YAH:Utekelezaji wa maazimio dhidi ya madame b na chimbuvu


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Kichwa cha habari kinahusika.

Hapo jana tarehe 29/11/2012 Nilitoa tamko kuhusu uhusiano usiofaa cina ya Madame B na Chimbuvu na nikatoa maagizo ya nini wafanye wahusika kabla ya saa tano asubuhi hii.Maagizo hayo yalikuwa ni

i. Madame B akiri kuwa yeye ni
mke halali wa Ruttashobolwa
kama inavyofahamika hapa na
aombe msamaha kwa wana chit
chat wote kwa usumbufu
aliousababisha.
ii Chimbuvu atoe tamko rasmi la
kuachana na Madame B na
aombe msamaha kwa usumbufu
aliowasababishia wana chit chat
wote.

Kinyume na maagizo yanavyoelekeza wahusika wameamua kufanya yafuatayo aidha kwa kutoelewa walichoagizwa au KWA MAKUSUDI ili kukwepa walichoagizwa
i. Wameamua kupeleka maombi yao kwenye kamati ya SCREENING ilhali ripoti ya kamati ilishakuja kwangu na kuthibitisha kuwa Madame B bado ni mke halali wa Ruttashobolwa
ii.Wanaomba waruhusiwe kuwa na uhusiano ilhali bado hawajakamilisha maagizo.
UAMUZI
Awali nilisema adhabu watakazopewa wahusika zitaanza kutekelezwa baada ya saa tano asubuhi hii iwapo hawatatekeleza maagizo ambayo KIMSINGI bado hayajatekelezwa, hivyo ADHABU ZIKO PALEPALE. Kwa kujali utu na kuzingatia kuwa inawezekana wahusika hawakuelewa maagizo. Nawaongezea masaa matatu na nusu hadi hapo saa tisa kamili alasiri leo wawe wametekeleza maagizo, ama sivyo ADHABU zitaanza kutekelezwa maramoja.Kumbuka adhabu hizo ni
.
i Madame B na Chimbuvu
kutopewa LIKE na mwana chit
chat yeyote katika post zao.
ii.Kuto QUOTE post yoyote ya
Madame B au Chimbuvu .
iii.Kuwekwa hadharani kwa picha
zao ZA AIBU walizopigwa bila wao
kujua.Kazi hii itafanywa na Asprin
na Mtambuzi.
iv.Kusutwa hadharani wote wawili
wakiwa wamevishwa kanga na
kupakwa majivu. Kazi hii
itafanywa na gfsonwin cacico FP lara 1 Ciello na
Zinduna chini ya usimamizi wa
malafyale watu8 huku
ikifadhiliwa na Arushaone na
Bishanga.
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,673
Likes
3,544
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,673 3,544 280
Loya analilia penzi la Madame B imebidi aende akamuhonge Baba V ili amnusuru yailai tobaaaaaaaaaaaaaaa! madame b hivi bado unatumia ile asali na maziwa kunawia ama?? kwann iwe hivi.??

kwastaili hii zile shanga mlizoniagiza siwaletei lol! mtamtega sasa hata Invisible na Paw atiiii
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
12
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 12 0
hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhh Baba V mbona unantia majaribuni?????? mie nimsute mamito wangu????????? haijawahi tokea.........isitoshe mie niko against na haya maamuzi ya kamati yako uyatoayo mara kwa mara kwani nami ni muhanga, kwann msiwaache watu wajinafac kwa raha zao??? hayo mambo ya kufuata protocal yamepitwa na wakati kwa mtazamo wangu, we are in 21st century bana...........
Kichwa cha habari kinahusika.

Hapo jana tarehe 29/11/2012 Nilitoa tamko kuhusu uhusiano usiofaa cina ya Madame B na Chimbuvu na nikatoa maagizo ya nini wafanye wahusika kabla ya saa tano asubuhi hii.Maagizo hayo yalikuwa ni

i. Madame B akiri kuwa yeye ni
mke halali wa Ruttashobolwa
kama inavyofahamika hapa na
aombe msamaha kwa wana chit
chat wote kwa usumbufu
aliousababisha.
ii Chimbuvu atoe tamko rasmi la
kuachana na Madame B na
aombe msamaha kwa usumbufu
aliowasababishia wana chit chat
wote.

Kinyume na maagizo yanavyoelekeza wahusika wameamua kufanya yafuatayo aidha kwa kutoelewa walichoagizwa au KWA MAKUSUDI ili kukwepa walichoagizwa
i. Wameamua kupeleka maombi yao kwenye kamati ya SCREENING ilhali ripoti ya kamati ilishakuja kwangu na kuthibitisha kuwa Madame B bado ni mke halali wa Ruttashobolwa
ii.Wanaomba waruhusiwe kuwa na uhusiano ilhali bado hawajakamilisha maagizo.
UAMUZI
Awali nilisema adhabu watakazopewa wahusika zitaanza kutekelezwa baada ya saa tano asubuhi hii iwapo hawatatekeleza maagizo ambayo KIMSINGI bado hayajatekelezwa, hivyo ADHABU ZIKO PALEPALE. Kwa kujali utu na kuzingatia kuwa inawezekana wahusika hawakuelewa maagizo. Nawaongezea masaa matatu na nusu hadi hapo saa tisa kamili alasiri leo wawe wametekeleza maagizo, ama sivyo ADHABU zitaanza kutekelezwa maramoja.Kumbuka adhabu hizo ni
.
i Madame B na Chimbuvu
kutopewa LIKE na mwana chit
chat yeyote katika post zao.
ii.Kuto QUOTE post yoyote ya
Madame B au Chimbuvu .
iii.Kuwekwa hadharani kwa picha
zao ZA AIBU walizopigwa bila wao
kujua.Kazi hii itafanywa na Asprin
na Mtambuzi.
iv.Kusutwa hadharani wote wawili
wakiwa wamevishwa kanga na
kupakwa majivu. Kazi hii
itafanywa na gfsonwin cacico FP lara 1 Ciello na
Zinduna chini ya usimamizi wa
malafyale watu8 huku
ikifadhiliwa na Arushaone na
Bishanga.
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
12
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 12 0
hahahahahahah watu kwakuwa ving'ang'anizi hawajambo!!! loya amtafute Madame B wayamalize wenyewe bana, isitoshe ni kawaida kupata rivals kwenye malovee, ukiona hivo loya we ongeza maujuzi,ka umeshindwa waachie watoto wa mujini wajisevie bana...........
Loya analilia penzi la Madame B imebidi aende akamuhonge Baba V ili amnusuru yailai tobaaaaaaaaaaaaaaa! madame b hivi bado unatumia ile asali na maziwa kunawia ama?? kwann iwe hivi.??

kwastaili hii zile shanga mlizoniagiza siwaletei lol! mtamtega sasa hata Invisible na Paw atiiii
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhh Baba V mbona unantia majaribuni?????? mie nimsute mamito wangu????????? haijawahi tokea.........isitoshe mie niko against na haya maamuzi ya kamati yako uyatoayo mara kwa mara kwani nami ni muhanga, kwann msiwaache watu wajinafac kwa raha zao??? hayo mambo ya kufuata protocal yamepitwa na wakati kwa mtazamo wangu, we are in 21st century bana...........


manoah yuko wapi?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,673
Likes
3,544
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,673 3,544 280
hahaha singz a geting kompliketedi hiya...ajabu Loya katulia tuli hata kujitetea hawezi maskini....
wamjua vzr Ruttashobolwa am wamskia?huyu ni kama maji ya moto yasofuka moshi ngoja aje utamskia
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,350
Likes
11,100
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,350 11,100 280
Loya analilia penzi la Madame B imebidi aende akamuhonge Baba V ili amnusuru yailai tobaaaaaaaaaaaaaaa! madame b hivi bado unatumia ile asali na maziwa kunawia ama?? kwann iwe hivi.??

kwastaili hii zile shanga mlizoniagiza siwaletei lol! mtamtega sasa hata Invisible na Paw atiiii
Shosti nimekoma mieee
ile dawa aliyonipa Mzee Chuchumo kule Muheza imeniweka matatani.
Najuta kunawia Asali na Maziwa mgando.
gfsonwin dada,niokoeni na kadhia hii,na nimeambiwa ina eksipaya jan 2020.
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,673
Likes
3,544
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,673 3,544 280
hahahahahahah watu kwakuwa ving'ang'anizi hawajambo!!! loya amtafute Madame B wayamalize wenyewe bana, isitoshe ni kawaida kupata rivals kwenye malovee, ukiona hivo loya we ongeza maujuzi,ka umeshindwa waachie watoto wa mujini wajisevie bana...........
ila Loya wa watu mstaarabu bana huyu Chimbuvu atampeleka kunywa ulanzi tu, wakati loya alikuwa anampatia dompo na valuu tu
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,350
Likes
11,100
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,350 11,100 280
hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhh Baba V mbona unantia majaribuni?????? mie nimsute mamito wangu????????? haijawahi tokea.........isitoshe mie niko against na haya maamuzi ya kamati yako uyatoayo mara kwa mara kwani nami ni muhanga, kwann msiwaache watu wajinafac kwa raha zao??? hayo mambo ya kufuata protocal yamepitwa na wakati kwa mtazamo wangu, we are in 21st century bana...........
Bora umwambie,amezidi kutufuatafuata sie.
Kila sehemu yupo kama mkia wa kondoo.
Mwambie atuache tuijaze dunia.
BTW Mamito,mbona wanibania ile makitu kule!
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,350
Likes
11,100
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,350 11,100 280
hahahahahahah watu kwakuwa ving'ang'anizi hawajambo!!! loya amtafute Madame B wayamalize wenyewe bana, isitoshe ni kawaida kupata rivals kwenye malovee, ukiona hivo loya we ongeza maujuzi,ka umeshindwa waachie watoto wa mujini wajisevie bana...........
Mpe mpe vidonge vyake huyo.
Yani asione chaka,anataka kuingia.
Atuache.
Kuibiana wapenzi ndo Khabari ya Mjini kwa kipindi hiki.
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Bora umwambie,amezidi kutufuatafuata sie.
Kila sehemu yupo kama mkia wa kondoo.
Mwambie atuache tuijaze dunia.
BTW Mamito,mbona wanibania ile makitu kule!
Endelea kudanganywa,
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,350
Likes
11,100
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,350 11,100 280
wamjua vzr Ruttashobolwa am wamskia?huyu ni kama maji ya moto yasofuka moshi ngoja aje utamskia
Kakutuma na wewe eh!
Hata aje na vifaru,hapa hapawezi.
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
12
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 12 0
sawa lakini Madame B na Chimbuvu si wamependana na kukubaliana??? loya achape lapa tu, afu ka domo zege vile kwann ahonge watu wampigie debe?? Raha ya mwanamke ni kumwona mumewe anampigania siyo kutuma watu inahuuuu kusaidiwa lol........
ila Loya wa watu mstaarabu bana huyu Chimbuvu atampeleka kunywa ulanzi tu, wakati loya alikuwa anampatia dompo na valuu tu
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,673
Likes
3,544
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,673 3,544 280
Shosti nimekoma mieee
ile dawa aliyonipa Mzee Chuchumo kule Muheza imeniweka matatani.
Najuta kunawia Asali na Maziwa mgando.
gfsonwin dada,niokoeni na kadhia hii,na nimeambiwa ina eksipaya jan 2020.
hahahahhaha! mamdogo yuko juu kama dege la obama lol!sasa huyu Loya namuamini rudi tu kwake manake chimbuvu zaid ya kukupeleka kunywa matap tap hana lolote lol!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Mpe mpe vidonge vyake huyo.
Yani asione chaka,anataka kuingia.
Atuache.
Kuibiana wapenzi ndo Khabari ya Mjini kwa kipindi hiki.
Watakudanganya hao but you need to know that my word is final
 

Forum statistics

Threads 1,235,740
Members 474,742
Posts 29,233,322