Nilizaliwa tar 05/02/1977


Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Nimezaliwa siku ya kuzaliwa chama cha mapinduzi CCM, lakini naona kama Mungu alifanya makosa kwangu mimi maana sasa ni miaka 33 lakini nazidi kuwa masikini tu, nazidi kuwa mnyonge na kila wakati nazomewa bila sababu yoyote, Je hii ni kutokana na Kuelekea kufa kwa CCM au? Je tarehe zangu za kuzaliwa zinaweza kuwa influenced by CCM? Nimekichukia chama hiki hadi siku yangu ya kuzaliwa siitamani, je naweza badili hii siku maybe na mawazo yatanibadilika?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
235
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 235 160
karibu sana CHADEMA
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Sahau tarehe then utasahau kila kitu na umasikini utakutoka maana yawezekana unabweteka kaka CCM
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,010
Likes
6,138
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,010 6,138 280
usivae kijani wala njano on that day, umaskini utaongezeka, na siku ya birthday yako
have a +ve thinking kuhusu maisha yako na tathimini where u went wrong buddy
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Hongera kijana ccm
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Kwi kwi kwi,,mkuu pole sana kwa ku-share birthday na chama kinachosimamia uchakazaji wa watz kwa umaskini!
 
I

Incredibo aly

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
48
Likes
0
Points
0
I

Incredibo aly

Member
Joined Nov 24, 2010
48 0 0
Kaka mbona umezaliwa siku nzuri tu! Ila mh! Nadhani u can b the best person to b anti-ccm kwasabab wote mna age moja!
 
mtaratibuuuuuu

mtaratibuuuuuu

Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
60
Likes
0
Points
0
mtaratibuuuuuu

mtaratibuuuuuu

Member
Joined Aug 17, 2009
60 0 0
Mkuu binafsi sidhani kama kuzaliwa tarehe hyo ni tatizo. Usiteseke kumchallenge Mungu kwa siku aliyokuleta duniani ila jitahdi kuendelea kujikwamua. Utafika tu.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
duh ikitokea mkafa siku moja na ccm mtakua mmeandika historia
 
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
587
Likes
8
Points
35
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2008
587 8 35
Kwakua ulizaliwa tarehe mbaya ya kuzaliwa chama tukutu basi na wewe ukajikuta umeingia kwenye utukutu wa chama
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Nimezaliwa siku ya kuzaliwa chama cha mapinduzi CCM, lakini naona kama Mungu alifanya makosa kwangu mimi maana sasa ni miaka 33 lakini nazidi kuwa masikini tu, nazidi kuwa mnyonge na kila wakati nazomewa bila sababu yoyote, Je hii ni kutokana na Kuelekea kufa kwa CCM au? Je tarehe zangu za kuzaliwa zinaweza kuwa influenced by CCM? Nimekichukia chama hiki hadi siku yangu ya kuzaliwa siitamani, je naweza badili hii siku maybe na mawazo yatanibadilika?
Hiyo ni kumkufuru Mungu. Mimi naona Mungu amefanya jambo zuri sana kwa kuzaliwa kwako siku moja na CCM kwani wewe ni moja ya performance evidence ya CCM mpaka sasa. Kwani bila wewe tutapimaje utendaji kazi wa CCM? Kwa kifupi CCM kwisha kufa siku nyingi kilichopo ni dola la CCM!!
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
WW KAKA WALA UCJINE UNA GUNDU, MBONA MI NIMEZALIWA 9.12 na sichukii cku yangu ya kuzaliwa japo kikweli nchi ya tz ina prob lukuki na ukiangalia hata maana ya neno uhuru halina maaa maana watu kibao ni maskini wa kutupwa,magonjwa usiseme bila kusahau elimu bado haijakidhi lengo.

ondoa mtazamo hasi kichwani na utajikuta maisha yako yamebadilika,otherwise utakufa maskini.

wake up man!!!
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Nimezaliwa siku ya kuzaliwa chama cha mapinduzi CCM, lakini naona kama Mungu alifanya makosa kwangu mimi maana sasa ni miaka 33 lakini nazidi kuwa masikini tu, nazidi kuwa mnyonge na kila wakati nazomewa bila sababu yoyote, Je hii ni kutokana na Kuelekea kufa kwa CCM au? Je tarehe zangu za kuzaliwa zinaweza kuwa influenced by CCM? Nimekichukia chama hiki hadi siku yangu ya kuzaliwa siitamani, je naweza badili hii siku maybe na mawazo yatanibadilika?

Mkuu hizo ni namba tu badili hiyo tarehe isipokuwa mwaka na mwezi acha ule ule...aah kwani nani atakuuliza bana..!
 

Forum statistics

Threads 1,239,110
Members 476,369
Posts 29,342,570