Nikipiga tena huyu mwanamke ntakuwa nakosea?

Nikipiga tena huyu mwanamke ntakuwa nakosea?

Herini ya sikukuu ya kuzaliwa bwana wapendwa

leo siku imeanza vibaya sana. nimeenda kanisani kurudi nyumbani hamna ata chai. cha ajabu nakuta huyu bi dada anaongea na simu huku akiomba atumie hela aliyoaidiana na mtu mmoja ambaye nimeshamtilia mashaka. sasa kuniona akastuka na kudai kunipotezea lengo. na nilivyokuwa na njaa ata hajaandaa chakula chochote. napo andaa waraka huu ata chai sijanywa. nashangaa bi dada ananiambia anatoka kwenda kwa marafiki zake amealikwa mimi hapa njaa inaniuma na nina hasira za mbogo. hivi nikipiga huyu mtu ntakuwa nimekosea maana nimesema hapa hatoki mtu ila naona ananisimamia kama jogoo...?
Dude usija ukapiga kiumbe huyo,biblia inasema ,wanawake wote duniani ni dhaifu hata kama,unamuona ni rais mwanamke,ni dhaifu,soma ripoti hii katika kitabu cha 1petro3:7,ukipiga akiumia utapata mateso,kesi,usumbufu,kazi huta fanya,mani,itatoweka,nguvu zako nyingi zitapotea,tachnically,ukichukia misuli(muscles) 70,lakini ukitabasamu misuli 14 tu
je kupiga ni misuli mingapi utatumiaa dude?si hivyo tu inasemekana wanaume wakali sana kwaa wke zao hawana nguvu za kiume,sawa na wale wanaotumia hela kufanya penzi lao stable na sustainable,hivyo ni aibu,mwanamke hapigwi kwa kanga kama watu wasi marijali wanavyosema,mke hupigwa kwa KIRUNGU NA KWA NGUVU SANA,na hapo usiwe na huruma,ukijuwa kusustain penzi ni vita kuu ya 3 ya dunia,(IIIWW),SAWA DUDE
 
Herini ya sikukuu ya kuzaliwa bwana wapendwa

leo siku imeanza vibaya sana. nimeenda kanisani kurudi nyumbani hamna ata chai. cha ajabu nakuta huyu bi dada anaongea na simu huku akiomba atumie hela aliyoaidiana na mtu mmoja ambaye nimeshamtilia mashaka. sasa kuniona akastuka na kudai kunipotezea lengo. na nilivyokuwa na njaa ata hajaandaa chakula chochote. napo andaa waraka huu ata chai sijanywa. nashangaa bi dada ananiambia anatoka kwenda kwa marafiki zake amealikwa mimi hapa njaa inaniuma na nina hasira za mbogo. hivi nikipiga huyu mtu ntakuwa nimekosea maana nimesema hapa hatoki mtu ila naona ananisimamia kama jogoo...?
Kasimama kama jogoo wewe simama kama mtetea halafu mwambie akienda asirudi na asirudi kweli
 
Kwani ukimbomoa ndio unamfundisha Au? ?kaa chini ongea nae taratibu..ukimdunda ndio atakupikia kwani. .ila nae kauzu...yani hata chai jamani..kweli shemeji umechokwa[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Hahahaahaha mi ata kupika siwezi kabisa si bora ata nisijue maana mama ntilie siku hizi wanatuwezesha
Yaani we jamaa, ulipata wapi nguvu ya kuleta uzi huku wakati mkeo anakujibu jeuri hivyo na wewe njaa inakuuma?

Msamehe tu mkuu, ukizingatia ulikuwa umetoka church.
Forgiveness is the best revenge.
 
Ungemruhusu akwende aliko alikwa nawe mualike mtu humo humo na mkaze humo mpaka yeye arudi aje aone
 
Hivi kwa nini tena tunakimbilia mahusiano? Maana kama ni sex, you can get it out of that.
Msaada kwenye suala hilo.
 
hivi ndio hamuruhisiwi kuachana mpk kufa? km hvo Vumilia maana ukimpiga jela inakuwinda
 
Pole kwa haya maswahibu.... Kama ni mke wako wa ndoa mvumilie tuu hamna namna
 
Herini ya sikukuu ya kuzaliwa bwana wapendwa

leo siku imeanza vibaya sana. nimeenda kanisani kurudi nyumbani hamna ata chai. cha ajabu nakuta huyu bi dada anaongea na simu huku akiomba atumie hela aliyoaidiana na mtu mmoja ambaye nimeshamtilia mashaka. sasa kuniona akastuka na kudai kunipotezea lengo. na nilivyokuwa na njaa ata hajaandaa chakula chochote. napo andaa waraka huu ata chai sijanywa. nashangaa bi dada ananiambia anatoka kwenda kwa marafiki zake amealikwa mimi hapa njaa inaniuma na nina hasira za mbogo. hivi nikipiga huyu mtu ntakuwa nimekosea maana nimesema hapa hatoki mtu ila naona ananisimamia kama jogoo...?
Ww kuwa mpole atumiwe hiyo hela half akishaipata muombe elfu 20,000 nenda kapige maji halaf ukirudi jitupe kitandani na wala usimsemeshe.
 
Herini ya sikukuu ya kuzaliwa bwana wapendwa

leo siku imeanza vibaya sana. nimeenda kanisani kurudi nyumbani hamna ata chai. cha ajabu nakuta huyu bi dada anaongea na simu huku akiomba atumie hela aliyoaidiana na mtu mmoja ambaye nimeshamtilia mashaka. sasa kuniona akastuka na kudai kunipotezea lengo. na nilivyokuwa na njaa ata hajaandaa chakula chochote. napo andaa waraka huu ata chai sijanywa. nashangaa bi dada ananiambia anatoka kwenda kwa marafiki zake amealikwa mimi hapa njaa inaniuma na nina hasira za mbogo. hivi nikipiga huyu mtu ntakuwa nimekosea maana nimesema hapa hatoki mtu ila naona ananisimamia kama jogoo...?
Ungemwambia tu akaja kwangu atarudi na sukari pamoja na Mchele akupikie. Nitatumia ndom na bahati nzuri niko free of infection.
Sitamchosha maana ni kagoli kamoja tu.
 
Kama hukuacha hela ya kupika ulitegemea ukute chakula? Mwache mtt wa watu akafurahi na wenzake we kunywa maji upumzike
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]nimecheka mpaka bas
Herini ya sikukuu ya kuzaliwa bwana wapendwa

leo siku imeanza vibaya sana. nimeenda kanisani kurudi nyumbani hamna ata chai. cha ajabu nakuta huyu bi dada anaongea na simu huku akiomba atumie hela aliyoaidiana na mtu mmoja ambaye nimeshamtilia mashaka. sasa kuniona akastuka na kudai kunipotezea lengo. na nilivyokuwa na njaa ata hajaandaa chakula chochote. napo andaa waraka huu ata chai sijanywa. nashangaa bi dada ananiambia anatoka kwenda kwa marafiki zake amealikwa mimi hapa njaa inaniuma na nina hasira za mbogo. hivi nikipiga huyu mtu ntakuwa nimekosea maana nimesema hapa hatoki mtu ila naona ananisimamia kama jogoo...?
 
Herini ya sikukuu ya kuzaliwa bwana wapendwa

leo siku imeanza vibaya sana. nimeenda kanisani kurudi nyumbani hamna ata chai. cha ajabu nakuta huyu bi dada anaongea na simu huku akiomba atumie hela aliyoaidiana na mtu mmoja ambaye nimeshamtilia mashaka. sasa kuniona akastuka na kudai kunipotezea lengo. na nilivyokuwa na njaa ata hajaandaa chakula chochote. napo andaa waraka huu ata chai sijanywa. nashangaa bi dada ananiambia anatoka kwenda kwa marafiki zake amealikwa mimi hapa njaa inaniuma na nina hasira za mbogo. hivi nikipiga huyu mtu ntakuwa nimekosea maana nimesema hapa hatoki mtu ila naona ananisimamia kama jogoo...?
hapo haupo peke yako. anaenda kula skukuu na wenzio.
 
Mkuu badili dini kuwa muislamu njoo tukuozeshe mabinti wa kiSUNNA utaenjoy na hutaamini kuwa duniani **** wanawake watiifu kiasi hiki
hao wa kisuna ndio wabaya balaa. wanachepuka hatari. kuna mmoja nilimpata alikuwa anavaa tinted ushungi, ananuka kwapa uyo, na akiwa sita kwa sita anajifanya anajuaaa kumbe mi namwangalia tu. wanachojali wao ni kuosha k tu, huko maeneo mengine ya mwili hawajali. wengi utakuta meno yamekuwa ya njano ..... hawapigi mswaki. na asilimia 50 wanapenda kurukwa ukuta. usidanganywe na mavazi na dini aisee. hakika yake kuna mmoja mwingine nilimbikiri, alikuwa tayari ata kubadili dini awe karifi.
 
Mkuu badili dini kuwa muislamu njoo tukuozeshe mabinti wa kiSUNNA utaenjoy na hutaamini kuwa duniani **** wanawake watiifu kiasi hiki
mkuu na mie nahitaji mmoja binti wa kisunna tafadhali mkuu lisikie ombi langu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom