Niko huku msitu wa magwepande | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko huku msitu wa magwepande

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kariongo, Jul 4, 2012.

  1. K

    Kariongo Senior Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawinda ndege
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unawinda ndege na hiyo plaiz mkononi???hiyo si ndo mnang'olea watu meno hiyo??? na hiyo radio call inawinda???afu ulivyo vaa mbona unafanana na huyu nani huyu mwenye panki.....msangee
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hujaona kucha na meno huko ya watu? mmhhh huo msitu utakuwa una damu nyingi sana za watu! chama cha mabwepande kitalipa wallah!
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,161
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    na kweli upo magwepande
     
  5. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Loh! Weka picha basi tuone panafananaje!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii....Chama Cha Mabwepande.....
     
  7. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,929
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Kisiwa cha mauti
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    sasa kama umeipenda mbona hujanipa like yangu?? kha! Preta upo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    umeyaona meno yake ya dhahabu?
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Kule Kenya kuna Magwepande yao sijui inaitwa Ngone Forest..
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hujamuona Juma Mgaza!?
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Mama wa ubatizo uko juu walah lol.. Chama Cha Mabwepande = CCM ..

    Aisee raha kweli, utanidai like 1 kwa hii useful post, sahzi napost via mchina manake niko kwenye ofisi za watu!
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inabidi siku watu tukaangalie huko tunaweza kuta ndugu zetu waliopotea walizikwaga huko
     
  14. Jemedari Kalundi

    Jemedari Kalundi Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweni kimeshapata usajiri hiki Chama Cha Mabwepande
     
Loading...