Nikiwa nakula mzigo, nahema sana

Nikiwa nakula mzigo, nahema sana

Inaonesha huna mazoezi Mkuu!

Fanya mazoezi ya kukimbia na push-up japo mara tatu Kwa wiki, utaona progress

Kama umri wako utakuwa umesogea kama sisi Wazee wenu, basi mweke huyo binti aikalie kwa juu
Moja ya staili mbovu siipendi ni hiyo eti mwanamke aikalie Kwa juu 🤔
Sasa sijui ndiyo ushamba 🤔
 
Awali ya yote, ningenda kumpongeza Dr Samia Suluhu kwa kuendesha Kampeni za kistaarabu. Mama wa watu hatukani mtu wala hatwezi utu wa mtu.

Tuje kwenye point ndugu zangu watanzania wenzangu, siku za hivi karibuni nimepatwa na changamoto flani, yani nikiwa faragha na jinsia ya kike tunafanya mambo ya kikubwa, basi kuna changamoto huwa naipata, changamoto yenyewe ni hii, wakati nakula mzigo yani napampu mashine yangu kwenye maku, basi huwa natokewa na hali ya kuhema sana.

Sasa hii hali inanitisha kidogo,je niko normal au ntakua na tatizo gani?
Kwa hiyo unahitaji msaada gani? Tukufanyie harambee ya kupata mashine maalum ya kukusaidia kuhema taratibu, au?
 
Unashabikia CCM halafu unauliza kama upo normal,utakuwaje normal sasa?🤔

Hata kinga ya mwili wako imeona kwamba inapambania takataka inakutengenezea mazingira ukate pumzi udedi maana hauna faida.

Ukiwa na roho mbaya hata mwili wako utakubadilikia. Mtizame kwanza Labubu wahedi mkubwa wewe.
😂
 
Moja ya staili mbovu siipendi ni hiyo eti mwanamke aikalie Kwa juu 🤔
Sasa sijui ndiyo ushamba 🤔
Kwanini huipendi Mkuu?

Enzi za Ujana wangu Mwaka 47, nilikuwa napenda kuitumia kwa kuwa nilikuwa napenda ile eye contact na romance wakati tukipeana na Bibi yenu

NIlikuwa napenda kuona anavyozungusha kiuno, si unajua miaka ya zamani kulikuwa na ule wimbo wa bingili bingili mbaka Chini...

Hiyo ni style pendwa ya kujua kama ni gogo ama yaliyomo yamo 🤗
 
Kwanini huipendi Mkuu?

Enzi za Ujana wangu Mwaka 47, nilikuwa napenda kuitumia kwa kuwa nilikuwa napenda ile eye contact na romance wakati tukipeana na Bibi yenu

NIlikuwa napenda kuona anavyozungusha kiuno, si unajua miaka ya zamani kulikuwa na ule wimbo wa bingili bingili mbaka Chini...

Hiyo ni style pendwa ya kujua kama ni gogo ama yaliyomo yamo 🤗
Bibi akiyasikia haya lazima asuse kula😂😂
 
😂😂😂saw babu mdomo nafunga🤐

Ila kazawadi usisasahu tu😊
Bora utakuwa umenisaidia

Maana nilivyo mwoga wa kupigwa na baridi la usiku, na Uzee huu mbona ningejuta 🤗

Nipe maelekezo wataka nikutumie kwa njia ipi ile zawadi?

Au utakuja kuijia ukitoka Kazini Jioni 😜
 
Back
Top Bottom