Nilimuonyesha Mama wa Taifa kanda ya mauaji ya Burundi

Nilimuonyesha Mama wa Taifa kanda ya mauaji ya Burundi

Kwanza kabisa nikupongeze mtoa post kwa huruma dhidi ya binadamu wenzetu pia npende kukujuza kutokana na clip husika kwamba kuna uwezekano mkubwa hiyo clip ikawa siyo ya mauwaji yanayo endelea rwanda na burundi kwa sababu hzo nchi huska wanatumia kirundi, kinyarwanda na kifrance kama lugha ya mawasiliano na ukiwasikiliza hao wanao tekeleza mauwaji hayo wanaongea kingereza xo naamin yanayo endelea burundi ni kinyume na maadil ya uongozi japo vitu vingine ni propaganda zinaenenezwa kuchochea matatizo yaliyopo

Huyu babu Andrew Nyerere kanywa viroba analeta habari za uongo hapa anasema ni Burundi wakati ni wanazungumza kiingereza cha ki-Nigeria. Sisi wabongo tunapenda kukurupuka kuandika na kupost bila ya kuchunguza habari
 

Huyu babu Andrew Nyerere kanywa viroba analeta habari za uongo hapa anasema ni Burundi wakati ni wanazungumza kiingereza cha ki-Nigeria. Sisi wabongo tunapenda kukurupuka kuandika na kupost bila ya kuchunguza habari
Mkuu mimi naitaka hiyo nipate ilimu kidogo niandike vipi?
 

Huyu babu Andrew Nyerere kanywa viroba analeta habari za uongo hapa anasema ni Burundi wakati ni wanazungumza kiingereza cha ki-Nigeria. Sisi wabongo tunapenda kukurupuka kuandika na kupost bila ya kuchunguza habari
Nikwel bt tatizo ni kwamba vijana wengi hawajui the problem all this issues
 
Mkuu nenda YouTube kama unaRoho ndogo plzz...mimi hata dakika sikumaliza kuangalia hiyo clip Kiukweli afadhali ya Mnyama anaHuruma kuliko hao. Warundi...halafu ni Vijana wadogo sana....Utakuta wanafanya vile kwa kutumwa na watawala kwa chuki za SIASA daaah.....

Mkuu nimeangalia sekunde sidhani kama zimefika tano kiukweli sidhani wale watu wamelishwa nini kufanya unyama namna ile.

Kwa hali hii Burundi kupata amani itachukua mda mrefu sana kwani chuki za namna hii hudumu vizazi na vizazi.
Wanahitaji maombi tuwaombee.
 
Shukrani wadau nimeona hiyo clip inshort hao jamaa hawafai hata kwa mchuzi lakini sio Burundi ila ukatili wao unafanana na Warundi na Wanyarwanda Amani ni kitu kimoja cha maana sana wadau ogopa sana machafuko ya wenyewe kwa wenyewe.
 
hapa sitaki kusoma zaidi kwani haya mauaji victim ni mkoa wa kagera na kigoma, umeharibu mazingira, umasababisha mwingiliano sana wa kuchanganya makabila kati ya wahaya na watusi, hivyo kuharibu utaratibu wa kabila fulani maana watusi ni watu wa hasira sana.
 
Mimi naona kuna haja ya endrew nyerere arudi hapa kujibu maswali kwa nini inaonekana iwe Burundi na si mahali pengine?
 
Interahamwe ni noma washaanza kuchinja tena
 
Mkuu tumetofautiana roho mimi ndio burudani zangu izo

Haya Maneno unayaongea kabla ya kuiona ukiina huwezi vumilia kama wewe ni ninadamu uliyekamilika,
Mwenye mwili,nafisi na Roho utaishia sekunde tano?
Itafute humu linki ipo anzia page ya kwanza nafikiria ya nne utaiona.
 
Hapo ni mazungumzo tu, hakuna cha kumuondoa Nkuruzinza wala nini. Huwezi kumuondoa mtu aliyechaguliwa kidemokrasia kwa sababu tu kuna mauaji yanatokea nchini mwake, au hujui kwamba wakimtoa Nkuruzinza wapo watu wanaomuunga mkono watakaoibuka na kuanzisha mapambano kama yanavyoripotiwa sasa? Nkuruzinza kung'oka madarakani kirahisi tu kwa ajili ya wahuni wachache sahau, demokrasia ndio ilimuweka hapo hata kama analalamikiwa kuibadili katiba.
Nadhani mimi ndo sielewi demokrasia!!!
 
Ungemwambia na mama Maria Nyerere pia kua ndo CCM inatupeleka uko pia, au uliacha kumwambia makusudi?
kwani Mama Maria Nyerere alitua,bia tumchague nani?
hukumsikia au hata kuliona tangazo lake/

Nenda kamwambie Lowassa na UKAWA watatupeleka pabaya wanapotaka KULAZIMISHA KUITAWALA TANZANIA
TUTACHINJANA
bora akachunge
 
kwani Mama Maria Nyerere alitua,bia tumchague nani?
hukumsikia au hata kuliona tangazo lake/

Nenda kamwambie Lowassa na UKAWA watatupeleka pabaya wanapotaka KULAZIMISHA KUITAWALA TANZANIA
TUTACHINJANA
bora akachunge

Acha kutumia Pomba la uchafu kufikiri....Hivi unajua Lowasa angetaka hivyo huu ujinga wako usingendika humu.....acheni huu upuuzi sikilizalia maGAMBA wenzio watakavyoleta Vita huko Zanzibar tumieni ubongo kufikiri sio utumbo
 
Andrew Nyerere umepotosha umma kupitia mtandao...hiyo lugha inayozungumzwa hapo siyo kiswahili wala Kirundi ila kiingreza tena cha west Africa,zingatia Burundi wanatumia lugha tatu,Kirundi na kifaransa kama lugha rasmi halafu kiswahili kama lugha ya biashara,kwahiyo hiyo video siyo sahihi ni uongo.

Zaidi Mahiga afanye kazi Yake kama kawaida
 

Attachments

  • 1451242006299.jpg
    1451242006299.jpg
    47.1 KB · Views: 75
Andrew Nyerere Sio Burundi ni Nigeria, the accent of English ni ya kinaijeria. Andrew Nyerere Siku nyngine ukiona picha au video charibu kufanya uchunguzi kabla hujapost.



Andrew Nyerere ni mzee wa kukurupuka, mara nyingi huwa anapost ujinga hata haulingani na umri wake!Yeye na mchambawima1 et all hawana tofauti. Wanarukiarukia tu vitu bila kujiridhisha kama ni sahihi.
 
Last edited by a moderator:
Hii kanda niliipata katika Facebook. Nikamwambia mama(hapa nazungumza kuhusu Mama Maria Nyerere) "Hii kanda inatisha. Sijui utaweza kuitazama kiasi gani.

Kama hauwezi kuitazama zaidi, niambie,nitaizima. " Ni kanda ya dakika tano Nikaanza kumuonyesha. Hawa watu,they are quite young,wamewakamata mateka,wamewafunga mikono na miguu,wamewagag.

Wamewaweka vitambaa mdomoni,wanaanza kuwachinja mmoja mmoja na halafu kuwatupa katika mass grave,kaburi la halaiki.. Hivi ndiyo wanavyowachinja. Now read this very carefully. It is very educational. Mtu mmoja anachinja.

Anamkanyaga kichwa na mguu,anamchinja shingo nusu,yaani 50% ya shingo linachinjwa,halafu attention inaondoka kwenye shingo. Anauchoma mwili na kisu,anachoma viuongo vya ndani;moyo,ini,kila kitu,bila kusahauu,anamgeuza mtu kumchoma figo.

Wanamkata nyeti zake,sehemu za siri,na,mimi nilishindwa kuiona hii mara moja,lakini wale waliokuwa more observant wameona kwamba wanamkata ulimi,wanayatoa macho,na kuondoka nayo.

Halafu nilipigwa na mshangao,I was overcome with mirth,wakati yule muuaji mmoja anaamua kisu chake kinaanza kuisha makali kwa ajili ya chinja chinja yote iliyotokea. Kwa hiyo anaanza kukinoa.

Anashika visu viwili,one in each hand,anavinoa,one with the other. It is truly devilish. Mama akauliza,ni hasira gani inayowafanya hawa wafanye hivi.

Nikamwambia mama,tazama,hata hasira hawana,wanafanya mambo yote kwa utulivu kabisa. Unsurprisingly,mama alishindwa kuitazama ile kanda mpaka mwisho.Kwa hiyo sikumwoshesha zaidi.Nilitaka aione angalau kidogo ,ama atashindwa kuelewa jambo litakalotokea sasa hivi.

Balozi Mahiga umemsikia asubuhi katika kipindi cha Nipashe anasema Warundi "wamestaajabu" kuabiwa kuna matatizo katika nchi yao. Kwamba Warundi wameipa Tanzania jukumu la kuiondoa mashaka AU kuhusu hali ya usalama Burundi.

Mweleweni vizuri hapo kwenye red Andrew Nyerere
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom