Nilikuwa nasikia sasa nimekutana nayo

Nilikuwa nasikia sasa nimekutana nayo

Sishangai Sana ladywho Kuna watu wako kuumiza wengine so unaweza kuwa mmoja wao.
 
Aya poule sana mkuu,soma sana,haya mapenz bla hela bana ni shidah tu hata umgegede vp,utaishia pewa kbut
 
Kwanza kabsa nikupe pole mkuu kwa kipnd hcho cha mpito unacho pitia.kama unaona huyo demu hayuko tayar kuwa na ww then why cant u just let it go!? i know how u feel coz namm ni muhanga wa hizi mambo bt, hebu assume kama hukuwahi kukutana na huyo dogo and move on bhana, kuliko kuzd kuonekana ----- hvo.
 
Asante kwa ushauri yametokea wiki mbili zilzopita Niko najitahidi kuvuka naamini nitaweza tangu nimejiambia basi nimekuwa najitahidi kujiondoa mawazo hayo ila Sio rahisi naamini nitavuka baada ya Mda kwani sasa angalau nashika daftari kusoma.

Elimu unayoitafuta ndio muhimu kaza na kitabu na msahau kwa muda
 
piga moyo konde utampata mwingine zaidi ya huyo,tambua kwamba unapo mpenda msichana mpende kwa 40%, 60% shikiria mkononi kukabiliana na lolote litakalo tokea.
 
Dunia ina watu bilioni 7, ka-mtu kamoja tu unachanganyikiwa? Think big bloke acha mawazo ya kizamani




Sent from Nokla using Jf app
 
Nilikuwa nasikia mapenzi yanaumiza sasa nimekutana nayo nimempenda binti sna hata yeye naamini mpaka sasa anafaham kwa sababu kwa uwezo Wangu nilio nao hakuna ambacho sijafanya hata pale ambapo kilitokea kutoelewana niliomba samahani ili kuweka mambo sawa baada ya kutoka likizo ya semester ya kwanza kuja semester ya pili binti kaongeza vifujo nisivyoelewa nahisi nachoka kwani maumivu yanazidi mpaka nachoka navyosema nachoka yani nachoka mpaka mwili na akili .ukiweza nishauri namna nitakavyoanza upya nataka kuachia ngazi nimechoka kwani mpaka moyo unauma.

Mkuu huyo mwanamke anakuumiza kichwa kwan umezaliwa nae!,je jiulize tokea uwe nae mpk sasa umenufaika na lipi ambalo leo unajivunia!,nakushauri achana nae vyema ukamuanza wewe ukumuacha itapunguza maumivu sana,kuliko akikuwahi yeye kukuacha ndo utachanganyikiwa zaidi
 
let it go,usivumilie kuna vitu huwa havivumiliki,usikae kwa uhusiano unaokupa matatizo kila siku,usioufurahia, it begins with you,let it go
 
Mapenz ya wanafunzi hua ni shida"kuna likibopa linampa jeuriii
 
Nilikuwa nasikia mapenzi yanaumiza sasa nimekutana nayo nimempenda binti sna hata yeye naamini mpaka sasa anafaham kwa sababu kwa uwezo Wangu nilio nao hakuna ambacho sijafanya hata pale ambapo kilitokea kutoelewana niliomba samahani ili kuweka mambo sawa baada ya kutoka likizo ya semester ya kwanza kuja semester ya pili binti kaongeza vifujo nisivyoelewa nahisi nachoka kwani maumivu yanazidi mpaka nachoka navyosema nachoka yani nachoka mpaka mwili na akili .ukiweza nishauri namna nitakavyoanza upya nataka kuachia ngazi nimechoka kwani mpaka moyo unauma.

Aaagh kumbe you still in school,sasa si umalize kwanza!?sigh
 
Nimekuwa shabiki wa mpira ghafla angalau huku naona watu kama hawana mashida Sana nimeangalia mechi zote na nilikuwa upande wa anayeshinda kwa man tu ndio sipendi wengine nimeshabikia nikitoka nanyoosha kesho kanisani nitafanikiwa tu.

Kwahiyo hata kusoma ulikua usomi kisa huyo dada?acha uj..ga komaa na shule,tengeneza future yako kwanza...ukidisco utarudi kijijini kulima numbu mwenzio anasonga tu....harafu hili nalo la kuombea ushauri?
 
Sikuomba tu ushauri Kama ushauri ila nilikuwa natafuta sehem ya kuongea angalau nipate nafuu sikatai kuwa Sio jambo gum au jepesi na nilifikiri ingekuwa rahisi ila nikaona inakuwa ngum nikatafuta pa kusemea nikaona nije hapa coz nilipoongea na rum mate aliniambia ukimuacha huyo msichana nitakuona wa ajabu nikamwambia ila unajua hali inavyokuwa ngumakasema ni kawaida komaa nikaoni naona nitafute ushauri coz kukomaa zaidi nashindwa ila sasa hivi najifariji na Kenny Rogers "I can't make you love me if you don't you can not make your heart feel something that you won't so I gave up the fight thanks jamiiforum
 
Robert sept conference ishindwe kabisa bro mbona nguvu zimekuja tayari nimesimama tayari trust me from now on I will stick to my primary objective n forget the past
 
Dunia ina watu bilioni 7, ka-mtu kamoja tu unachanganyikiwa? Think big bloke acha mawazo ya kizamani




Sent from Nokla using Jf app

Billion 7 humo humo kuna wazee, watoto, vichanga , wanaume wenzake na ndugu zake
 
Billion 7 humo humo kuna wazee, watoto, vichanga , wanaume wenzake na ndugu zake

Hahahahahaha mkuu bwana umenifurahisha basi toa bilioni 3, haya wote b4 ushindwe pata demu aisee mpk uchanganyikiwe?




Sent from Nokla using Jf app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom