Nilikuwa nasikia sasa nimekutana nayo

Nilikuwa nasikia sasa nimekutana nayo

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Posts
11,765
Reaction score
27,890
Nilikuwa nasikia mapenzi yanaumiza sasa nimekutana nayo nimempenda binti sana hata yeye naamini mpaka sasa anafaham kwa sababu kwa uwezo Wangu nilio nao hakuna ambacho sijafanya hata pale ambapo kilitokea kutoelewana niliomba samahani ili kuweka mambo sawa baada ya kutoka likizo ya semester ya kwanza kuja semester ya pili binti kaongeza vifujo nisivyoelewa nahisi nachoka kwani maumivu yanazidi mpaka nachoka navyosema nachoka yani nachoka mpaka mwili na akili .ukiweza nishauri namna nitakavyoanza upya nataka kuachia ngazi nimechoka kwani mpaka moyo unauma.
 
achana nae soma ndugu yangu usitafute supp za kujitakia mtu mwenye vituko wa kazi gani
 
Pole ndugu ni sehemu ya maisha.
Kama haeleweki we piga kitabu maana ndo jambo la msingi lililo mbele yako
hayo mengine yatakuja tu.
 
:a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 465::a s 465::a s 465::a s 465:
 
Asante kwa ushauri yametokea wiki mbili zilzopita Niko najitahidi kuvuka naamini nitaweza tangu nimejiambia basi nimekuwa najitahidi kujiondoa mawazo hayo ila Sio rahisi naamini nitavuka baada ya Mda kwani sasa angalau nashika daftari kusoma.
 
Nimekuwa shabiki wa mpira ghafla angalau huku naona watu kama hawana mashida Sana nimeangalia mechi zote na nilikuwa upande wa anayeshinda kwa man tu ndio sipendi wengine nimeshabikia nikitoka nanyoosha kesho kanisani nitafanikiwa tu.
 
  • Thanks
Reactions: amu
Nimekuwa shabiki wa mpira ghafla angalau huku naona watu kama hawana mashida Sana nimeangalia mechi zote na nilikuwa upande wa anayeshinda kwa man tu ndio sipendi wengine nimeshabikia nikitoka nanyoosha kesho kanisani nitafanikiwa tu.

tayari hivyo.....ushadata!
 
Ndugu sitapoteza lengo kuu kwani nimekuja kusoma na ni finalist mwezi wa Saba naingia mtaani Kama wengine so niliamini kwamba Sio mbaya kuwa mwenza pindi napoelekea mtaani ili sikimoja tufunge ndoa siunajua malengo sasa imekuwa hivyo nitajitahidi tu na kuvuka Asante kwa maneno makali yameonesha kujali.
 
Kila mtu alishapitia hali ya kuumizwa katika mapenzi....tambua wew siyo wa kwanza na wala wa mwisho jitahidi sana kuvuka hapo....
 
dogo komaa na shuule mbona mapenzi yapo tu ukubwani.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom