuja masika ....Sasa wewe kubali kuwa tumehama msimu ukitaka kililia msimu ulio pita trust me itakula kwako....

Na kwa Sasa kutakua na nyuzi nyingi tu za kupigwa vhini
Hata mimi siku ya nne,nimepgwa chini niliandik uzi wangu wa kuachwa uko
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
16,627
2,000
Habari wana JF

Hapa nimebakia njia panda muda huu leo baada ya kumpigia mpenzi wangu simu! Ambaye tulipendana saaana, siku za nyuma hapo tulikosana lakini tukapatana tena maisha yakasonga leo hii nimempigia simu ananijibu majibu ya mkato sana. Nikituma sms anajibu kwa mikato nikimuulza shida nini? Anasema hakuna mpaka nilipo mbona saaana akatamuka tu neno moja " naomba uniache " Nikamuulza kivipi anasema tuu nimuache hanipendi.

Tena nashindwa kumwelewa shida nini! Hapa nilipo na hasira natamani hata nikamuue lakini siwezi! Na kumuacha nashindwaaa kabisa naombeni ushauri nifanyeje katika hili?
Olewa
 

kedekede

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
4,666
2,000
Habari wana JF

Hapa nimebakia njia panda muda huu leo baada ya kumpigia mpenzi wangu simu! Ambaye tulipendana saaana, siku za nyuma hapo tulikosana lakini tukapatana tena maisha yakasonga leo hii nimempigia simu ananijibu majibu ya mkato sana. Nikituma sms anajibu kwa mikato nikimuulza shida nini? Anasema hakuna mpaka nilipo mbona saaana akatamuka tu neno moja " naomba uniache " Nikamuulza kivipi anasema tuu nimuache hanipendi.

Tena nashindwa kumwelewa shida nini! Hapa nilipo na hasira natamani hata nikamuue lakini siwezi! Na kumuacha nashindwaaa kabisa naombeni ushauri nifanyeje katika hili?
kubali kuachika!
 

arlafat

JF-Expert Member
Jul 3, 2019
822
1,000
Akwambie nini unacho taka ukisikie, amekuambia kabisa hakupendi unaendelea kumtafuta akuambie nini tena achika mzee. Kama vipi kamteke umfungie kwako uwe unajilia asubuhi mchana na jioni full utelezi mwanangu.

Ulimpenda elewa hivyo sio kwamba mlipendana sana
 

arlafat

JF-Expert Member
Jul 3, 2019
822
1,000
Utamuacha na utasahau kabisa.mwanzoni ndo pagumu Sana.
Fanya ivi hauna kitu kingine unachokipenda ukifanye like mazoezi,mziki ,uende club ukale mziki mnene unaopiga mpaka kwa moyo unadunda.
Ama tafuta mdada mwingine mtoke naye out,ama hata Kodi mdada akuweke sawa maana emotions ziko strong Sana.
So unaona kuwa unataka kuua.
Sasa mwili wake ama wako ndugu.
Kama ajisikii kuliwa na wewe muache akaliwe na anayejisikia.
Ungekaa nje kidogo ukajua kuwa mapenzi hayalazimishwi.
Unaopoa demu wa kirusi unamleta rumu hostel kufika anamkubali mshkaji mmoja ivi matata kuliko wewe.
Demu anakuambia mie napenda huyu anile ukimaindi anakuambia kuwa kwani mwili ni wako mpaka unipangie wa kunila.
Yabidi uwe mpole mkuu.
Nje wadada ama ke Wana haki kinouma.wao kwanza second pets third ndo sie men.
Demu kule akiwa anataka umkule ukikataa unashtakiwa Mana utaambiwa kuwa unamuathiri kisaikolojia,kazi hatafanya vizuri na je akijiua utajibu Nini Ila wewe unaambiwa kuwa ni mwanaume.
Yabidi umkule mkuu.
Mkuuu
 

Ushindi victory

JF-Expert Member
Dec 11, 2018
508
1,000
hu mwez umeanza vibaya asee afazar hata wew mpuuz wako anajibu hata mesej na kukupa sabbu ya kukuacha , mie pia mshenz wangu huku kanilia buyu, hapokei smu zangu, hajibu sms, wala wasap ana view status na blue tick lkn hajibu kitu, chaajabu msheni yule nkimtafta kwa nmba ngeni anarespond vizur sana tena kwa ucheshi mkubwanikishajitambulisha kuwa ni mimi, simu inakatwa na mesej ndo hazijibiwi tena yaani daaaa...Asa namimi nikaue??

mimi uamuz wangu nimesitisha sehem zote tulzokuwa tunachat, mfano wasap, hii nimefuta na siiwek mpka ntakapojilizisha kuwa nikiingia sitopata hisia za kumbukumb zake, pia vdeo na picha ni kufuta, mesej za normal text ni kufuta, call history nayo kufuta, pia kuto ruhusu hisia zozote nzur kumuhus yeye,.

la mwisho nimewekeza muda zaid kwa watot wazur wengine ikiwa ni pamoja na kuchat nao kwa muda mrefu ili kupunguza gap la kumuwasa yule mshenz

note:- Namba yake sifuti, ipo kwa ajili ya dharula na special revenge hapo nitakapopata mwanya wa kulipiza haya alyonfanyia mtoto wa mwanamke mwnzake, naapa humu uyu dem akijirengesha nitamliza mpka mama yake uko aliko tumbo la uzaz limcheze...kama utasoma hii wew fulani jua kuwa I'm waiting you
 

mocker

Senior Member
Apr 16, 2018
123
250
hu mwez umeanza vibaya asee afazar hata wew mpuuz wako anajibu hata mesej na kukupa sabbu ya kukuacha , mie pia mshenz wangu huku kanilia buyu, hapokei smu zangu, hajibu sms, wala wasap ana view status na blue tick lkn hajibu kitu, chaajabu msheni yule nkimtafta kwa nmba ngeni anarespond vizur sana tena kwa ucheshi mkubwanikishajitambulisha kuwa ni mimi, simu inakatwa na mesej ndo hazijibiwi tena yaani daaaa...Asa namimi nikaue??

mimi uamuz wangu nimesitisha sehem zote tulzokuwa tunachat, mfano wasap, hii nimefuta na siiwek mpka ntakapojilizisha kuwa nikiingia sitopata hisia za kumbukumb zake, pia vdeo na picha ni kufuta, mesej za normal text ni kufuta, call history nayo kufuta, pia kuto ruhusu hisia zozote nzur kumuhus yeye,.

la mwisho nimewekeza muda zaid kwa watot wazur wengine ikiwa ni pamoja na kuchat nao kwa muda mrefu ili kupunguza gap la kumuwasa yule mshenz

note:- Namba yake sifuti, ipo kwa ajili ya dharula na special revenge hapo nitakapopata mwanya wa kulipiza haya alyonfanyia mtoto wa mwanamke mwnzake, naapa humu uyu dem akijirengesha nitamliza mpka mama yake uko aliko tumbo la uzaz limcheze...kama utasoma hii wew fulani jua kuwa I'm waiting you
Yan Huu mwez na mm yamenitokea kama Yako,mim nakushauri hata namba ufute tu na usiwaze kulipiza kisasi.Cha msingi songa mbele Tu Wanawake ni Wengi huo mda wa kuwaza kufanya kisasi ebu tafuta pesa ujiendeleze kiuchumi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom