Nilivyomliza mke wangu kwa siku 366

Nilivyomliza mke wangu kwa siku 366

SEHEMU YA 52-NYEMO CHILONGANI

Tarehe mbili Januari ndipo nilipopona kabisa, nilimshukuru sana Salama kwa kile alichonifanyia, sikuamini kama kweli, kwa jinsi nilivyomtesa angeweza kunifanyia mambo kama yale, ndiyo kwanza angenikatili na hata kuniulia mbali, ila yeye, walaa hakufanya hivyo!
Mimi: Naomba unisamehe, sasa nipo tayari kuanza maisha na wewe!
Salama: Kweli?
Mimi: Ndiyo! Hakika umefanya kitu nisichokitarajia kabisa, nashukuru sana.
Salama: Asante sana kipenzi....

Huo ndiyo ukawa mwanzo wa maisha mapya, baada ya hapo, tulikwenda kijijini kuwashukuru wazazi kwa kunipatia mke mwema, wenyewe waliniambia kwamba walihakikisha wananipa mwanamke mzuri, mwenye tabia njema na ndiyo maana walinichagulia huyo.
Basi baada ya mwezi mzima, Salama mke wangu akaniambia ana dalili zote za mimba, sikuamini, tukaenda kupima, kweli akaonekana kuwa mjauzito! Hivi ninavyoongea na wewe, tayari mimi ni baba wa mapacha wawili, wa kike aitwaye Claire na wa kiume aitwaye Clarence.

MWISHO

Ahsanteni kwa kuifuatilia simulizi hii tangu mwanzo mpaka hapa ilipoishia. Bila shaka kuna mengi mmejifunza. Kwa yale mazuri, yachukueni na yawe msaada katika maisha yenu ila kwa yale mabaya, yaacheni.

Tukutane siku nyingine!
Vp mbona hujamalizia uwezo wa salama kitandani??
 
SEHEMU YA 52-NYEMO CHILONGANI

Tarehe mbili Januari ndipo nilipopona kabisa, nilimshukuru sana Salama kwa kile alichonifanyia, sikuamini kama kweli, kwa jinsi nilivyomtesa angeweza kunifanyia mambo kama yale, ndiyo kwanza angenikatili na hata kuniulia mbali, ila yeye, walaa hakufanya hivyo!
Mimi: Naomba unisamehe, sasa nipo tayari kuanza maisha na wewe!
Salama: Kweli?
Mimi: Ndiyo! Hakika umefanya kitu nisichokitarajia kabisa, nashukuru sana.
Salama: Asante sana kipenzi....

Huo ndiyo ukawa mwanzo wa maisha mapya, baada ya hapo, tulikwenda kijijini kuwashukuru wazazi kwa kunipatia mke mwema, wenyewe waliniambia kwamba walihakikisha wananipa mwanamke mzuri, mwenye tabia njema na ndiyo maana walinichagulia huyo.
Basi baada ya mwezi mzima, Salama mke wangu akaniambia ana dalili zote za mimba, sikuamini, tukaenda kupima, kweli akaonekana kuwa mjauzito! Hivi ninavyoongea na wewe, tayari mimi ni baba wa mapacha wawili, wa kike aitwaye Claire na wa kiume aitwaye Clarence.

MWISHO

Ahsanteni kwa kuifuatilia simulizi hii tangu mwanzo mpaka hapa ilipoishia. Bila shaka kuna mengi mmejifunza. Kwa yale mazuri, yachukueni na yawe msaada katika maisha yenu ila kwa yale mabaya, yaacheni.

Tukutane siku nyingine!
Daaaaahh stori tamu siamini kama leo ndio nalala saa 7 na dakika 25 usiku wote huu.
shunie be my salama dear [emoji56]
Cc. Shunie
Inaisha leo leo
 
Thanks Shunie, ukileta stories zingine nzuri kama hii usisahau hata kuniTag rafiki
Cc. Shunie
 
SEHEMU YA 04-NYEMO CHILONGANI

Kumbuka hakuwa na namba yangu, yeye alinipa kikaratasi chenye namba ila mimi sikumpa kitu chochote. Aliamini kwamba namba yake niliisevu na ndiyo maana aliandika status mbalimbali kama ujumbe kwangu, hivyo nikatabasamu.

Kesho ambayo ndiyo ilikuwa siku ya nane ilipoingia, nikaamua kumtumia meseji, nikaandika ‘I am a professional doctor, I can heal your wound’ (Mimi ni daktari mwenye uzoefu, naweza kuliponya jeraha lako). Hapohapo akanitumia meseji...
Isabela: Wewe ni nani?
Mimi: Daktari wako...
Isabela: Nani jamani?
Mimi: Kwani wewe una madaktari wangapi?
Isabela: Tuna daktari mmoja tu wa familia....
Mimi: Wa kukuponya kidonda cha moyo wako, wapo wangapi?
Isabela: Naomba uniambie...
Mimi: Naitwa Denis....
Isabela: Yupi?
Mimi: Wa Dar Free Market......

Isabela hakutaka kukubali, hapohapo akanipigia simu, alionekana kuchanganyikiwa mno, kumbuka kwamba alisubiri kwa kipindi kirefu nimpigie simu, hakuwa na namba yangu hivyo kitendo cha kuipata, hakutaka kuchelewa, akaniendea hewani...

Isabela: Nimekukumbuka Denis, nimekukumbuka Love (aliniambia, eti Love, tumeanza muda gani kuwa wapenzi?)
Mimi: Nimekukumbuka pia.
Isabela: Upo wapi?
Mimi: Nyumbani...
Isabela: Nataka kuja, nataka nije nikuone daktari wangu, nataka nije uyapoze maumivu ya kidonda changu....
Mimi: Kweli?
Isabela: Kweli tena! Naomba nije...please mpenzi...
Mimi: Mmh! Aya njoo mgonjwa wangu....fika mpaka Kijitonyama kwenye Ukumbi wa Heko, nyumba ya nne kutoka hapo.....ina bati la Msouth jekundu, hapohapo, ukipotea, ulizia kwa mwandishi wapi.

Isabela: Sawa! Nakuja love.
Huo ndiyo ulikuwa mwanzo wa kila kitu. Huyu Isabela hakuwa mke wangu, nilimpenda sana, tena kwa moyo wa dhati, na yeye ndiye aliyenifanya nimchukie mke wangu na kumliza kwa takribani mwaka mzima ambao ni sawa na siku 366. Iliuma, alikuwa mke mwenye kuvumilia mengi, alikasirika, alikumbatia sana mto ila yote hiyo ilikuwa ni kwa sababu ya huyu Isabela....kabla sijaendelea, naomba mke wangu anisamehe...ninaahidi kumpenda milele.

Nini kiliendelea?

Duu! Hatari sana...

Ghafla tu mtu anajiingiza kingi...


Cc: mahondaw
 
Huwa sipendelei za mapenzi huwa napenda za KIMAFIA na MAUAJI YA KUTISHA,

Hata usiku huwa sipati usingizi bila kutizama HOROR MOVIE
Sawa nimekuelewa
 
Huwa sipendelei za mapenzi huwa napenda za KIMAFIA na MAUAJI YA KUTISHA,

Hata usiku huwa sipati usingizi bila kutizama HOROR MOVIE
Za kijasusi ukipata za mosenya huwezi lala
 
SEHEMU YA 09

Mimi: Naombeni tuondoke...(niliwaambia hata kabla ya salamu)
Baba: Wewe mtoto, hata salamu!
Mimi: Nitakusalimia hata baadaye, naombeni tuondoke...
Walinishangaa, hawakujua kitu gani kilichotokea, hawakujua kama tayari niliambiwa kila kitu. Baba akajaribu kunibembeleza, sikukubali, nilichokisema ni kwamba ilikuwa ni lazima niondoke mahali hapo.

Isabela: Kuna nini mpenzi?
Mimi: Tuondoke Isabela, hawa wazee nuksi...
Isabela: Wamefanyaje tena?
Mimi: Wewe tuondoke...
Isabela hakuelewa kilichokuwa kikiendelea, nilishindwa kukaa hapo kijijini na nilichokifanya, siku hiyohiyo tukaondoka. Watu walishangaa, wazazi walishangaa lakini sikutaka kujali. Siku hiyo hali ilionekana kuwa tofauti kabisa, haikuwa kama siku nyingine ambazo nilifika mahali hapo huku nikiwa mwenye furaha ya ajabu, siku hiyo ilikuwa tofauti kabisa.

Ndani ya gari Isabela aliendelea kuniuliza tatizo lilikuwa nini, sikuwa na cha kumjibu, nilihofia kwamba angejisikia vibaya mno. Nilinyamaza mpaka tunafika Morogoro Mjini ambapo tayari ilikuwa ni saa kumi na mbili jioni, tukachukua chumba katika hoteli moja ya kifahari na kupumzika.

Isabela: Kuna nini Denis?
Mimi: Matatizo ya kifamilia tu mpenzi...
Isabela: Ambayo sitakiwi kuyafahamu?
Mimi: Muda ukifika utayafahamu tu.
Isabela akabaki kimya. Nakumbuka siku hiyo kulikuwa na hali fulani ya kibaridi, tulilala kitandani huku tukiwa tumekumbatiana mpaka kufikia hatua Isabela akaanza kunichokoza chokoza, alianza kwa kunishika hapa na pale, alitaka kuliamsha dude lakini hilo halikuwezekana.

Kama alikosa mood ya kufanya mapenzi baada ya kupata taarifa za kutafutiwa mke hapo sawa...

Angefanya, ingekua utani sasa... unatoa wapi hisia ukiwa kwenye stress...


Cc: mahondaw
 
SEHEMU YA 05-NYEMO CHILONGANI

Kuna wakati mambo yanaonekana kuwa magumu sana, ila wakati mwingine, mambo yanakuwa mepesi kabisa. Kwa kumwangalia Isabela, ilikuwa kazi kubwa kumpata lakini upande wa pili, alikuwa mwepesi sana, ilikuwa kazi nyepesi kama kumsukuma mlevi kwenye mteremko wa mlima.

Basi nikakaa zangu home, nacheki video mara nikasikia bajaji ikisimama nje ya nyuma yangu. Nilijua kwamba ndiye yeye hivyo nikajipanga ndani vilivyo, nikaweka mazingira mazuri. Mara simu yangu ikaanza kuita, nilipoangalia jina, lilikuwa lake.

Isabela: Nimefika baby...
Mimi: Poa, nakuja, nipe dakika sifuri.
Nikatoka huku nikiwa nimevaa pensi yangu, nikafungua mlango, ile kumuona tu, mtoto akatoa tabasamu pana, akanisogelea na kunikumbatia kimahaba.
Mimi: Karibu sana...
Isabala: Asante mpenzi...nimekumisi Denis wangu...
Mimi: Nimekumisi pia, unanukia vizuri sana, kama ua waridi....
Tukaingia ndani, macho yake yalikuwa yakiangalia huku na kule, kwa kifupi alikuwa akiona raha mno, kuwa na mwanaume kama mimi, hakika ilikuwa furaha yake. Basi tukazungumza, alijiweka wazi kwamba hakuwa akiitwa Claire kama alivyoniambia bali alikuwa akiitwa Isabela.
Isabela: Nisamehe kwa kukudanganya mpenzi...
Mimi: Usijali, najua wakati mwingine mnakuwa hamtuamini hasa tunapokutana kwa mara ya kwanza, mnahisi sisi ni wachawi na tutawaroga na ndiyo maana mnatupa majina ya uongo, ila usijali kipenzi....
Isabela: Asante sana.

Mara zote nimekuwa nikisema wazi kwamba msichana na mvulana hawatakiwi kukaa sehemu moja peke yao, huwa ni hatari sana kwani kama wakikaa hivyo basi jua kwamba hata shetani naye anakuwa around anasubiri muda ufike aanze kufanya yake.

Sikumjua Isabela vizuri, sikujua historia yake ya kimapenzi lakini huwezi kuamini, uwepo wake ndani ya nyumba yangu ulinifanya kuwa kwenye hali ya tofauti kabisa. Mara tokaanza kugusana hapa na pale, akiniita baby, namwambia nipo hapa, unataka nini kipenzi?

Sikuwahi kumtongoza ila baada ya dakika kadhaa tukajikuta tukiwa kitandani. Hiyo ndiyo ilikuwa siku ya pili kukutana naye lakini tayari tulilala kitandani na kufanya mambo kama mtu na mke wake.
Mmmmmmmhh...? We mbaya sana mwanamkee humjuiii hata hamjachunguzanaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom