Nilimuonyesha Mama wa Taifa kanda ya mauaji ya Burundi

Nilimuonyesha Mama wa Taifa kanda ya mauaji ya Burundi

Hiyo clip wape wakina Shein, Mwinyi, JK, na Karume waone jinsi wanakoipeleka Zanzibar.
 
Muwekee mama video ya jecha, video ya wajumbe wa zec, video ya maalim seif na ile video ya vifaru vilivyotapakaa hapo Zanzibar.
 
Ipo siku wapendwa ndugu zangu watutsi watatawala hata USA,Russia, England.. They were made to rule not to be ruled no matter how few they are..

Hizi ndo fikra zinasababiaha wahutu na watutsi wachinjane kama mbuzi! Mbona mnashindwa kutuiga Tanzania? Hata dola ya kirumi iliangamia ndo waweze watutsi?
 
Hiyo video ipo youtube. Namshukuru hiyo aliyepata. Lakini it is banned in Facebook. Nimeiweka katika Facebook page yangu. One moment it was there,the next momentit was gone.Nashauri watu waisave off line before it is banned everywhere. And yet yule Mike aliyeitoa yupo Facebook.
 
Hii kanda niliipata katika Facebook. Nikamwambia mama(hapa nazungumza kuhusu Mama Maria Nyerere) "Hii kanda inatisha. Sijui utaweza kuitazama kiasi gani.

Kama hauwezi kuitazama zaidi, niambie,nitaizima. " Ni kanda ya dakika tano Nikaanza kumuonyesha. Hawa watu,they are quite young,wamewakamata mateka,wamewafunga mikono na miguu,wamewagag.

Wamewaweka vitambaa mdomoni,wanaanza kuwachinja mmoja mmoja na halafu kuwatupa katika mass grave,kaburi la halaiki.. Hivi ndiyo wanavyowachinja. Now read this very carefully. It is very educational. Mtu mmoja anachinja.

Anamkanyaga kichwa na mguu,anamchinja shingo nusu,yaani 50% ya shingo linachinjwa,halafu attention inaondoka kwenye shingo. Anauchoma mwili na kisu,anachoma viuongo vya ndani;moyo,ini,kila kitu,bila kusahauu,anamgeuza mtu kumchoma figo.

Wanamkata nyeti zake,sehemu za siri,na,mimi nilishindwa kuiona hii mara moja,lakini wale waliokuwa more observant wameona kwamba wanamkata ulimi,wanayatoa macho,na kuondoka nayo.

Halafu nilipigwa na mshangao,I was overcome with mirth,wakati yule muuaji mmoja anaamua kisu chake kinaanza kuisha makali kwa ajili ya chinja chinja yote iliyotokea. Kwa hiyo anaanza kukinoa.

Anashika visu viwili,one in each hand,anavinoa,one with the other. It is truly devilish. Mama akauliza,ni hasira gani inayowafanya hawa wafanye hivi.

Nikamwambia mama,tazama,hata hasira hawana,wanafanya mambo yote kwa utulivu kabisa. Unsurprisingly,mama alishindwa kuitazama ile kanda mpaka mwisho.Kwa hiyo sikumwoshesha zaidi.Nilitaka aione angalau kidogo ,ama atashindwa kuelewa jambo litakalotokea sasa hivi.

Balozi Mahiga umemsikia asubuhi katika kipindi cha Nipashe anasema Warundi "wamestaajabu" kuabiwa kuna matatizo katika nchi yao. Kwamba Warundi wameipa Tanzania jukumu la kuiondoa mashaka AU kuhusu hali ya usalama Burundi.

Andrew Nyerere Sio Burundi ni Nigeria, the accent of English ni ya kinaijeria. Andrew Nyerere Siku nyngine ukiona picha au video charibu kufanya uchunguzi kabla hujapost.

 
Last edited by a moderator:
Tanzania tunapata nini kwa Nkuruzinza mpaka kufikia mahali tunakataa walinda amani wa AU wasiende Burundi? What's going on?
 
Mkuu tuwekeeni linki hata sisi tutafute tunaweza iona.

Mkuu nenda YouTube kama unaRoho ndogo plzz...mimi hata dakika sikumaliza kuangalia hiyo clip Kiukweli afadhali ya Mnyama anaHuruma kuliko hao. Warundi...halafu ni Vijana wadogo sana....Utakuta wanafanya vile kwa kutumwa na watawala kwa chuki za SIASA daaah.....
 
Nimeishia sekunde ya 22, hadi mwili umeshake. Binadamu anawezaje kuwa katili hivi???
 
Mkuu nenda YouTube kama unaRoho ndogo plzz...mimi hata dakika sikumaliza kuangalia hiyo clip Kiukweli afadhali ya Mnyama anaHuruma kuliko hao. Warundi...halafu ni Vijana wadogo sana....Utakuta wanafanya vile kwa kutumwa na watawala kwa chuki za SIASA daaah.....

Mbona nimetafuta huko youtube sijaigumia niandike vipi bosi?
 
Kwanza kabisa nikupongeze mtoa post kwa huruma dhidi ya binadamu wenzetu pia npende kukujuza kutokana na clip husika kwamba kuna uwezekano mkubwa hiyo clip ikawa siyo ya mauwaji yanayo endelea rwanda na burundi kwa sababu hzo nchi huska wanatumia kirundi, kinyarwanda na kifrance kama lugha ya mawasiliano na ukiwasikiliza hao wanao tekeleza mauwaji hayo wanaongea kingereza xo naamin yanayo endelea burundi ni kinyume na maadil ya uongozi japo vitu vingine ni propaganda zinaenenezwa kuchochea matatizo yaliyopo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom