ndio hawa wanakimbia kijijini wanaacha mashambaNimesema "NENDA KALIME"
Nilikuwa mpaka najipendekeza kwa watu fulani wawe wananipa hata BUKU TU, kwa siku ili niwe nawasaidia kuosha magari bila mafanikio !Kama upo dar njoo nikupe kazi ya kuosha magar
Nasubiri hiyo elfu 7 nduguSawa mama angu nimekuelewa acha tumwache tu tuongezee kwenye heineken
Kwani nimebisha jamaniNasubiri hiyo elfu 7 ndugu
Vipi ushampaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ndo nasubiri dear [emoji23][emoji23][emoji23]Kwani nimebisha jamani
okey barmed akupe bia alafu mwenyewe utalipiaDuh....ngoja na mm nitesti zali?
Wadau nipeni 6000/ Nna kiu na safari ndogo leo hali tete....
Ova
Dogo anza sasa kuokota makopo ya plastiki yanalipa sana...usione aibu!Wasalaam
Mimi ni kijana wa miaka 21 naombeni mni kopeshe shilingi elfu saba ambayo nitailipa baada ya siku tatu
Lengo langu nataka nifanye biashara ya kuuza karanga ambayo mtaji ni elfu kumi na mbili.
Nilikuwa nafanya kibarua nimefukuzwa na bosi anadai anataka kupunguza watu.
Hata hii simu natumia ni ya jirani yangu nimeazima kwa muda.
Pia kama kuna kazi yoyote niko tayari kufanya. Kwa maana maisha yangu yamekua magumu sina hata hela ya kula yaani nimebaki na 5000/= ambayo ndio naomba 7000/= ili iwe 12000/=
Ndio uwe mtaji.
Sina ndugu ambaye atanisaidia shida hii.
Tukipata watu 200 kama nyie hakika mwili wangu hautawaza mitetemo tena.Mkuu nimejisikia tu kukupa wala sitakukopesha kama kweli unamaanisha
interesting,haha kula balimi Leo acha kijana apate mtajiNitumie ndugu yako niongezee Heineken hapa. Huyo si kajiunga juzi tu? Au alijiunga baada ya kuambiwa JF kuna shirika la good Samaritan????
Balimi tumbo litaumainteresting,haha kula balimi Leo acha kijana apate mtaji
Nasubiri hiyo elfu 7 ndugu
Bajeti ya kilimo imesha pitishwa?Nimesema "NENDA KALIME"
Ngoja atum3 ntakutumia na weweNaomba mgao wa safari ndogo ya chupa.