Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Sisi hatulijui hilo, tutamjadili vipi mtu kwa utapeli ambao hatujui kama amefanya? since wahusika mmeamua kufunika kombe........ hawa wengine tunawajadili sababu ni kweli wametapeli na ushahidi umewekwa wazi.

Kama hamna huo ushahidi muacheni mdada wa watu, au mnaona aibu kuweka wazi kisa mliomba mbususu? Halafu kama mmeomba mbususu, kuliko awape mje mumtangaze humu bora alivyowawahi na kitu kizito kichwani [emoji3] sio ya kucheka lakini hahahah!
[emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419]
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kuuumbe, ndio aliamua arudishe pesa zake kwa njia ya assist sasa.

Tulisemaga humu tukchambwa na marafiki zake wadada anaanza anakuzoea taratibu tena anajifanya anakutumia 10000 ya wikiend [emoji23][emoji23][emoji23] kumbe anakuaminisha ili umuamini aje akupige zaidii
 
[emoji2297][emoji2297][emoji2297][emoji2297][emoji2297]
Kwahiyo unatumaga na ya kutolea[emoji24][emoji24][emoji24]
Ilikuwa zamani kidogo, kipindi nina vijihela vya kunywea dompo(wewe si ulisema dompo unakunywa🤣🤣). Kwa usawa huu hata jero siwezi..hivi jero inaweza kutumwa?
 
Back
Top Bottom