Niko singo, nahitaji wa kuliwazana nae.


Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,654
Likes
50
Points
145
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,654 50 145
Baada ya kunyang'anywa kipenzi changu cha moyo Madame B na mkongoman Chimbuvu na baada ya mipango ya kujaribu ku win back penzi maridhawa la Madame B kushindikana, natangaza rasmi kwamba hivi sasa niko singo kama mtoto wa kifaru.
Hivyo basi, natangaza kwamba nafasi ipo wazi kwa yeyote yule ambaye atakua interested. Mimi ni kijana sio mzee kama Asprin, uwezo wa kati. Karibuni wote mtakaojisikia, sijali uzuri wala tabia as long as zinarekebishika.
Copy to: Baba V na kamati zake zote, Chimbuvu na familia yake, Loya rutta na maloya wote, cacico, Arushaone Bishanga sweetlady na wanakamati wote wa Mahusiano.
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,402
Likes
67
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,402 67 145
Hebu kasikilizie kwa Bishanga maana nilisikia ndoa yake iko katika hatihati
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Njoo mennn hata mie kidume Jana my Wife arisafili meen.... Njoo tupeane company.... Tukale nyamaaa na ndofyuuu meen
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,402
Likes
67
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,402 67 145
Mpatie pumziko mtoto wa watu ana maumivu ya mapenzi jmn atakuwa mgeni wa nani?hebu msikilize basi angalu hata nafsi yake iburudike,sema neno lolote roho yake isuuzike,ni kama njiwa yatima aliyefiwa na wazazi wake anavyojikunyata ndio hata huyu kijana Chilli hali yake ilivyo,jmn hata apointment tu mpatie ntamleta umsikilize kijana wa watu,hana nguvu,pumzi hana yote kwa ajili ya mapenzi ilhali unaweza ukamsaidia msikilize jamani Kongosho

hivi RTD hailiwazi siku hizi?
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,402
Likes
67
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,402 67 145
Mpatie pumziko mtoto wa watu ana maumivu ya mapenzi jmn atakuwa mgeni wa nani?hebu msikilize basi angalu hata nafsi yake iburudike,sema neno lolote roho yake isuuzike,ni kama njiwa yatima aliyefiwa na wazazi wake anavyojikunyata ndio hata huyu kijana Chilli hali yake ilivyo,jmn hata apointment tu mpatie ntamleta umsikilize kijana wa watu,hana nguvu,pumzi hana yote kwa ajili ya mapenzi ilhali unaweza ukamsaidia msikilize jamani Kongosho,uwe na huruma jmn

hivi RTD hailiwazi siku hizi?
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Hebu kasikilizie kwa Bishanga maana nilisikia ndoa yake iko katika hatihati
Unataka kumwambukiza mwenzio tabia za kudandia wake za watu eeh!!
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Mpatie pumziko mtoto wa watu ana maumivu ya mapenzi jmn atakuwa mgeni wa nani?hebu msikilize basi angalu hata nafsi yake iburudike,sema neno lolote roho yake isuuzike,ni kama njiwa yatima aliyefiwa na wazazi wake anavyojikunyata ndio hata huyu kijana Chilli hali yake ilivyo,jmn hata apointment tu mpatie ntamleta umsikilize kijana wa watu,hana nguvu,pumzi hana yote kwa ajili ya mapenzi ilhali unaweza ukamsaidia msikilize jamani Kongosho
Unajifanya kukuwadia watu eeh, angalia wenye wake zao wasijekurushia vitu vinavyosadikiwa kuwa na ncha kali
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,118
Likes
1,536
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,118 1,536 280
Baada ya kunyang'anywa kipenzi changu cha moyo Madame B na mkongoman Chimbuvu na baada ya mipango ya kujaribu ku win back penzi maridhawa la Madame B kushindikana, natangaza rasmi kwamba hivi sasa niko singo kama mtoto wa kifaru.
Hivyo basi, natangaza kwamba nafasi ipo wazi kwa yeyote yule ambaye atakua interested. Mimi ni kijana sio mzee kama Asprin, uwezo wa kati. Karibuni wote mtakaojisikia, sijali uzuri wala tabia as long as zinarekebishika.
Copy to: Baba V na kamati zake zote, Chimbuvu na familia yake, Loya rutta na maloya wote, cacico, Arushaone Bishanga sweetlady na wanakamati wote wa Mahusiano.
ngoja nicheck na shost angu Elizabeth Dominic make yupo singo!!!
 
Last edited by a moderator:
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,706
Likes
995
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,706 995 280
Baada ya kunyang'anywa kipenzi changu cha moyo Madame B na mkongoman Chimbuvu na baada ya mipango ya kujaribu ku win back penzi maridhawa la Madame B kushindikana, natangaza rasmi kwamba hivi sasa niko singo kama mtoto wa kifaru.
Hivyo basi, natangaza kwamba nafasi ipo wazi kwa yeyote yule ambaye atakua interested. Mimi ni kijana sio mzee kama Asprin, uwezo wa kati. Karibuni wote mtakaojisikia, sijali uzuri wala tabia as long as zinarekebishika.
Copy to: Baba V na kamati zake zote, Chimbuvu na familia yake, Loya rutta na maloya wote, cacico, Arushaone Bishanga sweetlady na wanakamati wote wa Mahusiano.
Akiwa mwanaume je?
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
ngoja nicheck na shost angu Elizabeth Dominic make yupo singo!!!
Hivi zile tuhuma alizozileta Bishanga kukuhusu wewe na Chimbuvu unaziongeleaje!!?? maana......
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,402
Likes
67
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,402 67 145
Hapo nilikuwa namaanisha anayehusika sio lazima awe Kongosho bali kwa aliye singo



Unajifanya kukuwadia watu eeh, angalia wenye wake zao wasijekurushia vitu vinavyosadikiwa kuwa na ncha kali
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,402
Likes
67
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,402 67 145
Sijawahi ziona hizo tuhuma hebu nijulishe zipo wapi nizisome


Hivi zile tuhuma alizozileta Bishanga kukuhusu wewe na Chimbuvu unaziongeleaje!!?? maana......
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,212,864
Members 461,819
Posts 28,457,595