Kunguru wa Manzese
JF-Expert Member
- Apr 20, 2016
- 12,726
- 18,232
Nilishaacha kitambo sanaUache, tusije tukakupoteza.
Nilishaacha kitambo sanaUache, tusije tukakupoteza.
Unakimbizwa na nani?
Watu wanakula vitumbua vya wanaume wenzao kila uchao. Wengine wanawaliki na kukiona wananguvu kuwamiliki mpaka wanakuwa na wivuWatu wanakaza tu mafuvu, nasubiri tu habari za kupigwa chuma labda wataelewa wakiwa mavumbini.
Kelsea wewe huna mchepuko unayempa siri za mumeoUache, tusije tukakupoteza.
SinaKelsea wewe huna mchepuko unayempa siri za mumeo
Shida ya hawa wake za watu hawana alama. Huona maisha ya mapenzi ni rahisi sana ndiyo maana hujikuta mpaka wanatoa siri za ndanikumbe alikuwa ni mke wa mtu? kuna watu hii dunia wanaichukulia ni ya kwai aiseee we matukio yote aya unayoyasikia kila kukicha watu wanachinjana na wewe unajisogeza uko uko?
HongeraSina