Don Clericuzio
JF-Expert Member
- Dec 8, 2017
- 16,929
- 40,599
Duh....Sawa ngoja nitawaletea uzushi tu teh tehokey barmed akupe bia alafu mwenyewe utalipia
Mzigua kanikataza kaniambia nimtumie yeye aongezee kwenye heinekenVipi ushampaa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mzee wa mtetemo nimekumiss mieTukipata watu 200 kama nyie hakika mwili wangu hautawaza mitetemo tena.
Dah nilikuwa busy na ubomoaji wa taifa za muda.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mzee wa mtetemo nimekumiss mie
AiseeeMzigua kanikataza kaniambia nimtumie yeye aongezee kwenye heineken
Jamani nilikuhamu sanaDah nilikuwa busy na ubomoaji wa taifa za muda.
Mzigua huyoAiseee
WoyooooJamani nilikuhamu sana
Sio mtu mzuri jamaniiiMzigua huyo
Ngoja nikitulia nitakusaka maana nimebanwa hapa na michango ya harusi.Jamani nilikuhamu sana
Mfyuuuu kwenye kazi yakoWoyoooo
Yaan mzigua kakataa kabisaSio mtu mzuri jamaniii
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mzee wa mtetemoNgoja nikitulia nitakusaka maana nimebanwa hapa na michango ya harusi.
Wakati wengine wanaomba michango ya karanga mimi nakusanya ya Harusi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mzee wa mtetemo
Shunie Mdogo wangu, una huruma. Mpaka natamani huruma yako.Mkuu nimejisikia tu kukupa wala sitakukopesha kama kweli unamaanisha
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Unaoa lini mzee wa mtetemoWakati wengine wanaomba michango ya karanga mimi nakusanya ya Harusi.