Nilichokiona Leo Dar kiliniacha mdomo wazi

Nilichokiona Leo Dar kiliniacha mdomo wazi

Katika dua zako muombe Mwenyezi Mungu awarehemu
 
Louis II

Kabla ya kuingia ulipiga "bismillaah, allaahumma innee a‛oodhu bika minal-khubuthi wal-khabaa’ith" ?

اللَّهُمَّ إِنِّي أَعُوذُ بِكَ مِنَ الْخُبُثِ وَالْخَبَائِثِ
Hahah, kiranga katika ubora wake
 
Louis II

Kabla ya kuingia ulipiga "bismillaah, allaahumma innee a‛oodhu bika minal-khubuthi wal-khabaa’ith" ?

اللَّهُمَّ إِنِّي أَعُوذُ بِكَ مِنَ الْخُبُثِ وَالْخَبَائِثِ
Vizuri kama sasa una amini kuwa Mungu/Allah yupo.

Usijaribu kupinga tena.
 
Vizuri kama sasa una amini kuwa Mungu/Allah yupo.

Usijaribu kupinga tena.
Wapi nimesema naamini Mungu yupo?

Mbona unataka kusema nchi moja ni maili?

Mimi kusema dua za Kiislamu ka sababu nazijua tu ndiyo tayari ushaona nasema Mungu yupo?

Wewe unayeamini Mungu yupo ukisema Kiranga hakubali Mungu yupo, ni empiricists, utakuwa umekubali Mungu hayupo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom