Nilifanya ujinga kumsomesha mdogo wangu wa kike

Nilifanya ujinga kumsomesha mdogo wangu wa kike

Nilimuacha akiwa mdogo sana na alikuwa anasoma shule ya msingi wakati ule Mimi nilikuwa naondoka mkoani kuja Dar kutafuta Maisha.

Miaka ilienda baadae akakua na akawa anaanza elimu ya sekondari , wakati huo Mimi nilikuwa nimeanza kupata vijihela kidogo nikaona ni bora dogo akasome private ili muda wake mwingi uwe ni shuleni

Ada kwa mwaka ni mil 1.6 amesoma miaka 4 mwaka huu alitakiwa amalize kidato cha 4 ,lakini napigiwa simu na mwalimu wake eti ana mimba tena ya miezi 4

Na ada nimelipa miaka yote minne ,ni zaidi ya milion 7 imetumika.Hapa nawaza naona bora ningeliacha mapema nisingehangaika nalo..

Mwalimu wake ananiambia tuma nauli mtoto arudi nyumbani, nimemwambia kama hawezi kutembea kwa miguu basi atembelee tumbo kurudi nyumbani kwao.
Usiache kumsaidia,bado ni mdogo ako na pia mimba siyo mwisho wa maisha,ukimsaidia wakati huu wa shida itakuwa historia kubwa
 
mkuu pole sana, lakini vp huyo fala aliyemharibia mtoto maisha na ww kukupa loss ya sh mil 7 .ivi unampango gani na yy.yaani atembee tu ivi ivi free free. fanya mambo mkuu. hakikisha huyo fala amededi.
 
mkuu pole sana, lakini vp huyo fala aliyemharibia mtoto maisha na ww kukupa loss ya sh mil 7 .ivi unampango gani na yy.yaani atembee tu ivi ivi free free. fanya mambo mkuu. hakikisha huyo fala amededi.
Kuua hapana lazima ahakikishe anafukuzwa shule.
 
Uanze kulea mtoto wa mdogo wako mkuu...
Mtani kwa jambo kama hili ukinitamkia haya maneno mbele yangu muda huohuo ambulance inakuja kukupeleka ICU au Mochwari
 
Mkuu acha hizo kamchukue tu mdogo wako huwezi jua ya mbeleni anaweza kuwa msaada mkubwa kwako.

Kosa limeshatokea lazima ukubali matokeo hata ufanye nini huwezi kubadili matokeo.

Kingine wabongo hatuna desturi za kuongea na wadogo zetu wa kike kuhusu mahusiano bali tunawaonea aibu.
Ci aitoe hiyo mimba aendelee na kitabu
 
Huyo mjinga aliyempa mimba kama sio mwanafunzi mwenzie tuandae gunia sabini na sita (76) za mkaa
 
Mtani kwa jambo kama hili ukinitamkia haya maneno mbele yangu muda huohuo ambulance inakuja kukupeleka ICU au Mochwari
Unajua huwezi mtupa ndugu yako wa damu, Ni kweli inasikitisha kushindwa kumaliza masomo lkn bado dogo anahitaji msaada. Huwezi jua unaweza lea magufuli wa miaka ijayo. Tunatakiwa kusamehe maisha yaendelee
 
Unajua huwezi mtupa ndugu yako wa damu, Ni kweli inasikitisha kushindwa kumaliza masomo lkn bado dogo anahitaji msaada. Huwezi jua unaweza lea magufuli wa miaka ijayo. Tunatakiwa kusamehe maisha yaendelee
KWELI kabisa mkuu.
 
Mkuu usiwe na hisia kama za JPM , Binti ameshakosea hakuna budi kumsamehe na kumtia moyo ili aweze kusonga mbele na kufikia ndoto za maisha yake.

Siamini wewe katika kusoma kwako kama ulimaliza bila kugegeda dent mwenzio hivyo kama ulipitia huo umri weka hasira kando.

I feel your pain as I have my young sister pia she is in kidato cha nne sasa hivi though anasoma day lakini nilipiga marufuku friends wa jinsia tofauti kuja kusoma naye ila changamoto ni nyingi sana.

Samehe msaidie Binti afike malengo yake.
 
Back
Top Bottom