Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Mdogo angu nakwambia daily,haya maisha hayahitaji u react ktk kila kitu

kuna mambo utayasikia/utayaona/utafanyiwa lakini jibu lake ni "ukimya"

si kila kitu chakutolea maelezo,wanadamu hutaka kusikia wanachotaka wao TU.
Ww mkuu si umlimkula yule mdada wa watu ukaona haitoshi ukamtapeli lak 4 yake! Tunakumbuka, tunakumbuka sanaa
 
TRUST NO ONE...

Hii ni formula unayotakiwa kuitumia popote pale si online au katika maisha halisi

Hasa unapokua na shida,tembea kwa machale na umakini uongezeke hasa unapo

hitajiwa kutoa pesa ili tatizo lako litatulike,sijawahi ona mtu anaesaidia mtu mwingine

mwenye shida akimuhitaji atoe pesa,sijawahi shuhudia msaada wenye Gharama,nadhani

maana halisi ya neno Msaada ni BURE,ndio maana ikaitwa MSAADA.. Anaetaka kukusaidia

hakuombi chochote,hatohitaji chochote toka kwako na ukiona yanatokea hayo yakuombwa

chochote kitu basi ni haki yako kutumia Akili iliyo ndani ya UBONGO wako kuamua jambo sahihi.

Pole Mkuu,siku nyingine Usiongozwe na shida na taabu zako,Hakunaga mwanadamu aliyeumbiwa

Mateso milele,Usikubali kuendelea kutumika kama daraja la mtaji kwa hao wasio na huruma na wenye matatizo.
Pisi njoo tukule nondo hapa. Za moto kweri kweri

Saint Anne
 
sio sehemu salama.
kwa wapumbavu na wajinga tu.. .. ...

Ila kama una akili timamu zinachaji basi hakuna mahali bora kama JF

kuna marafiki wa kweli, kuna watu halisi, kuna vitu vya kweli, JF ni sehemu

bora na sahihi kwa mwenye akili,kila alie jiunga JF alijiunga kwa LENGO flani

haijawahi tokea tu mtu akawa mwanachama wa JF bila kushawishiwa na nafsi yake

JE,nini kilikushawishi ujiunge na JF? lengo lako hasa lilikua lipi? basi kama dunia ilivyo

kila mtu duniani ameletwa kwa Mission yake, kadhalika kila mwanachama wa JF yupo JF

JF kwa mission Flani,mziki wa sebene la fally ipupa ni kwamba Mimi sijui Mission yako hapa JF

na wewe hujui mission yangu hapa JF,so what to do!? Fata na Fanya kilichokupelekea ujiunge na JF.

Utaipenda sana JF,Hutokua na haja ya kubadili ID hutokua na haja ya kuwa na ID double double,JF is switooooooo.... ONLY (for smartest)
 
kwa wapumbavu na wajinga tu.. .. ...

Ila kama una akili timamu zinachaji basi hakuna mahali bora kama JF

kuna marafiki wa kweli, kuna watu halisi, kuna vitu vya kweli, JF ni sehemu

bora na sahihi kwa mwenye akili,kila alie jiunga JF alijiunga kwa LENGO flani

haijawahi tokea tu mtu akawa mwanachama wa JF bila kushawishiwa na nafsi yake

JE,nini kilikushawishi ujiunge na JF? lengo lako hasa lilikua lipi? basi kama dunia ilivyo

kila mtu duniani ameletwa kwa Mission yake, kadhalika kila mwanachama wa JF yupo JF

JF kwa mission Flani,mziki wa sebene la fally ipupa ni kwamba Mimi sijui Mission yako hapa JF

na wewe hujui mission yangu hapa JF,so what to do!? Fata na Fanya kilichokupelekea ujiunge na JF.

Utaipenda sana JF,Hutokua na haja ya kubadili ID hutokua na haja ya kuwa na ID double double,JF is switooooooo.... ONLY (for smartest)
Sikujui hunijui ila nadhubutu kusema mbali na yote yasemwayo ila your bright bro [emoji123][emoji123][emoji123]

Sent from my SM-J410F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom