Carlos The Jackal
JF-Expert Member
- Feb 6, 2017
- 29,274
- 93,816
Sisemei upigaj wa simu...Hapana mama yangu huwa hapigi simu saa tatu kwangu. Usiwafananishe.
Kiheshima..Mama mkwe ni sawa na mama yako !!!.
Ukizingatia inshu yenyewe simu tu Jombaa !!
Sisemei upigaj wa simu...Hapana mama yangu huwa hapigi simu saa tatu kwangu. Usiwafananishe.
Something important is missing in your mental falcuty,",Emotional intelligence" that prompt your immaturity behavior.
Wrw jamaa ni mnduku sanaIlizuka tu tabia usiku saa nne tupo kitandani na wife mama mkwe anapiga simu aongee na mwanaye. Nmevumilia kama miezi kadhaa hivi. Ilikuwa inanikera maana sometime tunafanya warm up mara simu inaita wife utamsikia "mama huyo sijui ana shida gani ngoja nimsikilize"
Tatizo mama mkwe mumewe alifariki so yupo single right now na inaonekana ameshasahau hata maadili ya mida ya kuwasiliana na mtoto wake aliyeolewa.
Jana akapiga simu saa tano.bahati nzuri muda huo ilikuwa ni half time.wife akapokea ile simu nikasikia sauti ni ya mama mkwe. Nlikwazika sana. Saa tano unampigia mtu simu unataka nini na mtu mwenyewe ni mke?Nikaongea kwa sauti kubwa.
"Hivi ni nani ambaye hana akili kiasi hicho anakupigia simu wewe mke wa mtu mida hii?maana sidhani kama huyo rafiki yako ana heshima na anafahamu maana ya ndoa.mida hii ya wanandoa kutombanah yeye anapiga simu why naye asitafute wa kumtombah awe busy aache wanandoa wa enjoy?"
Wife alikata simu haraka na kung'aka ... "Hayo maneno umeongea unajua nlikuwa naongea na mama na amekusikia?"
Nlimjibu kwa utulivu kabisa. "Acha uongo, mama hawezi kuwa na mambo ya kipuuzi akupigie simu saa tano na anajua wewe umeolewa mpige stories.mimi huwa namwona ana hekima ni mtu mzima.usimsingizie tabia za kishenzi kama hizo"
Wife aliishiwa nguvu kabisa akawa anatembeza tembeza tu macho kama mgonjwa wa dege dege. Nlimwambia hiyo ni tabia ya watu wasio staarabika.mimi binafsi kuwasiliana na mke au mume wa mtu mwisho saa mbili na nusu usiku. Na hapo iwe ni lazima sana.otherwise si kesho ipo?
Wamama wa siku hizi hawana maadili kabisa.hawaheshimu ndoa za watoto wao. Wanatujengea tabia mbaya sana. Maana kuna siku nlikuwa napiga show saa nne na nusu simu ya wife inaita kuangalia jina ni la mama mkwe na namba yake.nikapokea nikampa huku naendelea kupiga show na yeye anahema sana.
Akakata simu.tumemaliza akampigia.baadaye anaomba tena nimtombeh...nikamwambia ameshanikata stimu.hakujifunza lakini la jana nadhani atakuwa amejifunza yeye na mama yake pia.
Nilitaka kusema huu uzi ni marudioNaona yaleyale ya GuDume.
![]()
Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu
Actually sipendi kumsema vibaya mama mzaa chema ila kuna mambo yalianza kunikera. huyu mama alikuwa ananikosea sana heshima. ikifika saa 4 usiku anampigia mtoto wake eti kumsalimia na kumtakia usiku mwema.basi wataongea umbea na mambo mengine wakati huo tupo kitandani mida ya kulana. Siku ya...www.jamiiforums.com
Aisee kumbe ukiolewa hurusiwi kuongea na simu mida hiyo
Saa tano unangonoka mkuu?
Elewa lkn! Ni mida ya kuttombana tu
anza kumfiraaIlizuka tu tabia usiku saa nne tupo kitandani na wife mama mkwe anapiga simu aongee na mwanaye. Nmevumilia kama miezi kadhaa hivi. Ilikuwa inanikera maana sometime tunafanya warm up mara simu inaita wife utamsikia "mama huyo sijui ana shida gani ngoja nimsikilize"
Tatizo mama mkwe mumewe alifariki so yupo single right now na inaonekana ameshasahau hata maadili ya mida ya kuwasiliana na mtoto wake aliyeolewa.
Jana akapiga simu saa tano.bahati nzuri muda huo ilikuwa ni half time.wife akapokea ile simu nikasikia sauti ni ya mama mkwe. Nlikwazika sana. Saa tano unampigia mtu simu unataka nini na mtu mwenyewe ni mke?Nikaongea kwa sauti kubwa.
"Hivi ni nani ambaye hana akili kiasi hicho anakupigia simu wewe mke wa mtu mida hii?maana sidhani kama huyo rafiki yako ana heshima na anafahamu maana ya ndoa.mida hii ya wanandoa kutombanah yeye anapiga simu why naye asitafute wa kumtombah awe busy aache wanandoa wa enjoy?"
Wife alikata simu haraka na kung'aka ... "Hayo maneno umeongea unajua nlikuwa naongea na mama na amekusikia?"
Nlimjibu kwa utulivu kabisa. "Acha uongo, mama hawezi kuwa na mambo ya kipuuzi akupigie simu saa tano na anajua wewe umeolewa mpige stories.mimi huwa namwona ana hekima ni mtu mzima.usimsingizie tabia za kishenzi kama hizo"
Wife aliishiwa nguvu kabisa akawa anatembeza tembeza tu macho kama mgonjwa wa dege dege. Nlimwambia hiyo ni tabia ya watu wasio staarabika.mimi binafsi kuwasiliana na mke au mume wa mtu mwisho saa mbili na nusu usiku. Na hapo iwe ni lazima sana.otherwise si kesho ipo?
Wamama wa siku hizi hawana maadili kabisa.hawaheshimu ndoa za watoto wao. Wanatujengea tabia mbaya sana. Maana kuna siku nlikuwa napiga show saa nne na nusu simu ya wife inaita kuangalia jina ni la mama mkwe na namba yake.nikapokea nikampa huku naendelea kupiga show na yeye anahema sana.
Akakata simu.tumemaliza akampigia.baadaye anaomba tena nimtombeh...nikamwambia ameshanikata stimu.hakujifunza lakini la jana nadhani atakuwa amejifunza yeye na mama yake pia.
Kakosea wapi bi mkubwa FaizaFoxy?Sijapata kuona mtu poyoyo kama wewe duniani.
Nipasie namba ya mama mkwe wako basi ili aache kukusumbua mkuuIlizuka tu tabia usiku saa nne tupo kitandani na wife mama mkwe anapiga simu aongee na mwanaye. Nmevumilia kama miezi kadhaa hivi. Ilikuwa inanikera maana sometime tunafanya warm up mara simu inaita wife utamsikia "mama huyo sijui ana shida gani ngoja nimsikilize"
Tatizo mama mkwe mumewe alifariki so yupo single right now na inaonekana ameshasahau hata maadili ya mida ya kuwasiliana na mtoto wake aliyeolewa.
Jana akapiga simu saa tano.bahati nzuri muda huo ilikuwa ni half time.wife akapokea ile simu nikasikia sauti ni ya mama mkwe. Nlikwazika sana. Saa tano unampigia mtu simu unataka nini na mtu mwenyewe ni mke?Nikaongea kwa sauti kubwa.
"Hivi ni nani ambaye hana akili kiasi hicho anakupigia simu wewe mke wa mtu mida hii?maana sidhani kama huyo rafiki yako ana heshima na anafahamu maana ya ndoa.mida hii ya wanandoa kutombanah yeye anapiga simu why naye asitafute wa kumtombah awe busy aache wanandoa wa enjoy?"
Wife alikata simu haraka na kung'aka ... "Hayo maneno umeongea unajua nlikuwa naongea na mama na amekusikia?"
Nlimjibu kwa utulivu kabisa. "Acha uongo, mama hawezi kuwa na mambo ya kipuuzi akupigie simu saa tano na anajua wewe umeolewa mpige stories.mimi huwa namwona ana hekima ni mtu mzima.usimsingizie tabia za kishenzi kama hizo"
Wife aliishiwa nguvu kabisa akawa anatembeza tembeza tu macho kama mgonjwa wa dege dege. Nlimwambia hiyo ni tabia ya watu wasio staarabika.mimi binafsi kuwasiliana na mke au mume wa mtu mwisho saa mbili na nusu usiku. Na hapo iwe ni lazima sana.otherwise si kesho ipo?
Wamama wa siku hizi hawana maadili kabisa.hawaheshimu ndoa za watoto wao. Wanatujengea tabia mbaya sana. Maana kuna siku nlikuwa napiga show saa nne na nusu simu ya wife inaita kuangalia jina ni la mama mkwe na namba yake.nikapokea nikampa huku naendelea kupiga show na yeye anahema sana.
Akakata simu.tumemaliza akampigia.baadaye anaomba tena nimtombeh...nikamwambia ameshanikata stimu.hakujifunza lakini la jana nadhani atakuwa amejifunza yeye na mama yake pia.
Kakosea kuona kuwa ni makosa mama mzazi kumpigia mwanawe simu usiku.Kakosea wapi bi mkubwa FaizaFoxy?
Anaweza kuwa ni Chairman waoSijapata kuona mtu poyoyo kama wewe duniani.
Chunguza vizuri Mzee mama mkwe ni bosheni tu pengine mpango wa kando huo we hujui tu.Ilizuka tu tabia usiku saa nne tupo kitandani na wife mama mkwe anapiga simu aongee na mwanaye. Nmevumilia kama miezi kadhaa hivi. Ilikuwa inanikera maana sometime tunafanya warm up mara simu inaita wife utamsikia "mama huyo sijui ana shida gani ngoja nimsikilize"
Tatizo mama mkwe mumewe alifariki so yupo single right now na inaonekana ameshasahau hata maadili ya mida ya kuwasiliana na mtoto wake aliyeolewa.
Jana akapiga simu saa tano.bahati nzuri muda huo ilikuwa ni half time.wife akapokea ile simu nikasikia sauti ni ya mama mkwe. Nlikwazika sana. Saa tano unampigia mtu simu unataka nini na mtu mwenyewe ni mke?Nikaongea kwa sauti kubwa.
"Hivi ni nani ambaye hana akili kiasi hicho anakupigia simu wewe mke wa mtu mida hii?maana sidhani kama huyo rafiki yako ana heshima na anafahamu maana ya ndoa.mida hii ya wanandoa kutombanah yeye anapiga simu why naye asitafute wa kumtombah awe busy aache wanandoa wa enjoy?"
Wife alikata simu haraka na kung'aka ... "Hayo maneno umeongea unajua nlikuwa naongea na mama na amekusikia?"
Nlimjibu kwa utulivu kabisa. "Acha uongo, mama hawezi kuwa na mambo ya kipuuzi akupigie simu saa tano na anajua wewe umeolewa mpige stories.mimi huwa namwona ana hekima ni mtu mzima.usimsingizie tabia za kishenzi kama hizo"
Wife aliishiwa nguvu kabisa akawa anatembeza tembeza tu macho kama mgonjwa wa dege dege. Nlimwambia hiyo ni tabia ya watu wasio staarabika.mimi binafsi kuwasiliana na mke au mume wa mtu mwisho saa mbili na nusu usiku. Na hapo iwe ni lazima sana.otherwise si kesho ipo?
Wamama wa siku hizi hawana maadili kabisa.hawaheshimu ndoa za watoto wao. Wanatujengea tabia mbaya sana. Maana kuna siku nlikuwa napiga show saa nne na nusu simu ya wife inaita kuangalia jina ni la mama mkwe na namba yake.nikapokea nikampa huku naendelea kupiga show na yeye anahema sana.
Akakata simu.tumemaliza akampigia.baadaye anaomba tena nimtombeh...nikamwambia ameshanikata stimu.hakujifunza lakini la jana nadhani atakuwa amejifunza yeye na mama yake pia.