- Thread starter
- #21
Nilikutania bwana, mie niko Mwanza! huoni hadi leo nimemuona Asha!kuhusu kile kilimo mkuu
Ila kuhusu kile kilimo unaweza kuanzisha uzi jukwaa la wajasiriamali na biashara watakuja wajuzi wakupe maarifa na uzoefu wao
Nilikutania bwana, mie niko Mwanza! huoni hadi leo nimemuona Asha!kuhusu kile kilimo mkuu
Ushaambiwa wanamuogopa wote!Sasa kwanini usiombe kumuona huyo mkuu wa mkoa ukamwambia haya mambo unayokuja kuyazungumza huku JF, kweli haya ndiyo maadili ya utumishi wa Umma?
Asha halogi kuuaMwisho wanaJF msiponiona hapa JF kwa muda mrefu basi mjue labda Asha kaniloga nimekufa.
Nitasema kweli daima fitina kwangu ni mwiko
ukiona hivyo huyo anaonekana yuko linked na boss humo, hawa viumbe kama ni boss, ukiwa na mahusiano nao, ni shiida sana wanajiona hata wafanyeje huwezi wafanya lolote kwani kuna mtu anamlinda mfano tu bash...Yaani ndugu yangu, ungekuwepo ungejiuliza swali hili, "hivi ni ofisi ya serikali au nimefika bandarini kwa wabeba mizigo" mbaya zaidi alikuwa anatukana kwa sauti kubwa kiasi kwamba ofisi nyingi walikuwa wanamsikia, du! nilimhurumia yule kaka ambaye niliambiwa ni mfungwa wa kifungo cha nje.
hahahahaaahhh, mmmmh! Asha mmmmmm!Asha jau sana huyo
Wanaume wa mikoani ni tatizoUshaambiwa wanamuogopa wote!
Duh! mkuu mimi pia ningemuangalia tu lakini through the back door ningefanya kitu. Ila sasa umeamini kwamba nyie wanawake mna mashaka sana????Relief Mirzska njoo huku uone jinsi watumishi wa umma wanavyotukana, kwenye ule uzi wako ulisema receptionist alikukwaza, njooo sasa ofisi ya RC Mwanza umkute Asha. hahahahahaahaha
Aliyekuwa anatukanwa ni mfugwa wa kifungo cha nje. Wafungwa wa aina hii huwa wanapangiwa kufanya shughuli za usafi na nyingine kwenye majengo ya serikali. sasa sijui alifanya nini hadi Asha akawa ameitwa kwa Mkuu wa Mkoa, kwa hiyo Asha ndio alikuwa anamchambaKwahiyo wanaume wa Mwanza ndiyo waoga kiasi hicho?
Unatukanwa umeinama?
Leo ndio nimejua hapa kwamba upo rock city, mkuu umeniangusha.... kuna watu wanahitaji badhaa ile in tonesNilikutania bwana, mie niko Mwanza! huoni hadi leo nimemuona Asha!
Ila kuhusu kile kilimo unaweza kuanzisha uzi jukwaa la wajasiriamali na biashara watakuja wajuzi wakupe maarifa na uzoefu wao
Ofisi zetu tunaogopa ushirikina, kwa hali hii watumishi wakorofi wanakuwa hawaonywi wala kukemewaWanaume wa mikoani ni tatizo
Dawa yake kumtandika vibao alfu unaenda kumwambia akaroge sasahahahahaaahhh, mmmmh! Asha mmmmmm!
Labda akimaliza kifungo atamrudiaAliyekuwa anatukanwa ni mfugwa wa kifungo cha nje. Wafungwa wa aina hii huwa wanapangiwa kufanya shughuli za usafi na nyingine kwenye majengo ya serikali. sasa sijui alifanya nini hadi Asha akawa ameitwa kwa Mkuu wa Mkoa, kwa hiyo Asha ndio alikuwa anamchamba
Sidhani! ni basi Asha anajiamini kweli sijui kwanini! hahahahahah. Ashakumu si matusi lakini Asha mwenyewe hana mvuto kabisa, ni ka mama kembambaaaa hadi mishipa ya mwilini imechomoza, halafu amepaka mkorogo.ukiona hivyo huyo anaonekana yuko linked na boss humo, hawa viumbe kama ni bosi ukiwa na mahusiano nao, ni shiida sana wanajiona hata wafanyeje huwezi wafanya lolote kwani kuna mtu anamlinda mfano tu bash...
Mie sio mtumishi wa ofisi hiyo nilikuwa napita tu na shughuli zangu. hahahahahahaha.Dawa yake kumtandika vibao alfu unaenda kumwambia akaroge sasa
Huku na ww umewatayarisha mshana Jr na mzizi mkavu kumufanyizia
hujui siri ya mtungi mkuu, wewe unamuona mbaya anayemiliki anamuona malkia wa nguvuSidhani! ni basi Asha anajiamini kweli sijui kwanini! hahahahahah. Ashakumu si matusi lakini Asha mwenyewe hana mvuto kabisa, ni ka mama kembambaaaa hadi mishipa ya mwilini imechomoza, halafu amepaka mkorogo.
Ingia jukwaaa la wajasiriamali au ingia jukwaa la matangazo madogo madogo uwaambie kuwa unahitaji hiyo bidhaa, nakuhakikishia utapataLeo ndio nimejua hapa kwamba upo rock city, mkuu umeniangusha.... kuna watu wanahitaji badhaa ile in tones
Nitumie basi rambirambi yangu niile kabla sijalala, hahahahahaahahlala kwa amani
zile nyaraka nazipitia jioni.. ila asha hafanyi poaNitumie basi rambirambi yangu niile kabla sijalala, hahahahahaahah