Nikopesheni 7000\=

Nikopesheni 7000\=

Wasalaam
Mimi ni kijana wa miaka 21 naombeni mni kopeshe shilingi elfu saba ambayo nitailipa baada ya siku tatu

Lengo langu nataka nifanye biashara ya kuuza karanga ambayo mtaji ni elfu kumi na mbili.

Nilikuwa nafanya kibarua nimefukuzwa na bosi anadai anataka kupunguza watu.

Hata hii simu natumia ni ya jirani yangu nimeazima kwa muda.

Pia kama kuna kazi yoyote niko tayari kufanya. Kwa maana maisha yangu yamekua magumu sina hata hela ya kula yaani nimebaki na 5000/= ambayo ndio naomba 7000/= ili iwe 12000/=
Ndio uwe mtaji.

Sina ndugu ambaye atanisaidia shida hii.
Mkuu me nna shida na buku jero tu nadaiwa balimi mahali so kwenye hiyo buku tano yako ukibakiwa na buku tatu jero sio mbaya...ntakushukuru sana
 
jamani hiyo 7000 imeenda kwa mtu wa karanga au mtu wa heineken?
kama unayo its better ukampa huyo wa karanga,usihukumu kuwa atafanya au lah,once ukimpa hazina yako ipo somewhere kwa utakachokifanya,trust me it will come back all of suddenly,on the time of no thinking of it..
 
Wizii mtupuuuuuuu, tena na tenaaaa mkome kabisa kuifanya JF kuwa kijiwe cha kupigia deal mbuzi, binafsi ningekuelewa kuelewa kama ungesimamia kwenye kutafuta memba atakaye kuwezesha kupata ‘piece work’ ya buku 7 ili ujikimu
Mkuu mbona nimesema niko tayari kufanya kazi yoyote.
 
jamani hiyo 7000 imeenda kwa mtu wa karanga au mtu wa heineken?
kama unayo its better ukampa huyo wa karanga,usihukumu kuwa atafanya au lah,once ukimpa hazina yako ipo somewhere kwa utakachokifanya,trust me it will come back all of suddenly,on the time of no thinking of it..
Nimeshamtumia mkuu
 
Tatizo mtu unaweza ukawa na moyo wa kumsaidia mtu kiroho safi kabisa halafu kumbe mwenzio sio kwamba ana shida kweli bali ni MPIGAJI,
Mkuu ni kweli unayosema lakini mimi sio mpigaji ndo mana nimekua muwazi.

Nashkuru mungu mkuu Shunie amenisaidia na kesho naenda kuanza biashara
 
Wasalaam
Mimi ni kijana wa miaka 21 naombeni mni kopeshe shilingi elfu saba ambayo nitailipa baada ya siku tatu

Lengo langu nataka nifanye biashara ya kuuza karanga ambayo mtaji ni elfu kumi na mbili.

Nilikuwa nafanya kibarua nimefukuzwa na bosi anadai anataka kupunguza watu.

Hata hii simu natumia ni ya jirani yangu nimeazima kwa muda.

Pia kama kuna kazi yoyote niko tayari kufanya. Kwa maana maisha yangu yamekua magumu sina hata hela ya kula yaani nimebaki na 5000/= ambayo ndio naomba 7000/= ili iwe 12000/=
Ndio uwe mtaji.

Sina ndugu ambaye atanisaidia shida hii.
Mkuu kama ni kweli na si utapeli inshallah utafanikiwa ila kama ni JANJAJANJA utaishia PABAYA.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom