Hute
JF-Expert Member
- Nov 25, 2010
- 6,537
- 6,483
kwahiyo ukiozeshwa huyo binti wa suna, atakuwa anakupa suna...hahahamkuu na mie nahitaji mmoja binti wa kisunna tafadhali mkuu lisikie ombi langu.
kwahiyo ukiozeshwa huyo binti wa suna, atakuwa anakupa suna...hahahamkuu na mie nahitaji mmoja binti wa kisunna tafadhali mkuu lisikie ombi langu.
hahaa sunna ni nini muaa naona kuna code language hapakwahiyo ukiozeshwa huyo binti wa suna, atakuwa anakupa suna...hahaha
YESU yupo hai,na hakufa. ... yupo mbinguni na atashuka dunianiYesu alisurubiwa msalabani baada ya mateso makali yenye kubeba maumivu yaliyompelekea kufa..
Ila kabla ya kufa alisema
"baba wasamehe kwa sababu hawajui walitendalo.."
We njaa ya siku moja tu! Unataka kutoa kipigo...
Msamehe
Muache aende alipoalikwa
Akirudi mkalishe Muongee kama Watu wazima naamini ataelewa
Mkaribishe kwako fastalmkuu kwani wanawake wameisha mbona unalazimisha penzi? mmezoeana kupita kiasi.. mpige tu kama ni dawa
Sitaki njaaaMkaribishe kwako fasta
Njaa ya nini tenaSitaki njaaa
hao wenyewe wakikuambia watakupatia binti wa suna, wana maana yao na wanaoielewa maana ndio huwa wanawapata hao mabinti. ila ni uhakika bikira ya mbele. manake hiyo ndio ya muhimu kwao.hahaa sunna ni nini muaa naona kuna code language hapa
NaamMkuu badili dini kuwa muislamu njoo tukuozeshe mabinti wa kiSUNNA utaenjoy na hutaamini kuwa duniani **** wanawake watiifu kiasi hiki
Umentamanisha...Mkuu badili dini kuwa muislamu njoo tukuozeshe mabinti wa kiSUNNA utaenjoy na hutaamini kuwa duniani **** wanawake watiifu kiasi hiki