Nikiwa nakula mzigo, nahema sana

Nikiwa nakula mzigo, nahema sana

Kwanini huipendi Mkuu?

Enzi za Ujana wangu Mwaka 47, nilikuwa napenda kuitumia kwa kuwa nilikuwa napenda ile eye contact na romance wakati tukipeana na Bibi yenu

NIlikuwa napenda kuona anavyozungusha kiuno, si unajua miaka ya zamani kulikuwa na ule wimbo wa bingili bingili mbaka Chini...

Hiyo ni style pendwa ya kujua kama ni gogo ama yaliyomo yamo 🤗
Siku moja moja uwe unamwambia Bibi mkumbushie enzi zenu,
Ila Panadol iwe karibu.

😀😀
 
Siku moja moja uwe unamwambia Bibi mkumbushie enzi zenu,
Ila Panadol iwe karibu.

😀😀
Hahahaha 😅

Umri umetufanya tushindwe kuwa active, hata hivyo si unajua gari bovu huvutwa na nzima

Na ukisema upate dogodogo, hawachelewi kukupandisha Kisukari na Presha kwa jinsi walivyo hodari kunako 😜

Bora tumezeeka sasa 🤗
 
Awali ya yote, ningenda kumpongeza Dr Samia Suluhu kwa kuendesha Kampeni za kistaarabu. Mama wa watu hatukani mtu wala hatwezi utu wa mtu.

Tuje kwenye point ndugu zangu watanzania wenzangu, siku za hivi karibuni nimepatwa na changamoto flani, yani nikiwa faragha na jinsia ya kike tunafanya mambo ya kikubwa, basi kuna changamoto huwa naipata, changamoto yenyewe ni hii, wakati nakula mzigo yani napampu mashine yangu kwenye maku, basi huwa natokewa na hali ya kuhema sana.

Sasa hii hali inanitisha kidogo,je niko normal au ntakua na tatizo gani?
Andika wosia mapema.
 
Kwanini huipendi Mkuu?

Enzi za Ujana wangu Mwaka 47, nilikuwa napenda kuitumia kwa kuwa nilikuwa napenda ile eye contact na romance wakati tukipeana na Bibi yenu

NIlikuwa napenda kuona anavyozungusha kiuno, si unajua miaka ya zamani kulikuwa na ule wimbo wa bingili bingili mbaka Chini...

Hiyo ni style pendwa ya kujua kama ni gogo ama yaliyomo yamo 🤗
Mimi napenda wanawake magogo mkuu mkuu.
Inshu za yeye aanze kukaa Kwa juu aanze kuhangaika naonaje sijui
 
Bora utakuwa umenisaidia

Maana nilivyo mwoga wa kupigwa na baridi la usiku, na Uzee huu mbona ningejuta 🤗

Nipe maelekezo wataka nikutumie kwa njia ipi ile zawadi?

Au utakuja kuijia ukitoka Kazini Jioni 😜
Mwambie bibi leo apike ubwabwa na samaki wa nazi😋
Iyo ndo zawadi yangu
 
Mimi napenda wanawake magogo mkuu mkuu.
Inshu za yeye aanze kukaa Kwa juu aanze kuhangaika naonaje sijui
Mimi pia zamani nilikuwa hivyo kutokana na asili yetu, hadi nilipokutana na hizo kazi

Ni miaka mingi sasa imepita, nimeshajikuta napenda Wanawake wenye kashkash kidogo

Ukiwa kinyume chake, sioni nikitia nanga 🙌
 
Awali ya yote, ningenda kumpongeza Dr Samia Suluhu kwa kuendesha Kampeni za kistaarabu. Mama wa watu hatukani mtu wala hatwezi utu wa mtu.

Tuje kwenye point ndugu zangu watanzania wenzangu, siku za hivi karibuni nimepatwa na changamoto flani, yani nikiwa faragha na jinsia ya kike tunafanya mambo ya kikubwa, basi kuna changamoto huwa naipata, changamoto yenyewe ni hii, wakati nakula mzigo yani napampu mashine yangu kwenye maku, basi huwa natokewa na hali ya kuhema sana.

Sasa hii hali inanitisha kidogo,je niko normal au ntakua na tatizo gani?
Nisiwe mnafki nilivyoona napenda kumpongeza Dr.... Nkaacha kusoma huu Uzi.
😎😎😎
 
Back
Top Bottom