Mzee Kigogo
JF-Expert Member
- Jun 3, 2018
- 10,497
- 17,560
We ya kwako sio fake eeh?!Aahahh embu kafie mbele na I'd yako fake.
We ya kwako sio fake eeh?!Aahahh embu kafie mbele na I'd yako fake.
hahah umenikumbusha Facebook kila MTU kasomA universityJf kila mtoa post ana gari. Hekooo jf
Wapi nimesema naamini Mungu yupo?
Mbona unataka kusema nchi moja ni maili?
Mimi kusema dua za Kiislamu ka sababu nazijua tu ndiyo tayari ushaona nasema Mungu yupo?
Wewe unayeamini Mungu yupo ukisema Kiranga hakubali Mungu yupo, ni empiricists, utakuwa umekubali Mungu hayupo?
Ndio nami nashangaaPublic toilet hizi hizi za bongo watu wanaweza tumia kwa kijistarehesha kweli?!!!!